จบ
20:00
Equatorial Guinea Equatorial Guinea
1 - 1
Liberia Liberia
จบ
23:00
Brann Brann
2 - 1
Stabaek Stabaek
จบ
01:00
Molde Molde
2 - 1
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
จบ
20:00
ก็อตเท็นเบิร์ก ก็อตเท็นเบิร์ก
1 - 0
เอเอฟซี ยูไนเต็ด เอเอฟซี ยูไนเต็ด
จบ
20:00
มัลโม มัลโม
1 - 1
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
จบ
22:30
นอร์เชิปปิ้ง นอร์เชิปปิ้ง
3 - 0
ออสเตอร์ซุนด์ส ออสเตอร์ซุนด์ส
จบ
18:00
Ural Ural
3 - 0
Akhmat Grozny Akhmat Grozny
จบ
20:30
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
2 - 1
FC Tambov FC Tambov
จบ
23:00
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
0 - 1
Rubin Kazan Rubin Kazan
จบ
01:30
Dynamo SPB Dynamo SPB
0 - 2
Zenit Petersburg Zenit Petersburg
จบ
17:00
Silkeborg Silkeborg
0 - 3
Horsens Horsens
จบ
19:00
Aalborg Aalborg
1 - 1
Sonderjyske Sonderjyske
จบ
19:00
Esbjerg Esbjerg
1 - 1
Hobro Hobro
จบ
21:00
Randers FC Randers FC
2 - 2
Brondby Brondby
จบ
23:00
Midtjylland Midtjylland
2 - 1
Nordsjaelland Nordsjaelland
จบ
21:00
ยังบอยส์ ยังบอยส์
1 - 1
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
จบ
21:00
ซูริก ซูริก
0 - 4
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
21:00
Bohemians Bohemians
3 - 0
St. Patricks St. Patricks
จบ
22:00
Shamrock Rovers Shamrock Rovers
7 - 0
UC Dublin UC Dublin
จบ
23:00
K. Oslo K. Oslo
2 - 4
Aalesund Aalesund
จบ
23:00
Nest-Sotra Nest-Sotra
2 - 1
Notodden Notodden
จบ
23:00
Raufoss Raufoss
4 - 2
Jerv Jerv
จบ
23:00
Sandnes Sandnes
2 - 0
Ull/Kisa Ull/Kisa
จบ
23:00
Sogndal Sogndal
5 - 2
Tromsdalen Tromsdalen
จบ
23:00
Start Start
4 - 1
Ham-Kam Ham-Kam
จบ
23:00
Strommen Strommen
1 - 1
Skeid Skeid
จบ
01:00
Sandefjord Sandefjord
1 - 0
Kongsvinger Kongsvinger
จบ
20:00
มอลล์บี้ มอลล์บี้
2 - 0
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
จบ
22:30
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
0 - 2
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
จบ
21:00
เครียนส์ เครียนส์
1 - 0
Vaduz Vaduz
จบ
02:00
Corinthians Corinthians
1 - 1
Flamengo RJ Flamengo RJ
จบ
02:00
Atletico-MG Atletico-MG
2 - 2
Fortaleza Fortaleza
จบ
21:00
Botafogo RJ Botafogo RJ
0 - 1
Santos Santos
05:00
Avai Avai
? - ?
Goias Goias
จบ
07:05
Club America Club America
4 - 2
Monterrey Monterrey
จบ
09:00
U.A.N.L.- Tigres U.A.N.L.- Tigres
4 - 2
Monarcas Monarcas
จบ
09:00
Necaxa Necaxa
0 - 0
Cruz Azul Cruz Azul
จบ
00:00
Toluca Toluca
0 - 2
Queretaro Queretaro
จบ
16:00
Machida Machida
0 - 3
Tokushima Tokushima
จบ
16:00
Mito Mito
3 - 1
Ryukyu Ryukyu
จบ
17:00
Okayama Okayama
1 - 0
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
จบ
17:00
Beijing Renhe Beijing Renhe
1 - 4
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
จบ
19:00
Chongqing Lifan Chongqing Lifan
2 - 2
Shanghai SIPG Shanghai SIPG
จบ
18:35
Hebei Hebei
2 - 2
Tianjin Quanjian Tianjin Quanjian
จบ
18:35
Henan Jianye Henan Jianye
0 - 0
Wuhan Zall Wuhan Zall
จบ
18:35
Shandong Luneng Shandong Luneng
3 - 0
Shenzhen Shenzhen
จบ
19:00
Jiangsu Suning Jiangsu Suning
1 - 0
Beijing Guoan Beijing Guoan
จบ
17:00
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
2 - 0
แทกู แทกู
จบ
17:00
Suwon Bluewings Suwon Bluewings
1 - 2
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
17:00
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
2 - 1
Gangwon Gangwon
จบ
17:00
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
1 - 0
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
จบ
17:00
Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa
3 - 2
Seoul E. Seoul E.
จบ
17:00
แทจอน ซิติเซน แทจอน ซิติเซน
2 - 4
ซูวอน ซูวอน
จบ
18:30
Meizhou Meixian Techand Meizhou Meixian Techand
1 - 1
Sichuan Annapurna Sichuan Annapurna
จบ
21:00
Clyde Clyde
2 - 3
Airdrieonians Airdrieonians
จบ
21:00
St Johnstone St Johnstone
1 - 2
Ross County Ross County
จบ
00:00
France U19 France U19
1 - 0
Norway U19 Norway U19
จบ
00:00
Ireland U19 Ireland U19
2 - 1
Czech Republic U19 Czech Republic U19
จบ
17:00
Busan Kyotong Busan Kyotong
1 - 1
ชางวอน ชางวอน
จบ
18:00
Buriram Buriram
1 - 1
Bangkok Utd Bangkok Utd
จบ
18:00
Trat FC Trat FC
2 - 1
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
จบ
19:00
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
1 - 0
Chiangrai Utd Chiangrai Utd
จบ
19:00
Sukhothai Sukhothai
1 - 2
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
20:00
Metta/LU Metta/LU
1 - 1
RFS RFS
จบ
21:00
Valmiera Valmiera
2 - 2
Ventspils Ventspils
จบ
22:30
Jelgava Jelgava
0 - 0
FK Liepaja FK Liepaja
จบ
19:00
Stromsgodset 2 Stromsgodset 2
4 - 1
Brann 2 Brann 2
จบ
23:00
OS TF OS TF
0 - 0
Djerv 1919 Djerv 1919
จบ
19:00
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
4 - 2
Gjovik-Lyn Gjovik-Lyn
จบ
22:00
Finnsnes Finnsnes
5 - 0
Tromso 2 Tromso 2
จบ
22:00
Lillestrom 2 Lillestrom 2
3 - 1
Floya Floya
จบ
23:00
Skjetten Skjetten
2 - 3
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
21:00
Torpedo Minsk Torpedo Minsk
? - ?
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
23:00
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
? - ?
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
00:45
Vitebsk Vitebsk
1 - 1
มินส์ค มินส์ค
จบ
20:00
Narva Narva
3 - 2
Tulevik Tulevik
จบ
23:00
Flora Flora
3 - 0
Maardu Maardu
จบ
23:00
Kuressaare Kuressaare
0 - 3
Levadia Levadia
จบ
02:00
Deportivo Santani Deportivo Santani
1 - 1
Diaz Diaz
River Plate River Plate
1 - 0
Sol de America Sol de America
จบ
01:00
Atletico-MG U20 Atletico-MG U20
2 - 0
Gremio U20 Gremio U20
จบ
01:00
Bahia U20 Bahia U20
1 - 2
America MG U20 America MG U20
จบ
01:00
Botafogo U20 Botafogo U20
0 - 1
Sport Recife U20 Sport Recife U20
จบ
21:00
Corinthians U20 (Bra) Corinthians U20 (Bra)
2 - 2
Flamengo RJ U20 Flamengo RJ U20
จบ
01:00
Coritiba U20 Coritiba U20
2 - 0
Ponte Preta U20 Ponte Preta U20
จบ
01:00
Fluminense U20 Fluminense U20
0 - 1
Vitoria U20 Vitoria U20
จบ
01:00
Internacional U20 Internacional U20
5 - 1
Chapecoense-SC U20 Chapecoense-SC U20
จบ
21:00
Palmeiras U20 Palmeiras U20
3 - 1
Santos U20 Santos U20
จบ
01:00
Vasco U20 Vasco U20
1 - 1
Sao Paulo U20 Sao Paulo U20
จบ
12:00
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
4 - 3
Olympic FC Olympic FC
FRO
Hamilton City Hamilton City
? - ?
Ukraine United Ukraine United
FRO
Brantford Brantford
? - ?
CSC Mississauga CSC Mississauga
จบ
08:00
Vorkuta Vorkuta
1 - 1
Serbian W. E. Serbian W. E.
FRO
Kingsman Kingsman
? - ?
Waterloo Waterloo
จบ
18:30
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
0 - 1
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
เลื่อน
Persija Jakarta Persija Jakarta
? - ?
Semen Padang Semen Padang
จบ
18:30
Persebaya Persebaya
1 - 1
PS TNI PS TNI
เลื่อน
Kalteng Putra Kalteng Putra
? - ?
PSM Makassar PSM Makassar
จบ
15:30
PSIS Semarang PSIS Semarang
0 - 1
Persib Bandung Persib Bandung
จบ
15:30
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
5 - 3
Trebisov Trebisov
จบ
02:30
Cavalry Cavalry
1 - 0
York 9 York 9
จบ
15:30
PSM Makassar PSM Makassar
1 - 0
Persija Jakarta Persija Jakarta
จบ
14:00
Caboolture Caboolture
2 - 1
Centenary Stormers Centenary Stormers
02:00
Nublense Nublense
1 - 2
Union La Calera Union La Calera
จบ
23:00
Barnechea Barnechea
0 - 3
Colo Colo Colo Colo
ยกเลิก
U. Catolica U. Catolica
? - ?
Palestino (Chi) Palestino (Chi)
05:30
U. Catolica U. Catolica
? - ?
S. Morning S. Morning
จบ
20:00
Dynamos Dynamos
1 - 1
CAPS Utd CAPS Utd
จบ
20:00
Manica Manica
1 - 1
Highlanders Highlanders
จบ
20:00
TelOne TelOne
0 - 2
Mushowani Stars Mushowani Stars
จบ
23:30
Ludogorets II Ludogorets II
2 - 2
Botev Galabovo Botev Galabovo
จบ
02:15
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
2 - 2
Valur Valur
จบ
23:00
Fylkir Fylkir
3 - 0
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
00:00
KA Akureyri KA Akureyri
1 - 1
Akranes Akranes
จบ
02:15
KR Reykjavik KR Reykjavik
2 - 2
Stjarnan Stjarnan
จบ
23:00
FK Indjija FK Indjija
0 - 1
Partizan Partizan
จบ
01:00
Radnicki Nis Radnicki Nis
3 - 0
Proleter Proleter
จบ
19:00
Rosenborg 2 (Nor) Rosenborg 2 (Nor)
4 - 2
Gjovik-Lyn Gjovik-Lyn
จบ
18:00
Chemnitzer Chemnitzer
1 - 1
Mannheim Mannheim
จบ
19:00
Uerdingen Uerdingen
1 - 0
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
0 - 0
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
จบ
07:10
ลานุส ลานุส
1 - 0
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
จบ
01:00
Hajduk Split Hajduk Split
2 - 0
Istra 1961 Istra 1961
จบ
16:00
Shan United Shan United
1 - 1
Ayeyawady Ayeyawady
จบ
16:30
Chinland Chinland
0 - 3
Zwekapin United Zwekapin United
จบ
16:30
Yadanarbon Yadanarbon
3 - 0
Southern Myanmar Southern Myanmar
จบ
07:00
Washington Spirit W Washington Spirit W
1 - 2
Houston Dash W Houston Dash W
จบ
06:30
Orlando Pride W Orlando Pride W
1 - 0
Sky Blue W Sky Blue W
05:00
Chicago W Chicago W
? - ?
North Carolina Courage W North Carolina Courage W
จบ
22:15
Allerheiligen Allerheiligen
1 - 9
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
23:00
Schwaz Schwaz
1 - 3
Kapfenberg Kapfenberg
08:00
คาร์ดลิฟฟ์ คาร์ดลิฟฟ์
2 - 1
บายาโดลิด บายาโดลิด
จบ
19:00
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
1 - 2
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
จบ
19:00
Gillingham Gillingham
1 - 2
มีลวอล มีลวอล
จบ
19:00
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
4 - 1
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
จบ
19:30
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
2 - 3
เชฟฟิลด์ เว็ด. เชฟฟิลด์ เว็ด.
จบ
20:00
ชริวส์เบอรี่ ชริวส์เบอรี่
0 - 1
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
จบ
20:00
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
2 - 1
นีซ นีซ
ยกเลิก
Hereford Hereford
? - ?
Newport Newport
จบ
21:00
ไมนทซ์ ไมนทซ์
1 - 2
เรเจนส์เบิร์ก เรเจนส์เบิร์ก
จบ
21:00
Rangers Rangers
1 - 1
แบล็คเบิร์น แบล็คเบิร์น
จบ
21:00
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
2 - 1
เกงค์ เกงค์
จบ
22:00
อตาลันต้า อตาลันต้า
6 - 0
Renate Renate
จบ
22:00
ลาซิโอ ลาซิโอ
5 - 2
Triestina Triestina
จบ
22:00
Spal Spal
2 - 0
Pordenone Pordenone
จบ
22:30
Cagliari Cagliari
1 - 1
FeralpiSalo FeralpiSalo
จบ
22:30
Darfo Boario Darfo Boario
1 - 5
เบรสชา เบรสชา
ยกเลิก
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
? - ?
OFI Crete OFI Crete
05:00
เซบียา เซบียา
? - ?
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
จบ
20:00
เวเฮ่น เวเฮ่น
3 - 0
Boavista Boavista
จบ
02:00
SC Farense SC Farense
1 - 1
Belenenses Belenenses
จบ
18:00
Staaken Staaken
1 - 5
Altglienicke Altglienicke
จบ
18:00
Thisted FC Thisted FC
0 - 1
Vendsyssel FF Vendsyssel FF
จบ
19:00
Bonner Bonner
1 - 0
Freialdenhoven Freialdenhoven
FRO
Eintracht Niesky (Ger) Eintracht Niesky (Ger)
? - ?
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
จบ
19:00
Lotte Lotte
1 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
จบ
20:00
Verl Verl
1 - 2
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
จบ
22:30
Besiktas Besiktas
7 - 1
Kocaelispor Kocaelispor
จบ
18:00
Naestved Naestved
3 - 3
B.93 B.93
จบ
22:30
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
3 - 0
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
จบ
01:00
มาจอร์กา มาจอร์กา
4 - 0
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
จบ
20:00
Homberg (Ger) Homberg (Ger)
3 - 0
Kray (Ger) Kray (Ger)
ยกเลิก
Haladas Haladas
? - ?
Kaposvar Kaposvar
จบ
23:00
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
4 - 1
Panachaiki Panachaiki
จบ
01:00
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
9 - 0
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
05:00
บอร์โด บอร์โด
? - ?
มงเปอลีเย มงเปอลีเย
จบ
15:00
Dabas Dabas
3 - 1
Budapest Budapest
จบ
17:30
เบติส เบติส
2 - 1
Portimonense Portimonense
จบ
18:00
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
1 - 0
Babelsberg Babelsberg
จบ
18:00
Rugenbergen Rugenbergen
5 - 1
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
จบ
20:00
Dyn. Kiev Dyn. Kiev
1 - 3
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
จบ
20:00
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
0 - 2
Hurth Hurth
จบ
20:00
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
6 - 0
Wiedenbruck Wiedenbruck
จบ
20:00
Marine Marine
1 - 5
Liverpool U23 Liverpool U23
จบ
22:00
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
8 - 0
Gemonese (Ita) Gemonese (Ita)
จบ
22:00
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
3 - 4
Dnipro-1 Dnipro-1
จบ
22:30
Labunishta Labunishta
1 - 2
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
จบ
22:00
NK Krka NK Krka
2 - 5
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
จบ
00:00
บิยาร์เรอัล B บิยาร์เรอัล B
1 - 0
Wolves U23 Wolves U23
จบ
00:00
Palamos CF (Esp) Palamos CF (Esp)
1 - 1
Al-Sadd Al-Sadd
จบ
02:30
FC Porto FC Porto
2 - 1
เฆตาเฟ เฆตาเฟ
จบ
21:00
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
0 - 1
Lokomotiv Yerevan (Arm) Lokomotiv Yerevan (Arm)
จบ
20:00
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
4 - 5
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
จบ
02:00
Confianca Confianca
3 - 1
Imperatriz Imperatriz
Luverdense Luverdense
0 - 0
Tombense Tombense
Nautico Nautico
0 - 0
Treze PB Treze PB
จบ
22:30
Tampere Utd Tampere Utd
1 - 1
GrIFK GrIFK
จบ
20:00
Zaglebie Zaglebie
1 - 1
Cracovia Cracovia
จบ
22:30
Legia Legia
1 - 2
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
จบ
07:00
บาเยิร์นมิวนิก บาเยิร์นมิวนิก
3 - 1
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
จบ
18:30
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
2 - 3
สเปอร์ สเปอร์
จบ
21:00
Kolomna Kolomna
2 - 1
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
จบ
15:00
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
6 - 0
Hunan Billows Hunan Billows
จบ
07:45
Deportes Tolima Deportes Tolima
0 - 1
America De Cali America De Cali
05:00
Millonarios Millonarios
? - ?
Once Caldas Once Caldas
05:45
Patriotas Patriotas
? - ?
Junior Junior
พักครึ่ง
Petrolera Petrolera
1 - 1
Aguilas Aguilas
จบ
21:00
Atyrau Atyrau
1 - 0
Ordabasy Ordabasy
จบ
20:30
Taraz Taraz
2 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
19:00
Tobol Tobol
3 - 5
K. Almaty K. Almaty
จบ
01:00
Boston River Boston River
0 - 0
River Plate River Plate
จบ
01:00
Danubio Danubio
1 - 2
Club Nacional Club Nacional
จบ
01:00
Liverpool M. Liverpool M.
5 - 1
Fenix Fenix
จบ
22:00
Rampla Juniors Rampla Juniors
0 - 1
CA Cerro CA Cerro
จบ
00:00
Corinthians W Corinthians W
1 - 0
Flamengo W Flamengo W
FRO
Foz Cataratas W Foz Cataratas W
? - ?
Internacional W Internacional W
จบ
01:00
Minas ICESP W Minas ICESP W
1 - 0
Kindermann W Kindermann W
FRO
Osasco Audax W Osasco Audax W
? - ?
Sport Recife W Sport Recife W
จบ
01:00
Ponte Preta W Ponte Preta W
3 - 2
Iranduba de Amazonia W Iranduba de Amazonia W
จบ
00:00
FK Sarajevo FK Sarajevo
1 - 0
Zrinjski Zrinjski
จบ
01:30
Sloboda Sloboda
2 - 1
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
จบ
23:00
Tallinna Kalev U21 Tallinna Kalev U21
0 - 2
Tammeka U21 Tammeka U21
จบ
08:00
FBC Melgar FBC Melgar
3 - 0
Ayacucho Ayacucho
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
2 - 0
Dep. Municipal Dep. Municipal
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
0 - 0
U. de Deportes U. de Deportes
จบ
23:15
U. San Martin U. San Martin
2 - 1
Garcilaso Garcilaso
จบ
01:30
Union Comercio Union Comercio
1 - 1
Sport Boys Sport Boys
จบ
19:00
Wurzburger FV Wurzburger FV
4 - 0
DJK Bamberg DJK Bamberg
จบ
20:00
Ammerthal Ammerthal
1 - 6
Eltersdorf (Ger) Eltersdorf (Ger)
จบ
01:00
Din. Bucuresti Din. Bucuresti
0 - 2
CS U. Craiova CS U. Craiova
จบ
22:00
Poli Iasi Poli Iasi
1 - 0
Astra Astra
จบ
19:00
AS Maniema AS Maniema
0 - 2
Green Eagles Green Eagles
จบ
22:00
Azam Azam
0 - 1
Kampala City Kampala City
จบ
01:00
El Gounah El Gounah
2 - 2
Zamalek Zamalek
จบ
23:00
Mura Mura
4 - 3
NK Bravo NK Bravo
จบ
01:10
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
4 - 2
Domzale Domzale
จบ
23:30
Santa Rita Santa Rita
2 - 1
Puerto Quito Puerto Quito
จบ
23:00
Asker Asker
2 - 2
Mjolner Mjolner
จบ
23:00
Fram Fram
3 - 0
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
จบ
11:15
Hobart Zebras Hobart Zebras
2 - 2
Devonport Devonport
Ind. del Valle Ind. del Valle
0 - 1
Guayaquil City Guayaquil City
จบ
02:00
Mushuc Runa Mushuc Runa
5 - 1
Barcelona SC Barcelona SC
จบ
06:30
U. Catolica U. Catolica
1 - 1
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
จบ
23:00
Asker Asker
2 - 2
Mjolner Mjolner
จบ
23:00
Fram Fram
3 - 0
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
จบ
11:30
Adamstown Rosebud Adamstown Rosebud
0 - 1
Lake Macquarie Lake Macquarie
จบ
11:30
Valentine Valentine
1 - 2
Broadmeadow Broadmeadow
จบ
11:30
Weston Bears Weston Bears
1 - 0
Lambton J. Lambton J.
จบ
00:00
Cartagines Cartagines
0 - 0
Santos DG Santos DG
จบ
02:30
Grecia Grecia
1 - 0
ADR Jicaral ADR Jicaral
Guadalupe Guadalupe
1 - 1
Alajuelense Alajuelense
จบ
09:00
San Carlos (Cos) San Carlos (Cos)
1 - 0
Saprissa Saprissa
จบ
07:00
U.C.R. U.C.R.
0 - 1
Herediano Herediano
05:00
Zeledon Zeledon
? - ?
Limon Limon
FRO
Andernach W Andernach W
? - ?
Koln W Koln W
จบ
19:00
Sand W Sand W
4 - 0
Saarbrucken W Saarbrucken W
FRO
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
? - ?
Borussia Bocholt W Borussia Bocholt W
จบ
18:00
Gintra W Gintra W
0 - 0
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
จบ
19:30
Jena W Jena W
3 - 2
Medyk Konin W Medyk Konin W
จบ
15:30
Kompong Cham Kompong Cham
2 - 4
National Defense National Defense
จบ
15:30
Police Commissary Police Commissary
1 - 3
NagaWorld NagaWorld
จบ
15:30
Visakha Visakha
4 - 3
Phnom Penh Crown Phnom Penh Crown
จบ
18:00
Svay Rieng Svay Rieng
2 - 1
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
จบ
02:15
Fram Fram
1 - 2
Keflavik Keflavik
จบ
00:00
Ruzomberok Ruzomberok
1 - 0
Nitra Nitra
จบ
00:00
Trnava Trnava
2 - 0
Sered Sered
จบ
00:00
Z. Moravce Z. Moravce
1 - 2
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
22:00
Finnsnes Finnsnes
5 - 0
Tromso 2 Tromso 2
จบ
22:00
Lillestrom 2 Lillestrom 2
3 - 1
Floya Floya
จบ
23:00
Skjetten Skjetten
2 - 3
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
จบ
21:00
0 - 2
Schwabmunchen Schwabmunchen
จบ
21:00
Regensburg II Regensburg II
1 - 0
Deisenhofen (Ger) Deisenhofen (Ger)
จบ
12:30
APIA Tigers APIA Tigers
3 - 1
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
จบ
13:30
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
2 - 4
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
จบ
14:00
Hakoah Sydney Hakoah Sydney
1 - 2
Manly Utd Manly Utd
จบ
12:00
Sydney Utd Sydney Utd
0 - 2
Sydney FC U21 Sydney FC U21
จบ
21:30
Bohemians 1905 Bohemians 1905
3 - 0
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
จบ
00:00
Teplice Teplice
1 - 5
Slavia Prague Slavia Prague
จบ
17:00
Binh Duong Binh Duong
1 - 1
BHTS Quang Nam BHTS Quang Nam
จบ
17:00
Da Nang Da Nang
2 - 0
Nam Dinh Nam Dinh
จบ
17:00
Gia Lai Gia Lai
3 - 2
Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An
จบ
17:00
Hai Phong Hai Phong
3 - 2
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
จบ
18:00
Thanh Hoa Thanh Hoa
3 - 3
Ho Chi Minh Ho Chi Minh
จบ
19:00
Sai Gon FC Sai Gon FC
1 - 4
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
จบ
19:00
Viettel Viettel
2 - 0
Khanh Hoa Khanh Hoa
เลื่อน
Nacional Potosi Nacional Potosi
? - ?
Blooming Blooming
Wilstermann Wilstermann
1 - 0
Bolivar Bolivar
จบ
02:00
The Strongest The Strongest
1 - 1
San Jose San Jose
จบ
20:00
Costa do Sol Costa do Sol
2 - 1
Chibuto Chibuto
จบ
20:00
Desportivo Maputo Desportivo Maputo
4 - 0
Baia de Pemba Baia de Pemba
จบ
20:00
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
3 - 0
Textil do Pungue Textil do Pungue
จบ
20:00
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
1 - 0
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
จบ
20:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
2 - 0
Maxaquene Maxaquene
จบ
20:00
Clube Desportivo de Nacala Clube Desportivo de Nacala
1 - 2
UD Songo UD Songo
จบ
20:00
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
1 - 1
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
จบ
22:45
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
3 - 1
Dunav Ruse Dunav Ruse
จบ
01:00
Etar Etar
0 - 0
Levski Levski
จบ
17:30
KuPS W KuPS W
2 - 1
Myran W Myran W
จบ
19:00
Stromsgodset 2 Stromsgodset 2
4 - 1
Brann 2 Brann 2
จบ
23:00
OS TF OS TF
0 - 0
Djerv 1919 Djerv 1919
จบ
01:00
Jacuipense Jacuipense
1 - 0
Floresta EC Floresta EC
จบ
02:00
Brusque Brusque
4 - 0
Juazeirense Juazeirense
Cienciano Cienciano
3 - 0
Sport Victoria Sport Victoria
จบ
01:00
Grau Grau
3 - 2
Los Caimanes Los Caimanes
FRO
Santos FC Santos FC
? - ?
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
Sport Loreto Sport Loreto
0 - 1
Huaral Huaral
03:00
Alianza Atl. Alianza Atl.
? - ?
Santa Rosa Santa Rosa
03:00
Cienciano Cienciano
? - ?
Juan Aurich Juan Aurich
03:00
Huaral Huaral
? - ?
Santos FC Santos FC
03:00
Los Caimanes Los Caimanes
? - ?
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
03:00
Sport Loreto Sport Loreto
? - ?
Grau Grau
03:00
Sport Victoria Sport Victoria
? - ?
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
Atletico F.C. Atletico F.C.
0 - 1
Bogota Bogota
Real Santander Real Santander
1 - 0
Popayan Popayan
จบ
02:00
Tigres Tigres
2 - 0
Cortulua Cortulua
จบ
20:00
Felda Utd. Felda Utd.
5 - 1
Kedah Kedah
จบ
20:00
Perak Perak
2 - 1
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
จบ
20:00
MISC-MIFA MISC-MIFA
1 - 0
PKNP PKNP
จบ
06:30
Columbus Crew Columbus Crew
2 - 1
Montreal Impact Montreal Impact
จบ
06:30
Philadelphia Union Philadelphia Union
2 - 0
Chicago Fire Chicago Fire
จบ
06:30
Toronto FC Toronto FC
1 - 3
Houston Dynamo Houston Dynamo
จบ
07:30
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
0 - 2
FC Dallas FC Dallas
จบ
08:00
Colorado Rapids Colorado Rapids
1 - 2
New York City New York City
จบ
09:00
Real Salt Lake Real Salt Lake
1 - 1
Minnesota Minnesota
จบ
09:00
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
1 - 3
San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
Atlanta United Atlanta United
0 - 0
DC United DC United
05:00
Cincinnati Cincinnati
? - ?
New England Revolution New England Revolution
จบ
02:00
2 de Mayo 2 de Mayo
2 - 0
Deportivo Caaguazu Deportivo Caaguazu
จบ
01:45
Atyra Atyra
3 - 1
3 de Febrero 3 de Febrero
จบ
01:45
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
0 - 5
Resistencia Resistencia
จบ
01:30
Guairena FC Guairena FC
0 - 0
Independiente Independiente
จบ
01:45
RI 3 Corrales RI 3 Corrales
2 - 3
General Caballero JLM General Caballero JLM
จบ
21:00
Rubio Nu Rubio Nu
1 - 1
12 de Octubre 12 de Octubre
จบ
22:00
Budkovce Budkovce
3 - 5
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
จบ
22:00
Demjata Demjata
8 - 1
OSK Fintice OSK Fintice
จบ
22:00
Druzstevnik Cecejovce Druzstevnik Cecejovce
2 - 6
Tahanovce Tahanovce
จบ
22:00
FK 05 Levoca FK 05 Levoca
3 - 4
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
จบ
22:00
FK Geca 73 FK Geca 73
1 - 4
Slavia TU Kosice Slavia TU Kosice
ยกเลิก
Gelnica Gelnica
? - ?
Gelnica Gelnica
จบ
22:00
Harichovce Harichovce
1 - 3
OSK Rudnany OSK Rudnany
จบ
22:00
Hornad Zdana Hornad Zdana
4 - 2
FK Cana FK Cana
จบ
22:00
Start Hrabusice Start Hrabusice
5 - 0
Velka Lomnica Velka Lomnica
จบ
21:00
Jasenov Jasenov
3 - 4
Strazske Strazske
จบ
22:00
Kosicka Nova Ves Kosicka Nova Ves
1 - 3
Kechnec Kechnec
จบ
22:00
MSK Slovoj Spisska Bela MSK Slovoj Spisska Bela
0 - 2
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
จบ
22:00
Poproc Poproc
0 - 2
Medzev Medzev
จบ
22:00
Ptava Pticie Ptava Pticie
0 - 5
Medzilaborce Medzilaborce
ยกเลิก
Rudna Rudna
? - ?
FK Krasnohorske Podhradie FK Krasnohorske Podhradie
จบ
22:00
Sabinov Sabinov
0 - 5
Stropkov Stropkov
จบ
22:00
Sacurov Sacurov
0 - 10
Vranov Vranov
จบ
22:00
Siroke Siroke
2 - 5
Šarišské Michalany Šarišské Michalany
FRO
Stakcin Stakcin
? - ?
Bela nad Cirochou Bela nad Cirochou
จบ
22:00
Tatran Kracunovce Tatran Kracunovce
3 - 2
Giraltovce Giraltovce
จบ
22:00
Tatran Lubica Tatran Lubica
0 - 4
Lubovna Lubovna
จบ
22:30
Velky Saris (Svk) Velky Saris (Svk)
2 - 1
Gerlachov Gerlachov
จบ
21:00
HIFK HIFK
1 - 0
Rovaniemi Rovaniemi
จบ
21:00
Inter Turku Inter Turku
3 - 1
Honka Honka
จบ
21:00
KuPS KuPS
0 - 0
Mariehamn Mariehamn
จบ
14:30
Ceres Ceres
2 - 0
Green Archers Green Archers
จบ
19:00
Pitea W Pitea W
0 - 3
Orebro W Orebro W
จบ
19:00
Vittsjo W Vittsjo W
2 - 4
Goteborg W Goteborg W
จบ
22:30
Rosengard W Rosengard W
5 - 0
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
FRO
Atl. Nacional W Atl. Nacional W
? - ?
Deportivo Pereira W Deportivo Pereira W
FRO
Cucuta W Cucuta W
? - ?
Junior W Junior W
FRO
Millonarios W Millonarios W
? - ?
Fortaleza W Fortaleza W
จบ
09:00
Golden State Force Golden State Force
4 - 0
Colorado Pride Switchbacks U23 Colorado Pride Switchbacks U23
FRO
Kaw Valley Kaw Valley
? - ?
Flint City Flint City
FRO
Western Mass Pioneers Western Mass Pioneers
? - ?
Reading Reading
จบ
19:30
Masters Security Masters Security
0 - 2
Mzuni Mzuni
จบ
19:30
Big Bullets Big Bullets
5 - 0
Karonga United Karonga United
เลื่อน
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Moyale Barracks Moyale Barracks
เลื่อน
Mzuni Mzuni
? - ?
Dwangwa United Dwangwa United
จบ
19:30
EPAC United EPAC United
1 - 1
Chitipa United Chitipa United
จบ
19:30
TN Stars TN Stars
0 - 0
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks