21:00
ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
? - ?
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
18:30
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
? - ?
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
? - ?
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
23:30
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
? - ?
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
? - ?
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
21:00
สเปอร์ สเปอร์
? - ?
คริสตัลพาเลส คริสตัลพาเลส
21:00
วูล์ฟแฮมตัน วูล์ฟแฮมตัน
? - ?
เชลซี เชลซี
02:00
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
? - ?
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
21:00
เลกาเนส เลกาเนส
? - ?
บียาร์เรอัล บียาร์เรอัล
18:00
เรอัล มาดริด เรอัล มาดริด
? - ?
เลบานเต้ เลบานเต้
23:30
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
? - ?
แอต มาดริด แอต มาดริด
20:30
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
? - ?
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
? - ?
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
20:30
โคโลญจน์ โคโลญจน์
? - ?
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
20:30
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
? - ?
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
? - ?
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
20:00
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
? - ?
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
01:45
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
? - ?
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
23:00
นาโปลี นาโปลี
? - ?
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
01:00
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
? - ?
เม็ตซ์ เม็ตซ์
01:00
แบร็สต์ แบร็สต์
? - ?
แรนส์ แรนส์
01:00
ดิฌง ดิฌง
? - ?
นีมส์ นีมส์
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
? - ?
นีซ นีซ
22:30
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
? - ?
สตาร์บูร์ก สตาร์บูร์ก
21:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
? - ?
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
21:00
ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
? - ?
เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม
18:30
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
? - ?
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
21:00
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
? - ?
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
21:00
มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
? - ?
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
21:00
เปรสตัน เปรสตัน
? - ?
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
21:00
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
? - ?
ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
21:00
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
? - ?
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
21:00
สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
? - ?
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00
Barnet Barnet
? - ?
Maidenhead Maidenhead
21:00
บาร์โร บาร์โร
? - ?
Solihull Solihull
21:00
เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
? - ?
Torquay Torquay
21:00
ดาเก่นฮาม แอนด์ เรด ดาเก่นฮาม แอนด์ เรด
? - ?
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
21:00
Dover Ath. Dover Ath.
? - ?
Chorley Chorley
21:00
Eastleigh Eastleigh
? - ?
บรอมเลย์ บรอมเลย์
21:00
Harrogate Harrogate
? - ?
Boreham Wood Boreham Wood
21:00
Notts County Notts County
? - ?
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
21:00
Stockport Stockport
? - ?
Aldershot Aldershot
21:00
Woking Woking
? - ?
Ebbsfleet Ebbsfleet
21:00
Yeovil Yeovil
? - ?
Fylde Fylde
23:20
Wrexham Wrexham
? - ?
Sutton Sutton
21:00
Bath City Bath City
? - ?
Eastbourne Borough Eastbourne Borough
21:00
Chelmsford Chelmsford
? - ?
Chippenham Town Chippenham Town
21:00
Concord Concord
? - ?
Dartford Dartford
21:00
Dorking Dorking
? - ?
Maidstone Maidstone
21:00
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
? - ?
Hungerford Hungerford
21:00
Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville
? - ?
Braintree Braintree
21:00
Oxford City Oxford City
? - ?
Billericay Billericay
21:00
Slough (Eng) Slough (Eng)
? - ?
Hampton & Richmond Hampton & Richmond
21:00
St. Albans St. Albans
? - ?
Weymouth Weymouth
21:00
Tonbridge Tonbridge
? - ?
Hemel Hemel
21:00
Welling Welling
? - ?
Wealdstone Wealdstone
21:00
Telford Telford
? - ?
เชสเตอร์ เชสเตอร์
21:00
Bradford PA Bradford PA
? - ?
Spennymoor Spennymoor
21:00
เคอร์ซัน เคอร์ซัน
? - ?
Brackley Brackley
21:00
Darlington Darlington
? - ?
ยอร์ค ยอร์ค
21:00
Gateshead Gateshead
? - ?
Boston Boston
21:00
กุยเซลีย์ กุยเซลีย์
? - ?
Hereford Hereford
21:00
Kettering Kettering
? - ?
Alfreton Alfreton
21:00
Kidderminster Kidderminster
? - ?
Altrincham Altrincham
21:00
Kings Lynn Kings Lynn
? - ?
Gloucester City Gloucester City
21:00
Leamington Leamington
? - ?
Farsley Farsley
21:00
Southport Southport
? - ?
Blyth Spartans Blyth Spartans
23:30
AZ อัลค์มาร์ AZ อัลค์มาร์
? - ?
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
วิเทสส์ วิเทสส์
00:45
วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
? - ?
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
23:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
? - ?
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
01:45
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
? - ?
เอ็มเมน เอ็มเมน
01:00
เบนฟิก้า เบนฟิก้า
? - ?
กิล วิเซนเต้ กิล วิเซนเต้
22:30
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
03:30
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
? - ?
อาเวส อาเวส
23:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
23:00
Dynamo SPB Dynamo SPB
? - ?
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
20:30
Spartak Moscow Spartak Moscow
? - ?
Ural Ural
18:30
โอเรโบร โอเรโบร
? - ?
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
21:00
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
? - ?
คัลมาร์ คัลมาร์
21:00
Aberdeen Aberdeen
? - ?
St Johnstone St Johnstone
18:00
Hamilton Hamilton
? - ?
Celtic Celtic
21:00
Hearts Hearts
? - ?
Motherwell Motherwell
21:00
Kilmarnock Kilmarnock
? - ?
Hibernian Hibernian
21:00
Rangers Rangers
? - ?
Livingston Livingston
21:00
Ross County Ross County
? - ?
St. Mirren St. Mirren
23:00
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
? - ?
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
01:00
ยูเปน ยูเปน
? - ?
Waregem Waregem
01:00
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
? - ?
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
01:30
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
? - ?
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
22:00
แมตเตอร์สบวร์ก แมตเตอร์สบวร์ก
? - ?
วัตเตนส์ วัตเตนส์
22:00
ซาลซ์บูร์ก ซาลซ์บูร์ก
? - ?
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
22:00
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
แอลเอเอสเค ลินซ์ แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
กาดิซ กาดิซ
? - ?
คิโรน่า คิโรน่า
23:30
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
อัลเมรีอา อัลเมรีอา
21:00
มิรานเดส มิรานเดส
? - ?
มาลากา มาลากา
21:00
นูมานเซีย นูมานเซีย
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
01:30
เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า
? - ?
เอดี อัลคอร์ค่อน เอดี อัลคอร์ค่อน
18:00
ฮันโนเฟอร์ ฮันโนเฟอร์
? - ?
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
18:00
ไฮเดนไฮม์ ไฮเดนไฮม์
? - ?
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
18:00
เรเจนส์เบิร์ก เรเจนส์เบิร์ก
? - ?
ชตุทท์การ์ท ชตุทท์การ์ท
20:00
อัสโคลี่ อัสโคลี่
? - ?
Livorno Livorno
20:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
Trapani Trapani
20:00
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
? - ?
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
20:00
เปรูจา เปรูจา
? - ?
Juve Stabia Juve Stabia
23:00
เวนิส เวนิส
? - ?
Chievo Chievo
19:45
แกลร์มง แกลร์มง
? - ?
ลอริยองต์ ลอริยองต์
21:00
Accrington Accrington
? - ?
ซันเดอร์แลน ซันเดอร์แลน
21:00
วิมเบิลดอน เอเอฟซี วิมเบิลดอน เอเอฟซี
? - ?
ชริวส์เบอรี่ ชริวส์เบอรี่
21:00
แบล็คพูล แบล็คพูล
? - ?
มิลตัน คีย์เนส มิลตัน คีย์เนส
21:00
เบอร์ตัน เบอร์ตัน
? - ?
Coventry Coventry
21:00
บิวรี่ บิวรี่
? - ?
Portsmouth Portsmouth
21:00
Gillingham Gillingham
? - ?
Wycombe Wycombe
21:00
อิปสวิช อิปสวิช
? - ?
ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
21:00
Lincoln City Lincoln City
? - ?
บริสตัล โรเวอร์ส บริสตัล โรเวอร์ส
21:00
ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ออคซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
? - ?
Tranmere Tranmere
21:00
พีเตอร์บอโรช พีเตอร์บอโรช
? - ?
Rochdale Rochdale
21:00
โรธเธอร์แฮม โรธเธอร์แฮม
? - ?
โบลตัน โบลตัน
21:00
Southend Southend
? - ?
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
21:00
Crawley Town Crawley Town
? - ?
Mansfield Mansfield
21:00
Crewe Crewe
? - ?
Cambridge Utd Cambridge Utd
21:00
Exeter Exeter
? - ?
Leyton Orient Leyton Orient
21:00
Forest Green Forest Green
? - ?
Colchester Colchester
21:00
นอร์แธมตัน นอร์แธมตัน
? - ?
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
21:00
โอลด์แฮม โอลด์แฮม
? - ?
Grimsby Town Grimsby Town
21:00
Port Vale Port Vale
? - ?
Plymouth Plymouth
21:00
Salford Salford
? - ?
Cheltenham Cheltenham
21:00
Scunthorpe Scunthorpe
? - ?
Morecambe Morecambe
21:00
Stevenage Stevenage
? - ?
Carlisle Carlisle
21:00
Swindon Swindon
? - ?
Macclesfield Macclesfield
21:00
Walsall Walsall
? - ?
แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
00:45
Oss Oss
? - ?
G.A. Eagles G.A. Eagles
22:00
FK Chimki Moskovska oblast FK Chimki Moskovska oblast
? - ?
FK Chayka FK Chayka
22:00
Krasnodar 2 Krasnodar 2
? - ?
T. Moscow T. Moscow
21:00
Kursk Kursk
? - ?
M. Saransk M. Saransk
14:00
Luch Energiya Luch Energiya
? - ?
Olimpiyets Olimpiyets
20:00
Neftekhimik Neftekhimik
? - ?
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
21:00
R. Volgograd R. Volgograd
? - ?
F. Voronezh F. Voronezh
20:00
Tekstilshtik Tekstilshtik
? - ?
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
18:00
Tomsk Tomsk
? - ?
Spartak Moscow 2 Spartak Moscow 2
17:00
Yenisey Yenisey
? - ?
Baltika Baltika
17:00
Estoril Estoril
? - ?
FC Porto B FC Porto B
00:15
Feirense Feirense
? - ?
Chaves Chaves
00:15
SC Farense SC Farense
? - ?
Vilafranquense Vilafranquense
22:00
Varzim Varzim
? - ?
CD Cova da Piedade CD Cova da Piedade
20:30
Kongsvinger Kongsvinger
? - ?
Aalesund Aalesund
18:30
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
? - ?
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
21:00
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
? - ?
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
21:00
ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
21:00
F. Amager F. Amager
? - ?
Viborg Viborg
21:00
Ayr Ayr
? - ?
Dundee Utd Dundee Utd
21:00
Dundee FC Dundee FC
? - ?
Alloa Alloa
21:00
Dunfermline Dunfermline
? - ?
Inverness Inverness
21:00
Queen of South Queen of South
? - ?
Morton Morton
00:00
Antalyaspor Antalyaspor
? - ?
Kayserispor Kayserispor
21:00
Basaksehir Basaksehir
? - ?
Sivasspor Sivasspor
00:00
Gaziantep Gaziantep
? - ?
Besiktas Besiktas
23:00
Altinordu Altinordu
? - ?
Eskisehirspor Eskisehirspor
23:00
Boluspor Boluspor
? - ?
Altay Altay
19:30
Keciorengucu Keciorengucu
? - ?
Erzurum BB Erzurum BB
01:30
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
? - ?
ลอมเมล เอสเค ลอมเมล เอสเค
22:00
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
? - ?
เลอเฟิน เลอเฟิน
21:00
Dornbirn Dornbirn
? - ?
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
19:30
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
? - ?
Grazer (Aut) Grazer (Aut)
05:00
Chapecoense-SC Chapecoense-SC
? - ?
Vasco Vasco
03:00
Flamengo RJ Flamengo RJ
? - ?
Santos Santos
05:00
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
Cruzeiro Cruzeiro
23:15
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
? - ?
ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่ ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
01:30
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
03:45
โคล่อน โคล่อน
? - ?
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
01:30
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
? - ?
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
06:00
ฮูราคาน ฮูราคาน
? - ?
River Plate River Plate
07:00
Puebla Puebla
? - ?
Atl. San Luis Atl. San Luis
09:06
Club Tijuana Club Tijuana
? - ?
U.A.N.L.- Tigres U.A.N.L.- Tigres
09:00
Veracruz Veracruz
? - ?
Cruz Azul Cruz Azul
05:00
Monterrey Monterrey
? - ?
Necaxa Necaxa
07:30
Atletico GO Atletico GO
? - ?
Bragantino Bragantino
21:00
Londrina Londrina
? - ?
Coritiba Coritiba
06:30
Oeste Oeste
? - ?
Operario Operario
05:00
Parana Parana
? - ?
Cuiaba Esporte Cuiaba Esporte
02:30
Vitoria Vitoria
? - ?
Guarani Guarani
01:30
Alvarado Alvarado
? - ?
Platense Platense
01:30
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
? - ?
อินสติตูโต อินสติตูโต
07:10
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
โมรอน โมรอน
03:00
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
? - ?
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
03:00
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
? - ?
ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
01:30
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
? - ?
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
03:00
ริเอสตรา ริเอสตรา
? - ?
อัลมาโกร อัลมาโกร
03:00
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
? - ?
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
03:00
กิลเลอร์โม บราวน์ กิลเลอร์โม บราวน์
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
03:05
นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
? - ?
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
03:00
คิลเมส คิลเมส
? - ?
ออล บอยส์ ออล บอยส์
03:00
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
? - ?
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
01:30
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
? - ?
บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
03:00
ติเกร ติเกร
? - ?
Santamarina Santamarina
07:00
Zacatecas Mineros Zacatecas Mineros
? - ?
UAEM Potros UAEM Potros
08:08
Correcaminos Correcaminos
? - ?
Dorados de Sinaloa Dorados de Sinaloa
05:00
Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
? - ?
Zacatepec Zacatepec
17:00
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
? - ?
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
? - ?
เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
? - ?
จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
17:00
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
16:00
โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
? - ?
โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
12:00
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
? - ?
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
17:00
โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
? - ?
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
16:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
? - ?
เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
16:00
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
? - ?
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
? - ?
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
17:00
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
? - ?
เอฟซี กิฟฟู เอฟซี กิฟฟู
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
17:00
โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
17:00
โตกูชิม่า วอร์ติส โตกูชิม่า วอร์ติส
? - ?
วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
18:35
กว่างโจว อาร์&เอฟ กว่างโจว อาร์&เอฟ
? - ?
เทียนจิน ฉวนเจียน เทียนจิน ฉวนเจียน
18:35
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
? - ?
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
15:00
กยองนัม กยองนัม
? - ?
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
17:00
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
? - ?
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
17:00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
? - ?
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
15:00
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
? - ?
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
17:00
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
? - ?
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
14:30
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
? - ?
Shijiazhuang Shijiazhuang
18:30
Nei Mongol Nei Mongol
? - ?
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
16:30
Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
? - ?
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
18:30
Guizhou Zhicheng Guizhou Zhicheng
? - ?
Sichuan Annapurna Sichuan Annapurna
18:30
Liaoning Liaoning
? - ?
Changchun Yatai Changchun Yatai
18:30
Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
? - ?
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
18:30
Shanghai Shenxin Shanghai Shenxin
? - ?
Beijing Beijing
22:30
บีรอช กอร์เจอร์ บีรอช กอร์เจอร์
? - ?
ลันซี ลันซี
22:00
Freienbach Freienbach
? - ?
ยังบอยส์ ยังบอยส์
22:30
เครียนส์ เครียนส์
? - ?
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
23:00
โลซาน โลซาน
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
00:00
เมย์รีน เมย์รีน
? - ?
บาเซิล บาเซิล
22:00
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
? - ?
บอเวียส บอเวียส
21:00
Spiez Spiez
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
21:30
เซอร์ซี เซอร์ซี
? - ?
บุลเล บุลเล
00:00
วีล วีล
? - ?
ซูริก ซูริก
17:00
Brighton U18 Brighton U18
? - ?
Chelsea U18 Chelsea U18
17:00
Fulham U18 Fulham U18
? - ?
Southampton U18 Southampton U18
17:00
Manchester City U18 Manchester City U18
? - ?
Liverpool U18 Liverpool U18
17:00
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
? - ?
Wolverhampton U18 Wolverhampton U18
17:00
Norwich U18 Norwich U18
? - ?
Aston Villa U18 Aston Villa U18
17:00
Tottenham U18 Tottenham U18
? - ?
West Ham U18 West Ham U18
17:00
West Brom U18 West Brom U18
? - ?
Stoke City U18 Stoke City U18
17:30
Leicester U18 Leicester U18
? - ?
Arsenal U18 Arsenal U18
18:00
Derby U18 Derby U18
? - ?
Manchester United U18 Manchester United U18
18:30
Everton U18 Everton U18
? - ?
Sunderland U18 Sunderland U18
18:30
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
? - ?
Blackburn U18 Blackburn U18
19:00
Reading U18 Reading U18
? - ?
Swansea U18 Swansea U18
21:00
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
? - ?
Basford (Eng) Basford (Eng)
21:00
Lancaster Lancaster
? - ?
Grantham Town Grantham Town
21:00
Matlock Matlock
? - ?
South Shields South Shields
21:00
Mickleover Mickleover
? - ?
Ashton Utd Ashton Utd
21:00
Morpeth Morpeth
? - ?
Buxton Buxton
21:00
Nantwich Nantwich
? - ?
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
21:00
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
? - ?
Warrington Warrington
21:00
Stafford Stafford
? - ?
United of Manchester United of Manchester
21:00
Stalybridge Stalybridge
? - ?
Atherton Atherton
21:00
Whitby Whitby
? - ?
Hyde Hyde
21:00
Witton Witton
? - ?
Gainsborough Gainsborough
17:45
Ratchaburi Ratchaburi
? - ?
Chonburi Chonburi
18:00
Port MTI FC Port MTI FC
? - ?
Nakhon Ratchasima Nakhon Ratchasima
19:00
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
? - ?
Buriram Buriram
20:00
Pattaya Utd Pattaya Utd
? - ?
Bangkok Utd Bangkok Utd
FRO
Bahon Bahon
? - ?
Slovan Most Slovan Most
21:00
Drenica Drenica
? - ?
Gjilani Gjilani
21:00
Drita Drita
? - ?
KF Feronikeli KF Feronikeli
21:00
Ferizaj Ferizaj
? - ?
Vushtrria Vushtrria
21:00
Flamurtari Flamurtari
? - ?
Dukagjini Dukagjini
21:30
Neustadt Neustadt
? - ?
Neusiedl Neusiedl
23:00
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
? - ?
Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
FRO
Hyeres Hyeres
? - ?
Jura Sud Jura Sud
FRO
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
? - ?
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
FRO
Lyon II Lyon II
? - ?
Monts Monts
FRO
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Grasse Grasse
FRO
Marseille II Marseille II
? - ?
อีเซอร์ อีเซอร์
FRO
Nimes II Nimes II
? - ?
Monaco II Monaco II
FRO
Saint Priest Saint Priest
? - ?
Martigues Martigues
FRO
อานซี อานซี
? - ?
Marseille Endoume Marseille Endoume
21:00
ซัมกายิต ซัมกายิต
? - ?
ซีร่า ซีร่า
23:00
Sabah Baku Sabah Baku
? - ?
กาบาลา กาบาลา
21:00
Ballymena Ballymena
? - ?
Coleraine Coleraine
21:00
Crusaders Crusaders
? - ?
Glenavon Glenavon
21:00
Dungannon Dungannon
? - ?
Cliftonville Cliftonville
20:00
Institute Institute
? - ?
Larne Larne
21:00
Linfield Linfield
? - ?
Glentoran Glentoran
21:00
Warrenpoint Warrenpoint
? - ?
C. Rangers C. Rangers
01:45
Gubbio Gubbio
? - ?
Fano Fano
21:30
Liberec Liberec
? - ?
Teplice Teplice
21:30
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
? - ?
Pribram Pribram
00:00
Slavia Prague Slavia Prague
? - ?
Slovacko Slovacko
16:00
Mohammedan Mohammedan
? - ?
BSS Sporting BSS Sporting
16:00
Peerless Peerless
? - ?
Calcutta Customs Calcutta Customs
16:00
Southern Samity Southern Samity
? - ?
George Telegrapher George Telegrapher
08:00
Club A. Guemes Club A. Guemes
? - ?
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
02:00
Club Sportivo Penarol Club Sportivo Penarol
? - ?
Ferro Gen.Pico Ferro Gen.Pico
02:00
Sansinena Sansinena
? - ?
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
04:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
Cipolletti Cipolletti
21:00
Dila Gori Dila Gori
? - ?
Rustavi Rustavi
23:00
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
? - ?
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
18:00
Hamburger SV II Hamburger SV II
? - ?
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
21:00
Wolfsburg II Wolfsburg II
? - ?
Jeddeloh Jeddeloh
19:00
Heider SV Heider SV
? - ?
TSV Havelse TSV Havelse
20:00
BSV Rehden BSV Rehden
? - ?
Lubeck Lubeck
FRO
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Wydad Fes Wydad Fes
FRO
Dcheira Dcheira
? - ?
Salmi Salmi
FRO
Maghreb Fez Maghreb Fez
? - ?
Hoceima Hoceima
FRO
Sale Sale
? - ?
KAC Kenitra KAC Kenitra
FRO
Sidi Kacem Sidi Kacem
? - ?
Widad Temara Widad Temara
21:00
Nardo Nardo
? - ?
Byasen Byasen
21:00
Floro Floro
? - ?
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
21:00
Kjelsas Kjelsas
? - ?
Asker Asker
21:00
Oppsal Oppsal
? - ?
Grorud Grorud
23:00
Murom Murom
? - ?
Pskov 747 Pskov 747
18:00
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
? - ?
Rodina Moscow Rodina Moscow
18:00
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
? - ?
Olimp Khimki Olimp Khimki
16:00
Freiburg U19 Freiburg U19
? - ?
Mainz U19 Mainz U19
16:00
Ingolstadt U19 Ingolstadt U19
? - ?
Kaiserslautern U19 Kaiserslautern U19
18:00
Eintracht Frankfurt U19 Eintracht Frankfurt U19
? - ?
Karlsruher U19 Karlsruher U19
18:00
Furth U19 Furth U19
? - ?
Hoffenheim U19 Hoffenheim U19
19:00
Bayern U19 Bayern U19
? - ?
Heidenheim U19 Heidenheim U19
20:00
Stuttgart U19 Stuttgart U19
? - ?
Ulm U19 Ulm U19
00:00
Michalovce Michalovce
? - ?
Trencin Trencin
19:00
Pohronie Pohronie
? - ?
Nitra Nitra
00:00
Ruzomberok Ruzomberok
? - ?
Sered Sered
00:00
Senica Senica
? - ?
Dun. Streda Dun. Streda
00:00
Z. Moravce Z. Moravce
? - ?
Zilina Zilina
16:00
Biala Podlaska W Biala Podlaska W
? - ?
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
17:00
Czarni Sosnowiec W Czarni Sosnowiec W
? - ?
AZS Wroclaw W AZS Wroclaw W
20:00
GKS Katowice W GKS Katowice W
? - ?
Biedrzychowice W Biedrzychowice W
17:00
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
? - ?
AZS PWSZ Walbrzych W AZS PWSZ Walbrzych W
20:00
UKS SMS Lodz W UKS SMS Lodz W
? - ?
UJ Krakow W UJ Krakow W
FRO
? - ?
Cartagena FC Cartagena FC
FRO
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
? - ?
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
FRO
Gebenbach Gebenbach
? - ?
Wurzburger FV Wurzburger FV
FRO
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
? - ?
Seligenporten Seligenporten
FRO
Vilzing Vilzing
? - ?
Kahl Kahl
FRO
Abtswind Abtswind
? - ?
DJK Bamberg DJK Bamberg
FRO
ATSV ATSV
? - ?
Ammerthal Ammerthal
FRO
Cham Cham
? - ?
Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
FRO
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
? - ?
Bayern Hof Bayern Hof
FRO
Sand Sand
? - ?
Karlburg Karlburg
17:00
Academica U23 Academica U23
? - ?
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
17:00
Aves U23 Aves U23
? - ?
Leixoes U23 Leixoes U23
17:00
Maritimo U23 Maritimo U23
? - ?
Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
17:00
Sporting U23 Sporting U23
? - ?
Portimonense U23 Portimonense U23
FRO
Storm BK Storm BK
? - ?
Brodd Brodd
FRO
Mandalskameratene Mandalskameratene
? - ?
Viking 2 Viking 2
FRO
Start 2 Start 2
? - ?
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
FRO
Flint Flint
? - ?
Flekkeroy Flekkeroy
20:00
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
? - ?
Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
21:00
MFC Metalurg MFC Metalurg
? - ?
VPK Agro II VPK Agro II
21:00
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
? - ?
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
21:00
Nikopol Nikopol
? - ?
Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
20:30
Nova Kakhovka Nova Kakhovka
? - ?
Krystal Krystal
21:00
Nyva-V Nyva-V
? - ?
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
21:00
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
? - ?
Zhytomyr Zhytomyr
20:00
Tavriya Tavriya
? - ?
Real Pharma Real Pharma
21:00
Veres Rivne Veres Rivne
? - ?
Bukovyna Bukovyna
20:00
JKT Tanzania JKT Tanzania
? - ?
Lipuli Lipuli
20:00
Mbao Mbao
? - ?
Biashara Mara United Biashara Mara United
20:00
Namungo Namungo
? - ?
Singida United Singida United
22:00
Metropolitanos Metropolitanos
? - ?
Estudiantes Merida Estudiantes Merida
21:30
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
? - ?
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
00:00
Ludogorets Ludogorets
? - ?
Etar Etar
FRO
SO Armee SO Armee
? - ?
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
FRO
Bassam Bassam
? - ?
Issia Wazi Issia Wazi
21:00
บอเด็น บอเด็น
? - ?
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
FRO
ซูค ซูค
? - ?
โซโลทวร์น โซโลทวร์น
22:30
วอห์เล็น วอห์เล็น
? - ?
Muttenz Muttenz
FRO
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
? - ?
ชวอทซ์ ชวอทซ์
FRO
กราสช็อปเปอร์ กราสช็อปเปอร์
? - ?
เบียล เบียล
FRO
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
? - ?
Goldau Goldau
FRO
ลูเซิน2 ลูเซิน2
? - ?
บุชส์ บุชส์
FRO
? - ?
FRO
? - ?
FRO
UC Cartes UC Cartes
? - ?
Atletico Albericia Atletico Albericia
FRO
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
? - ?
Gimnastica De Torre Gimnastica De Torre
17:00
Kuressaare Kuressaare
? - ?
Paide Paide
17:00
Levadia Levadia
? - ?
Tulevik Tulevik
20:00
Kalju Kalju
? - ?
Narva Narva
FRO
Cosmopolites Cosmopolites
? - ?
Fica Fica
20:00
Marianske Lazne Marianske Lazne
? - ?
Rokycany Rokycany
21:30
Katovice Katovice
? - ?
Horovicko Horovicko
15:15
Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
? - ?
Sedlcany Sedlcany
18:30
Cizova Cizova
? - ?
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
15:30
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
? - ?
Doubravka Doubravka
21:30
Klatovy Klatovy
? - ?
Sobeslav Sobeslav
21:30
Myto Myto
? - ?
Beroun Beroun
21:30
Prestice Prestice
? - ?
Petrin Plzen Petrin Plzen
00:00
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
? - ?
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
15:00
Parceiro Nagano W Parceiro Nagano W
? - ?
Kunoichi W Kunoichi W
19:30
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
? - ?
Katwijk Katwijk
20:30
GVVV GVVV
? - ?
De Treffers De Treffers
19:30
HHC HHC
? - ?
Spakenburg Spakenburg
20:00
IJsselmeervogels IJsselmeervogels
? - ?
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
20:00
Jong Volendam Jong Volendam
? - ?
AFC AFC
19:30
Noordwijk Noordwijk
? - ?
ASWH ASWH
20:00
Quick Boys Quick Boys
? - ?
Kozakken Boys Kozakken Boys
19:30
Scheveningen Scheveningen
? - ?
HFC HFC
20:00
Ankara Demirspor Ankara Demirspor
? - ?
Ergene Velimese Ergene Velimese
20:30
Eyupspor Eyupspor
? - ?
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
23:00
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
? - ?
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
20:00
Elana Torun Elana Torun
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
23:00
GKS Katowice GKS Katowice
? - ?
Legionowo Legionowo
00:00
KS Polkowice KS Polkowice
? - ?
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
21:00
R. Rzeszow R. Rzeszow
? - ?
Skra Skra
20:00
S. Wola S. Wola
? - ?
S. Rzeszow S. Rzeszow
00:10
Widzew Lodz Widzew Lodz
? - ?
Garbarnia Garbarnia
เลื่อน
Aberbargoed Aberbargoed
? - ?
Llwydcoed Llwydcoed
20:30
Croesyceiliog Croesyceiliog
? - ?
Caldicot Caldicot
เลื่อน
Garden Village Garden Village
? - ?
Bridgend Street Bridgend Street
เลื่อน
Penydarren Penydarren
? - ?
Monmouth Monmouth
เลื่อน
Pontardawe Pontardawe
? - ?
Dinas Powys Dinas Powys
20:30
Ton Pentre Ton Pentre
? - ?
Abergavenny Town Abergavenny Town
เลื่อน
Trefelin Trefelin
? - ?
Port Talbot Port Talbot
20:30
Monmouth Monmouth
? - ?
Bridgend Street Bridgend Street
15:15
Kolovraty Kolovraty
? - ?
Podoli Podoli
15:15
Motorlet Prague B Motorlet Prague B
? - ?
Olympia Prague Olympia Prague
15:15
Ujezd Prague Ujezd Prague
? - ?
Zlicin Zlicin
15:30
Treboradice Treboradice
? - ?
Hostivar Hostivar
20:00
Vysehrad B Vysehrad B
? - ?
US Prague US Prague
21:00
Zizkov B Zizkov B
? - ?
Dukla JM Dukla JM
21:00
Bystrice pod Hostynem (Cze) Bystrice pod Hostynem (Cze)
? - ?
Luhacovice Luhacovice
21:00
Holesov Holesov
? - ?
Napajedla Napajedla
21:00
Kvasice Kvasice
? - ?
Nevsova Nevsova
21:00
Slusovice Slusovice
? - ?
Batov Batov
21:00
Velke Karlovice Velke Karlovice
? - ?
Nedasov Nedasov
21:00
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
? - ?
Provodov Provodov
15:30
Calarasi Calarasi
? - ?
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
15:00
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
? - ?
Turnu Magurele Turnu Magurele
15:00
Gloria Buzau Gloria Buzau
? - ?
FC Juventus Bucuresti FC Juventus Bucuresti
15:00
Metaloglobus Metaloglobus
? - ?
Pandurii Pandurii
15:00
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
? - ?
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
18:00
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
? - ?
F. Constanta F. Constanta
15:00
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
? - ?
Concordia Concordia
21:30
Machine Sazi Machine Sazi
? - ?
Padideh Khorasan Padideh Khorasan
22:15
Foolad Foolad
? - ?
Sepahan Sepahan
21:00
Fernando de la Mora Fernando de la Mora
? - ?
Deportivo Caaguazu Deportivo Caaguazu
FRO
ชาทร์ ชาทร์
? - ?
Vannes Vannes
FRO
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
? - ?
กรันวิลล์ กรันวิลล์
FRO
Guingamp II Guingamp II
? - ?
Mantes Mantes
FRO
Poissy Poissy
? - ?
Gobelins Gobelins
FRO
Rouen Rouen
? - ?
Angers II Angers II
FRO
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
? - ?
Oissel Oissel
FRO
Stade Briochin Stade Briochin
? - ?
Lorient II Lorient II
FRO
Vitre Vitre
? - ?
Saint-Malo Saint-Malo
21:00
Luceafarul Filiasi W Luceafarul Filiasi W
? - ?
Heniu Prundu Bargaului W Heniu Prundu Bargaului W
03:00
Leones Leones
? - ?
Cortulua Cortulua
03:00
Orsomarso Orsomarso
? - ?
Fortaleza Fortaleza
03:00
Valledupar Valledupar
? - ?
Barranquilla Barranquilla
FRO
Kindermann W Kindermann W
? - ?
Ferroviaria W Ferroviaria W
21:00
Kralice na Hane Kralice na Hane
? - ?
Bohunovice Bohunovice
21:00
Litovel Litovel
? - ?
Cernovir Cernovir
21:00
Mohelnice Mohelnice
? - ?
Sokol Opatovice Sokol Opatovice
21:00
Usti Usti
? - ?
Zabreh Zabreh
FRO
Msida Saint-Joseph Msida Saint-Joseph
? - ?
Attard Attard
FRO
Qala Saints Qala Saints
? - ?
Dingli Swallows Dingli Swallows
FRO
Sannat Lions Sannat Lions
? - ?
Gharghur Gharghur
FRO
Mtarfa Mtarfa
? - ?
Ghaxaq Ghaxaq
FRO
Siggiewi Siggiewi
? - ?
Victoria Hotspurs Victoria Hotspurs
21:30
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
? - ?
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
21:30
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
? - ?
Backa Backa
21:30
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
? - ?
Metalac Metalac
FRO
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
? - ?
TuS Koblenz TuS Koblenz
FRO
Schott Mainz Schott Mainz
? - ?
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
FRO
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
? - ?
Pfeddersheim Pfeddersheim
FRO
Karbach Karbach
? - ?
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
FRO
Worms Worms
? - ?
Mechtersheim Mechtersheim
FRO
Dudenhofen Dudenhofen
? - ?
Rochling Rochling
FRO
Collerense Collerense
? - ?
Llosetense Llosetense
FRO
Esporles Esporles
? - ?
San Rafael San Rafael
FRO
Manacor Manacor
? - ?
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
FRO
Platges de Calvia Platges de Calvia
? - ?
Andratx Andratx
FRO
Portmany Portmany
? - ?
Ferriolense Ferriolense
FRO
Santa Catalina Atletico Santa Catalina Atletico
? - ?
Soller Soller
FRO
Santanyi Santanyi
? - ?
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
20:30
Olmaliq Olmaliq
? - ?
Din. Samarkand Din. Samarkand
20:30
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
? - ?
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
FRO
Krakeroy Krakeroy
? - ?
Traeff Traeff
FRO
Herd Herd
? - ?
Arvoll Arvoll
FRO
Ready Ready
? - ?
Tonsberg Tonsberg
FRO
Orn Orn
? - ?
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
FRO
Drobak-Frogn Drobak-Frogn
? - ?
Grei (Nor) Grei (Nor)
FRO
Follo Follo
? - ?
Halsen Halsen
FRO
Storm BK Storm BK
? - ?
Brodd Brodd
FRO
Mandalskameratene Mandalskameratene
? - ?
Viking 2 Viking 2
FRO
Start 2 Start 2
? - ?
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
FRO
Flint Flint
? - ?
Flekkeroy Flekkeroy
FRO
Djerv 1919 Djerv 1919
? - ?
OS TF OS TF
FRO
Lysekloster Lysekloster
? - ?
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
FRO
Fjora Fjora
? - ?
Vestfossen Vestfossen
FRO
Stord Stord
? - ?
V. Haugesund V. Haugesund
FRO
Orkla Orkla
? - ?
Gjovik-Lyn Gjovik-Lyn
FRO
Tiller (Nor) Tiller (Nor)
? - ?
Strindheim Strindheim
FRO
Brumunddal Brumunddal
? - ?
Melhus (Nor) Melhus (Nor)
FRO
Ull/Kisa 2 Ull/Kisa 2
? - ?
Leknes Leknes
01:00
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
? - ?
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
21:00
Brechin Brechin
? - ?
Cove Rangers Cove Rangers
21:00
Edinburgh City Edinburgh City
? - ?
Annan Annan
21:00
Stenhousemuir Stenhousemuir
? - ?
Cowdenbeath Cowdenbeath
21:00
Stirling Stirling
? - ?
Elgin City Elgin City
21:00
Breclav Breclav
? - ?
Zdar na Sazavou Zdar na Sazavou
18:30
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
? - ?
Zdirec n. D. Zdirec n. D.
15:15
Havlickuv Brod Havlickuv Brod
? - ?
Polna Polna
20:00
Golden Arrows Golden Arrows
? - ?
Amazulu Amazulu
23:00
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
? - ?
Polokwane Polokwane
01:15
Supersport Utd Supersport Utd
? - ?
Cape Town City Cape Town City
20:00
Orlando Pirates Orlando Pirates
? - ?
Chippa Utd. Chippa Utd.
21:30
Celik Zenica Celik Zenica
? - ?
Mladost DK Mladost DK
21:30
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
? - ?
Zrinjski Zrinjski
01:00
Sloboda Sloboda
? - ?
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
21:30
Velez Mostar Velez Mostar
? - ?
Zeljeznicar Zeljeznicar
FRO
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
? - ?
Oberachern (Ger) Oberachern (Ger)
FRO
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
? - ?
Stuttgart II Stuttgart II
FRO
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
? - ?
Freiberg Freiberg
FRO
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
? - ?
FC 08 Villingen FC 08 Villingen
FRO
Sandhausen II Sandhausen II
? - ?
FC Nottingen FC Nottingen
FRO
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
? - ?
Dorfmerkingen Dorfmerkingen
FRO
Freiburger Freiburger
? - ?
TSV Ilshofen TSV Ilshofen
FRO
Linx Linx
? - ?
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
FRO
Neckarsulmer (Ger) Neckarsulmer (Ger)
? - ?
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
20:00
บาเซิล 2 บาเซิล 2
? - ?
บอเวียส บอเวียส
FRO
แบลคสตาร์ แบลคสตาร์
? - ?
ซูริก 2 ซูริก 2
FRO
Cham Cham
? - ?
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
FRO
เคอนีส เคอนีส
? - ?
YF ยูเวนตุส YF ยูเวนตุส
FRO
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
? - ?
Breitenrain Breitenrain
เลื่อน
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
FRO
ซิยง 2 ซิยง 2
? - ?
Bruhl Bruhl
18:30
Arsenal U23 Arsenal U23
? - ?
Leicester U23 Leicester U23
19:00
Manchester City U23 Manchester City U23
? - ?
Wolves U23 Wolves U23
21:00
Liverpool U23 Liverpool U23
? - ?
Derby U23 Derby U23
FRO
Inter Star Inter Star
? - ?
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
FRO
Rukinzo Rukinzo
? - ?
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
21:30
Cibalia Cibalia
? - ?
Dugopolje Dugopolje
21:00
Hajduk Split 2 Hajduk Split 2
? - ?
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
21:30
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
? - ?
Sibenik Sibenik
21:30
Solin Solin
? - ?
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
FRO
Bukavu Dawa Bukavu Dawa
? - ?
St Eloi Lupopo St Eloi Lupopo
01:30
Longford Longford
? - ?
Bray Bray
23:00
Atromitos Atromitos
? - ?
PAOK PAOK
23:15
OFI Crete OFI Crete
? - ?
Panetolikos Panetolikos
01:30
Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus
? - ?
Volos NFC Volos NFC
21:00
Bizertin Bizertin
? - ?
Slimane Slimane
21:00
Chebba Chebba
? - ?
Club Africain Club Africain
21:00
Esperance Tunis Esperance Tunis
? - ?
Hammam-Lif Hammam-Lif
21:00
JS Kairouan JS Kairouan
? - ?
Sfaxien Sfaxien
21:00
Metlaoui Metlaoui
? - ?
Etoile Sahel Etoile Sahel
21:00
Monastir Monastir
? - ?
Stade Tunisien Stade Tunisien
21:00
US Tataouine US Tataouine
? - ?
Ben Guerdane Ben Guerdane
15:00
Ceres Ceres
? - ?
Kaya Kaya
15:00
Global Global
? - ?
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
18:00
Ceres Ceres
? - ?
Philippine Air Force Philippine Air Force
23:00
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
? - ?
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
20:00
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
? - ?
ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
21:00
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
? - ?
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
20:00
Inkomport Inkomport
? - ?
Kyzyltash Kyzyltash
22:00
Krymteplytsia Krymteplytsia
? - ?
Ocean Kerch Ocean Kerch
20:30
TSK Simferopol TSK Simferopol
? - ?
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
21:00
Yevpatoriya Yevpatoriya
? - ?
Kafa Kafa
15:15
Chrudim B Chrudim B
? - ?
Luze Luze
15:15
Litomysl Litomysl
? - ?
Svitavy Svitavy
21:30
Ceska Trebova Ceska Trebova
? - ?
Moravany Moravany
21:30
Chocen Chocen
? - ?
SK Pardubicky SK Pardubicky
FRO
Gyor W Gyor W
? - ?
Haladas W Haladas W
21:00
Brightlingsea Brightlingsea
? - ?
Horsham FC Horsham FC
21:00
Carshalton Carshalton
? - ?
Hornchurch Hornchurch
21:00
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
? - ?
Margate Margate
21:00
Cray Cray
? - ?
Haringey Borough Haringey Borough
21:00
East Thurrock East Thurrock
? - ?
Bognor Bognor
21:00
Enfield Town Enfield Town
? - ?
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
21:00
Kingstonian Kingstonian
? - ?
Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
21:00
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
? - ?
Potters Potters
21:00
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
? - ?
Merstham Merstham
21:00
Worthing Worthing
? - ?
Leatherhead Leatherhead
22:45
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Clan Juvenil Clan Juvenil
03:00
Atlantico Atlantico
? - ?
Barcelona Atletico Barcelona Atletico
03:00
Vega Real Vega Real
? - ?
Cibao Cibao
FRO
America de Cali W America de Cali W
? - ?
Millonarios W Millonarios W
04:30
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
? - ?
Chalatenango Chalatenango
04:30
El Vencedor (Sal) El Vencedor (Sal)
? - ?
Santa Tecla Santa Tecla
03:00
FAS FAS
? - ?
Jocoro Jocoro
03:00
Independiente F.C. Independiente F.C.
? - ?
Alianza FC Alianza FC
03:00
Metapan Metapan
? - ?
Municipal Limeno Municipal Limeno
03:00
Sonsonate Sonsonate
? - ?
Aguila Aguila
02:00
CA Cerro CA Cerro
? - ?
Racing Montevideo Racing Montevideo
02:00
Fenix Fenix
? - ?
Juventud Juventud
02:00
River Plate River Plate
? - ?
Wanderers Wanderers
05:00
Penarol Penarol
? - ?
Defensor Sp. Defensor Sp.
22:00
Brna Brna
? - ?
Horni Jiretin Horni Jiretin
15:15
Kadan Kadan
? - ?
Modra/Hrobce Modra/Hrobce
22:00
Krupka Krupka
? - ?
FK Jilove FK Jilove
22:00
Litomericko Litomericko
? - ?
Srbice Srbice
19:30
Lovosice Lovosice
? - ?
Domousice Domousice
22:00
Mostecky FK Mostecky FK
? - ?
Modlany Modlany
15:30
Oldrichov Oldrichov
? - ?
Zatec Zatec
22:00
Vilemov Vilemov
? - ?
Perstejn Perstejn
02:00
Ciudad Vinotinto Ciudad Vinotinto
? - ?
Petroleros de Anzoategui Petroleros de Anzoategui
02:00
Fundacion AIFI Fundacion AIFI
? - ?
Chico de Guayana Chico de Guayana
02:30
Gran V. Gran V.
? - ?
Libertador FC Libertador FC
02:30
JBL Zulia JBL Zulia
? - ?
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
02:30
Union Local Andina Union Local Andina
? - ?
Atletico El Vigia Atletico El Vigia
02:30
Yaracuyanos Yaracuyanos
? - ?
Yaracuy FC Yaracuy FC
03:00
Real Frontera Real Frontera
? - ?
Urena Urena
18:00
Jazz Pori Jazz Pori
? - ?
P-Iirot Rauma (Fin) P-Iirot Rauma (Fin)
19:00
EPS EPS
? - ?
Honka Akatemia Honka Akatemia
19:00
Ilves 2 (Fin) Ilves 2 (Fin)
? - ?
Gnistan Gnistan
19:00
KaPa KaPa
? - ?
Tampere Utd Tampere Utd
19:00
SalPa SalPa
? - ?
Espoo Espoo
19:15
Sabah Sabah
? - ?
Penang Penang
20:00
Felda Utd. Felda Utd.
? - ?
PDRM FA PDRM FA
20:00
Perak Perak
? - ?
Pahang Pahang
20:00
Selangor Selangor
? - ?
Malacca United Malacca United
21:00
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
? - ?
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
17:00
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
? - ?
Stal Krasnik Stal Krasnik
21:00
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
? - ?
Wisloka Debica Wisloka Debica
21:00
Sola Oswiecim Sola Oswiecim
? - ?
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
21:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
? - ?
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
FRO
Brunei U16 Brunei U16
? - ?
China U16 China U16
FRO
East Timor U16 East Timor U16
? - ?
Vietnam U16 Vietnam U16
FRO
Kuwait U16 Kuwait U16
? - ?
Sri Lanka U16 Sri Lanka U16
FRO
Macau U16 Macau U16
? - ?
Mongolia U16 Mongolia U16
FRO
Nepal U16 Nepal U16
? - ?
Jordan U16 Jordan U16
FRO
Northern Mariana Islands U16 Northern Mariana Islands U16
? - ?
Philippines U16 Philippines U16
FRO
Buckie Thistle Buckie Thistle
? - ?
Fort William Fort William
FRO
Clachnacuddin Clachnacuddin
? - ?
Turriff Utd Turriff Utd
FRO
Deveronvale Deveronvale
? - ?
โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
FRO
Formartine Utd Formartine Utd
? - ?
Forres Mechanics Forres Mechanics
FRO
Huntly Huntly
? - ?
Keith Keith
FRO
Nairn County Nairn County
? - ?
Fraserburgh Fraserburgh
FRO
Rothes Rothes
? - ?
Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
FRO
Wick Academy Wick Academy
? - ?
Lossiemouth Lossiemouth
FRO
Emden Emden
? - ?
Hildesheim Hildesheim
FRO
Wolfenbuttel Wolfenbuttel
? - ?
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
FRO
Igualada Igualada
? - ?
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
21:00
Karpaty Karpaty
? - ?
Vorskla Poltava Vorskla Poltava
18:00
Oleksandriya Oleksandriya
? - ?
Dnipro-1 Dnipro-1
21:00
Shakhtar Donetsk Shakhtar Donetsk
? - ?
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
FRO
ฮัสเซิลต์ ฮัสเซิลต์
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
21:30
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
? - ?
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
23:00
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
? - ?
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
23:00
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
? - ?
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
23:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
Alaves B Alaves B
00:00
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
? - ?
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
23:00
เลเอียวอา เลเอียวอา
? - ?
บารากัลโด บารากัลโด
20:40
Al Nahda Al Nahda
? - ?
Bahla Bahla
23:00
Muscat Muscat
? - ?
Saham Saham
04:00
Jalapa Jalapa
? - ?
Diriangen Diriangen
05:00
Juventus Managua Juventus Managua
? - ?
Real Madriz Real Madriz
00:45
บาเต้ บาเต้
? - ?
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
22:30
แบร็สต์ แบร็สต์
? - ?
มินส์ค มินส์ค
ยกเลิก
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
? - ?
Torpedo Minsk Torpedo Minsk
20:00
โซดิโน่ โซดิโน่
? - ?
Neman Neman
FRO
Grimma (Ger) Grimma (Ger)
? - ?
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
FRO
Halle Halle
? - ?
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
FRO
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
? - ?
Plauen (Ger) Plauen (Ger)
FRO
Martinroda Martinroda
? - ?
Hohenstein-Ernstthal Hohenstein-Ernstthal
FRO
Nordhausen II Nordhausen II
? - ?
Oberlausitz Oberlausitz
22:30
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
? - ?
Sepsi Sepsi
01:00
Din. Bucuresti Din. Bucuresti
? - ?
FC Botosani FC Botosani
20:55
Al-Shahaniya Al-Shahaniya
? - ?
Al Wakra Al Wakra
23:05
Qatar SC Qatar SC
? - ?
Al-Gharafa Al-Gharafa
05:30
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
? - ?
America de Quito America de Quito
03:15
Delfin Delfin
? - ?
Barcelona SC Barcelona SC
08:00
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
? - ?
Olmedo Olmedo
01:00
Mushuc Runa Mushuc Runa
? - ?
Fuerza A. Fuerza A.
20:00
Aetos Orfani Aetos Orfani
? - ?
Thesprotos Thesprotos
20:00
Elassona Elassona
? - ?
Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
20:00
Episkopi Episkopi
? - ?
Trikala FC Trikala FC
20:00
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
? - ?
Ionikos Ionikos
20:00
Panserraikos Panserraikos
? - ?
PO Triglia PO Triglia
20:00
Panthiraikos Panthiraikos
? - ?
Ierapetra Ierapetra
20:00
Pellana Pellana
? - ?
Ialisos Ialisos
20:00
Thinaliakos Thinaliakos
? - ?
Kavala Kavala
20:00
Veria Veria
? - ?
Diagoras Diagoras
20:00
Xenophon Krestena Xenophon Krestena
? - ?
PAE Egaleo PAE Egaleo
FRO
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
? - ?
USFA USFA
FRO
Kadiogo Kadiogo
? - ?
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
FRO
Royal Royal
? - ?
US Ouagadougou US Ouagadougou
FRO
AS Police AS Police
? - ?
ASFA Yennega ASFA Yennega
21:00
Afturelding Afturelding
? - ?
Olafsvik Olafsvik
21:00
Fjolnir Fjolnir
? - ?
Leiknir Leiknir
21:00
Fram Fram
? - ?
Thor Akureyri Thor Akureyri
21:00
Haukar Haukar
? - ?
Keflavik Keflavik
21:00
Magni Magni
? - ?
Throttur Throttur
21:00
Njardvik Njardvik
? - ?
Grotta Grotta
19:00
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
? - ?
Freiburg II Freiburg II
19:00
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
? - ?
อาเลิน อาเลิน
19:00
Hoffenheim II Hoffenheim II
? - ?
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
19:00
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
? - ?
Elversberg Elversberg
19:00
Saarbrucken Saarbrucken
? - ?
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
19:00
TSV Steinbach TSV Steinbach
? - ?
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
19:00
TuS RW Koblenz TuS RW Koblenz
? - ?
Bahlinger Bahlinger
22:00
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
? - ?
Supersport Utd Supersport Utd
03:00
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
? - ?
Cerro Porteno Cerro Porteno
05:30
Sol de America Sol de America
? - ?
Guarani Guarani
20:00
Bari W Bari W
? - ?
Sassuolo W Sassuolo W
20:00
Inter W Inter W
? - ?
Verona W Verona W
01:45
Juventus W Juventus W
? - ?
Empoli W Empoli W
20:00
Orobica W Orobica W
? - ?
Tavagnacco W Tavagnacco W
FRO
Bilje Bilje
? - ?
Brezice Brezice
FRO
Dob Dob
? - ?
Beltinci Beltinci
FRO
Drava Drava
? - ?
Dravograd (Slo) Dravograd (Slo)
FRO
Jadran Dekani Jadran Dekani
? - ?
NK Krka NK Krka
FRO
Rogaska Rogaska
? - ?
ND Gorica ND Gorica
15:15
Horni Slavkov Horni Slavkov
? - ?
Lomnice Lomnice
21:30
Chodov Chodov
? - ?
FC Cheb FC Cheb
21:30
Frantiskovy Lazne Frantiskovy Lazne
? - ?
Nove Sedlo Nove Sedlo
21:30
Hroznetin Hroznetin
? - ?
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
21:30
Kralovske Porici Kralovske Porici
? - ?
Loko K. Vary Loko K. Vary
21:30
Nejdek Nejdek
? - ?
Touzim Touzim
15:30
Zlutice Zlutice
? - ?
Nova Role Nova Role
FRO
Tarazona Tarazona
? - ?
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
20:00
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
? - ?
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
18:00
Mallbackens W Mallbackens W
? - ?
Kalmar W Kalmar W
20:00
Uppsala W Uppsala W
? - ?
AIK W AIK W
22:30
Palestino (Chi) Palestino (Chi)
? - ?
Coquimbo Coquimbo
01:00
Deportes Iquique (Chi) Deportes Iquique (Chi)
? - ?
A. Italiano A. Italiano
03:30
U. Espanola (Chi) U. Espanola (Chi)
? - ?
U. De Chile U. De Chile
FRO
Ull/Kisa 2 Ull/Kisa 2
? - ?
Leknes Leknes
19:00
Shirak Gyumri Shirak Gyumri
? - ?
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
22:00
Al-Ittihad Al-Ittihad
? - ?
Hassania Agadir Hassania Agadir
20:00
AS Kigali AS Kigali
? - ?
โปรลีน โปรลีน
22:00
Ashanti Ashanti
? - ?
Berkane Berkane
23:00
Azam Azam
? - ?
Triangle Triangle
19:00
Bandari Bandari
? - ?
Ben Guerdane Ben Guerdane
23:00
Bolton City Bolton City
? - ?
Zanaco Zanaco
23:00
FC Esae FC Esae
? - ?
Salitas Salitas
23:00
Malindi (Zan) Malindi (Zan)
? - ?
El Masry El Masry
23:00
Maranatha Maranatha
? - ?
Djoliba Djoliba
23:00
Paradou Paradou
? - ?
Sfaxien Sfaxien
21:30
Pelican Pelican
? - ?
Enugu Rangers Enugu Rangers
01:00
Alassiouty Alassiouty
? - ?
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
23:00
Santoba Santoba
? - ?
San-Pedro San-Pedro
23:00
TS Galaxy TS Galaxy
? - ?
CNaPS Sport (Mad) CNaPS Sport (Mad)
20:30
ยังบัฟโฟโล่ส์ ยังบัฟโฟโล่ส์
? - ?
Bidvest Wits Bidvest Wits
18:15
PS TNI PS TNI
? - ?
Persib Bandung Persib Bandung
15:30
Madura United Madura United
? - ?
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
01:30
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
? - ?
Villa San Carlos Villa San Carlos
23:05
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
San Telmo San Telmo
03:00
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
? - ?
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
03:00
Defensores Unidos Defensores Unidos
? - ?
ซานมิเกล ซานมิเกล
03:00
Fenix Fenix
? - ?
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
03:00
Sacachispas Sacachispas
? - ?
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
03:00
Talleres (R.E) Talleres (R.E)
? - ?
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
03:00
UAI Urquiza UAI Urquiza
? - ?
Los Andes Los Andes
FRO
CSC Mississauga CSC Mississauga
? - ?
Serbian W. E. Serbian W. E.
FRO
Hamilton City Hamilton City
? - ?
Vorkuta Vorkuta
FRO
Waterloo Waterloo
? - ?
Real Mississauga Real Mississauga
01:30
Tre Penne Tre Penne
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
06:30
Loudoun Loudoun
? - ?
Memphis Memphis
07:00
Birmingham Birmingham
? - ?
Saint Louis Saint Louis
02:00
Real Monarchs Real Monarchs
? - ?
Portland 2 Portland 2
04:00
Swope Park Swope Park
? - ?
North Carolina North Carolina
06:00
Hartford Hartford
? - ?
Louisville City Louisville City
06:00
Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Bethlehem Bethlehem
06:00
Pittsburgh Pittsburgh
? - ?
Charleston Charleston
FRO
Almeria B Almeria B
? - ?
19:00
AC Kajaani AC Kajaani
? - ?
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
19:00
AC Oulu AC Oulu
? - ?
TPS TPS
19:00
Ekenas Ekenas
? - ?
TPV TPV
19:00
จาโร จาโร
? - ?
Haka Haka
19:00
MyPa MyPa
? - ?
MuSa MuSa
18:00
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
? - ?
Avarta Avarta
18:45
Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
? - ?
Hillerod Hillerod
20:00
B.93 B.93
? - ?
Skovshoved Skovshoved
20:00
Bronshoj Bronshoj
? - ?
Helsingor Helsingor
18:30
VSK Aarhus VSK Aarhus
? - ?
Naesby Naesby
19:00
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
? - ?
Middelfart Middelfart
19:00
Brabrand Brabrand
? - ?
AB Copenhagen AB Copenhagen
19:00
Dalum IF Dalum IF
? - ?
Ringkobing Ringkobing
FRO
Ilbirs Ilbirs
? - ?
Alga Alga
FRO
Neftchi Kochkor-Ata Neftchi Kochkor-Ata
? - ?
Kant Kant
17:00
Vilniaus Vytis Vilniaus Vytis
? - ?
BFA Vilnius BFA Vilnius
18:00
FC Pakruojis FC Pakruojis
? - ?
Mazeikiai Mazeikiai
18:00
Kupiskis Kupiskis
? - ?
Siauliai FA Siauliai FA
16:00
B. Gdynia B. Gdynia
? - ?
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
21:00
Chemik Police (Pol) Chemik Police (Pol)
? - ?
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
22:00
Mieszko Mieszko
? - ?
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
21:00
Unia Janikowo Unia Janikowo
? - ?
Grom Nowy Staw Grom Nowy Staw
23:30
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
? - ?
Al Sharjah Al Sharjah
19:30
Bordeaux W Bordeaux W
? - ?
Montpellier W Montpellier W
19:30
Guingamp W Guingamp W
? - ?
Soyaux W Soyaux W
19:30
Marseille W Marseille W
? - ?
Reims W Reims W
01:40
Paris FC W Paris FC W
? - ?
Metz W Metz W
FRO
Club Brugge W Club Brugge W
? - ?
Leuven W Leuven W
FRO
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
? - ?
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
FRO
ซุนด์บี้ไบร์ส ซุนด์บี้ไบร์ส
? - ?
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
FRO
Kungsangens Kungsangens
? - ?
วอลโบ วอลโบ
FRO
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
? - ?
อึบซอลา อึบซอลา
FRO
IFK Stocksund IFK Stocksund
? - ?
ควิลเจโบ ควิลเจโบ
FRO
Mora Mora
? - ?
Enkopings SK Enkopings SK
FRO
Onhaye Onhaye
? - ?
วาแรม วาแรม
20:00
Cape Umoya United Cape Umoya United
? - ?
Pretoria U. Pretoria U.
20:00
Free State Stars Free State Stars
? - ?
TS Sporting TS Sporting
20:00
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
? - ?
Real Kings Real Kings
20:00
Maccabi Maccabi
? - ?
Royal Eagles Royal Eagles
20:00
Uthongathi Uthongathi
? - ?
Steenberg United Steenberg United
20:00
JDR Stars JDR Stars
? - ?
Mbombela Mbombela
16:00
Al Kuwait Al Kuwait
? - ?
Kazma SC Kazma SC
16:00
Al Qadisiya Al Qadisiya
? - ?
Al Tadamon Al Tadamon
16:00
Al Sahel Al Sahel
? - ?
Al Naser Al Naser
23:35
Al Salmiya Al Salmiya
? - ?
Al Arabi Al Arabi
16:00
Yarmouk Yarmouk
? - ?
Al Shabab Al Shabab
21:00
Stadl Paura Stadl Paura
? - ?
Gleisdorf Gleisdorf
00:00
St. Anna St. Anna
? - ?
Wels (Aut) Wels (Aut)
FRO
Lija Athletic Lija Athletic
? - ?
Pembroke Pembroke
FRO
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
? - ?
Zebbug Zebbug
15:15
Vltavin Vltavin
? - ?
Domazlice Domazlice
15:15
Zbuzany Zbuzany
? - ?
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
15:30
Prepere Prepere
? - ?
Velvary Velvary
21:00
Pardubice B Pardubice B
? - ?
Brozany Brozany
21:30
Zivanice Zivanice
? - ?
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
14:30
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
? - ?
Hostoun Hostoun
21:00
Ards Ards
? - ?
Ballyclare Ballyclare
21:00
Dundela Dundela
? - ?
H&W Welders H&W Welders
21:00
Loughgall Loughgall
? - ?
Ballinamallard Ballinamallard
21:00
Newry City Newry City
? - ?
Dergview Dergview
21:00
Portadown Portadown
? - ?
Queens Univ. Queens Univ.
21:00
PSNI PSNI
? - ?
Knockbreda Knockbreda
01:45
Casertana Casertana
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
18:00
Brno Brno
? - ?
Lisen Lisen
15:15
FK Pardubice FK Pardubice
? - ?
Dukla Prague Dukla Prague
22:00
Prostejov Prostejov
? - ?
Varnsdorf Varnsdorf
15:15
Vysehrad Vysehrad
? - ?
Trinec Trinec
FRO
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
? - ?
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
FRO
Cerrik Cerrik
? - ?
Iliria Kruja Iliria Kruja
FRO
Devolli Devolli
? - ?
โปกราเดซ โปกราเดซ
FRO
เอลบาซานี เอลบาซานี
? - ?
Apolonia Fier Apolonia Fier
FRO
Kastrioti Kastrioti
? - ?
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
FRO
Koplik Koplik
? - ?
Erzeni Erzeni
FRO
ลุชเนีย ลุชเนีย
? - ?
FC Shenkolli FC Shenkolli
FRO
Oriku Oriku
? - ?
เบซ่า เบซ่า
FRO
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
? - ?
Burreli Burreli
FRO
Terbuni Terbuni
? - ?
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
FRO
Altenmarkt W Altenmarkt W
? - ?
Neulengbach W Neulengbach W
FRO
Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
? - ?
Gradacac Gradacac
FRO
HNK Orasje HNK Orasje
? - ?
Capljina Capljina
FRO
Kakanj Kakanj
? - ?
Banovici (Bih) Banovici (Bih)
FRO
Olimpic Sarajevo Olimpic Sarajevo
? - ?
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
FRO
Zivinice Zivinice
? - ?
Travnik Travnik
19:00
Buchbach Buchbach
? - ?
Schweinfurt Schweinfurt
19:00
Garching Garching
? - ?
Schalding Schalding
19:00
Illertissen Illertissen
? - ?
Burghausen Burghausen
19:00
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
? - ?
Aubstadt Aubstadt
19:00
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
? - ?
Eichstatt Eichstatt
18:30
Auerbach Auerbach
? - ?
Rathenow Rathenow
เลื่อน
Mighty Gunners Mighty Gunners
? - ?
Citizens Citizens
เลื่อน
Julinho Sporting Julinho Sporting
? - ?
Blue Waters Blue Waters
เลื่อน
Life Fighters Life Fighters
? - ?
Young Brazilians Young Brazilians
เลื่อน
UNAM UNAM
? - ?
Okahandja Okahandja
เลื่อน
Tigers Tigers
? - ?
Eleven Arrows Eleven Arrows
21:00
Floro Floro
? - ?
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
21:00
Kjelsas Kjelsas
? - ?
Asker Asker
21:00
Oppsal Oppsal
? - ?
Grorud Grorud
18:00
Dynamo Moscow U21 Dynamo Moscow U21
? - ?
Ufa U21 Ufa U21
17:00
FC Tambov U21 FC Tambov U21
? - ?
CSKA Moscow U21 CSKA Moscow U21
17:00
FK Orenburg U21 FK Orenburg U21
? - ?
Rubin Kazan U21 Rubin Kazan U21
18:00
FK Rostov U21 FK Rostov U21
? - ?
Akhmat Grozny U21 Akhmat Grozny U21
16:00
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
? - ?
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
16:00
Duisburg U19 Duisburg U19
? - ?
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
16:00
Oberhausen U19 Oberhausen U19
? - ?
Schalke U19 Schalke U19
16:00
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
? - ?
Dortmund U19 Dortmund U19
17:00
Koln U19 Koln U19
? - ?
Bochum U19 Bochum U19
18:00
Leverkusen U19 Leverkusen U19
? - ?
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
20:30
Bielefeld U19 Bielefeld U19
? - ?
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
21:00
B. Bystrica B. Bystrica
? - ?
L. Mikulas L. Mikulas
21:00
Bardejov Bardejov
? - ?
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
21:00
Dubnica Dubnica
? - ?
Skalica Skalica
21:00
Komarno Komarno
? - ?
Vysne Opatske Vysne Opatske
22:00
Trebisov Trebisov
? - ?
Podbrezova Podbrezova
21:30
Blatna Blatna
? - ?
Protivin Protivin
21:30
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
? - ?
Milevsko Milevsko
21:30
Cimelice Cimelice
? - ?
Rudolfov Rudolfov
21:30
Olesnik Olesnik
? - ?
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
FRO
Beti Onak Beti Onak
? - ?
AD San Juan AD San Juan
FRO
Burlades Burlades
? - ?
Beti Kozkor Beti Kozkor
FRO
Huarte Huarte
? - ?
Fontellas Fontellas
FRO
Mutilvera Mutilvera
? - ?
Pena Pena
19:00
Roa W Roa W
? - ?
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
19:00
Sandviken W Sandviken W
? - ?
Valerenga W Valerenga W
20:00
Stabaek W Stabaek W
? - ?
Fart W Fart W
20:00
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
? - ?
Lyn W Lyn W
20:00
Avaldsnes W Avaldsnes W
? - ?
Kolbotn W Kolbotn W
FRO
Bantu Bantu
? - ?
Sefotha-Fotha Sefotha-Fotha
FRO
Mazenod Mazenod
? - ?
Matlama Matlama
FRO
Djerv 1919 Djerv 1919
? - ?
OS TF OS TF
FRO
Lysekloster Lysekloster
? - ?
Fyllingsdalen Fyllingsdalen
FRO
Fjora Fjora
? - ?
Vestfossen Vestfossen
FRO
Stord Stord
? - ?
V. Haugesund V. Haugesund
17:00
Dynamo Kiev U21 Dynamo Kiev U21
? - ?
Desna U21 Desna U21
18:00
Kolos Kovalyovka U21 Kolos Kovalyovka U21
? - ?
Lviv U21 Lviv U21
FRO
Ahal Ahal
? - ?
Energetik Energetik
FRO
Altyn Asyr Altyn Asyr
? - ?
Sagadam Sagadam
17:00
Hai Phong Hai Phong
? - ?
Khanh Hoa Khanh Hoa
19:00
Sai Gon FC Sai Gon FC
? - ?
Gia Lai Gia Lai
17:00
BHTS Quang Nam BHTS Quang Nam
? - ?
Da Nang Da Nang
เลื่อน
Da Nang Da Nang
? - ?
Thanh Hoa Thanh Hoa
เลื่อน
Ho Chi Minh Ho Chi Minh
? - ?
Sai Gon FC Sai Gon FC
22:00
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
? - ?
Kariana Erden Kariana Erden
23:30
Litex Lovech Litex Lovech
? - ?
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
22:00
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
? - ?
Botev Galabovo Botev Galabovo
23:00
Montana Montana
? - ?
Spartak Pleven Spartak Pleven
23:00
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
? - ?
Spartak Spartak
21:00
Pomorie Pomorie
? - ?
Lok. Sofia Lok. Sofia
19:30
Barendrecht Barendrecht
? - ?
Lisse Lisse
19:30
Ter Leede Ter Leede
? - ?
Hoek Hoek
19:30
VVOG VVOG
? - ?
ONS Sneek ONS Sneek
20:00
Almere City 2 Almere City 2
? - ?
VV DOVO VV DOVO
20:00
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
? - ?
Excelsior 31 Excelsior 31
22:00
GOES GOES
? - ?
Ajax (Am) Ajax (Am)
00:00
Gemert Gemert
? - ?
Blauw Geel Blauw Geel
FRO
เฮิงก์ เฮิงก์
? - ?
เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน
FRO
Eschen Eschen
? - ?
ทุกเก่น ทุกเก่น
FRO
โกซซัว โกซซัว
? - ?
เรดสตาร์ ซูริก เรดสตาร์ ซูริก
FRO
โคโซวา โคโซวา
? - ?
Paradiso (Sui) Paradiso (Sui)
FRO
วิเทอร์ทัวร์ วิเทอร์ทัวร์
? - ?
Dietikon Dietikon
FRO
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
FRO
? - ?
Gernika Club Gernika Club
FRO
? - ?
FRO
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
? - ?
Urduliz Urduliz
FRO
? - ?
Tolosa Tolosa
FRO
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
? - ?
Balmaseda (Esp) Balmaseda (Esp)
FRO
Sodupe (Esp) Sodupe (Esp)
? - ?
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
FRO
? - ?
17:00
Rakvere Rakvere
? - ?
Tammeka U21 Tammeka U21
17:00
Tallinna Kalev U21 Tallinna Kalev U21
? - ?
Legion Legion
22:00
Flora U21 Flora U21
? - ?
Tartu Welco Tartu Welco
15:15
Aritma Prague Aritma Prague
? - ?
Cesky Brod Cesky Brod
15:15
Brandys n. Labem Brandys n. Labem
? - ?
Tatran Rakovnik Tatran Rakovnik
15:15
Brezova Brezova
? - ?
Meteor Prague Meteor Prague
15:15
Neratovice Neratovice
? - ?
Ostrov Ostrov
15:15
Steti Steti
? - ?
Louny Louny
21:30
Ceska Lipa Ceska Lipa
? - ?
Sous Sous
21:30
MFK Dobris MFK Dobris
? - ?
Kladno Kladno
19:00
Bandari Bandari
? - ?
Zoo Kericho Zoo Kericho
19:00
Chemelil Chemelil
? - ?
Gor Mahia Gor Mahia
19:00
Kenya CB Kenya CB
? - ?
Kisumu All-Stars Kisumu All-Stars
17:00
Nzoia Sugar Nzoia Sugar
? - ?
Sony Sugar Sony Sugar
18:00
Tusker Tusker
? - ?
Mathare Utd. Mathare Utd.
19:00
Ulinzi Stars Ulinzi Stars
? - ?
Sofapaka Sofapaka
19:00
Western Stima Western Stima
? - ?
Wazito Wazito
20:15
Rangers Rangers
? - ?
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
06:00
Chiriqui Chiriqui
? - ?
Arabe Unido Arabe Unido
06:00
Tauro Tauro
? - ?
Chorrillo Chorrillo
08:00
San Francisco San Francisco
? - ?
Plaza Amador Plaza Amador
20:30
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
19:30
Ofspor Ofspor
? - ?
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
16:00
Meteor Prague U19 Meteor Prague U19
? - ?
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
16:00
Plzen U19 Plzen U19
? - ?
Ceske Budejovice U19 (Cze) Ceske Budejovice U19 (Cze)
18:00
FK Pardubice U19 FK Pardubice U19
? - ?
Ostrava U19 Ostrava U19
15:30
Pribram U19 Pribram U19
? - ?
FC Fastav Zlin U19 FC Fastav Zlin U19
16:45
Slavia Prague U19 Slavia Prague U19
? - ?
Opava U19 Opava U19
18:00
Sparta Prague U19 Sparta Prague U19
? - ?
Slovacko U19 Slovacko U19
15:15
Hrebec Hrebec
? - ?
Nespeky Nespeky
15:30
FK Komarov FK Komarov
? - ?
Kosmonosy Kosmonosy
21:30
Bohemia Podebrady Bohemia Podebrady
? - ?
Tuchlovice Tuchlovice
21:30
Hvozdnice Hvozdnice
? - ?
Nove Straseci Nove Straseci
21:30
Kosor Kosor
? - ?
Klicany Klicany
21:30
Vlasim B Vlasim B
? - ?
SK Lhota SK Lhota
19:00
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
? - ?
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
21:00
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
? - ?
วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
21:00
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
? - ?
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด
19:00
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
? - ?
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
19:00
ลุนด์ส ลุนด์ส
? - ?
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
19:00
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
? - ?
ลินโดมี่ ลินโดมี่
20:00
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
? - ?
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
21:00
แอตวิดาเบิร์ก แอตวิดาเบิร์ก
? - ?
ทูรนส์ ทูรนส์
21:00
Beaconsfield Beaconsfield
? - ?
Wimborne Wimborne
21:00
Blackfield Blackfield
? - ?
Farnborough Farnborough
21:00
Hartley Wintney Hartley Wintney
? - ?
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
21:00
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
? - ?
Yate Town Yate Town
21:00
Hendon Hendon
? - ?
Dorchester Dorchester
21:00
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
? - ?
Chesham Chesham
21:00
Poole Town Poole Town
? - ?
Harrow Harrow
21:00
Salisbury Salisbury
? - ?
Metropolitan Metropolitan
21:00
Taunton Taunton
? - ?
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
21:00
Truro Truro
? - ?
Gosport Gosport
21:00
Walton Casuals Walton Casuals
? - ?
Weston Weston
FRO
Belusa Belusa
? - ?
AFC Nove Mesto AFC Nove Mesto
02:00
ดันดาลค์ ดันดาลค์
? - ?
Derry City Derry City
06:00
Lansing Lansing
? - ?
Chattanooga Chattanooga
06:00
Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Forward Madison Forward Madison
FRO
Angouleme CFC Angouleme CFC
? - ?
Colomiers Colomiers
FRO
Blois Blois
? - ?
Bourges Bourges
FRO
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
? - ?
Romorantin Romorantin
FRO
Montpellier II Montpellier II
? - ?
Chamalieres Chamalieres
FRO
Nantes II Nantes II
? - ?
Saint-Pryve Saint-Pryve
FRO
St Etienne II St Etienne II
? - ?
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
FRO
Stade Bordelais Stade Bordelais
? - ?
เซเต้ เซเต้
FRO
Trelissac Trelissac
? - ?
Andrezieux Andrezieux
21:00
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
? - ?
FC Zirl (Aut) FC Zirl (Aut)
20:00
USK Anif USK Anif
? - ?
Seekirchen Seekirchen
22:00
A. Salzburg (Aut) A. Salzburg (Aut)
? - ?
Saalfelden Saalfelden
21:00
A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
? - ?
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
21:00
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
? - ?
Lauterach Lauterach
22:00
Altach (Am) Altach (Am)
? - ?
Hohenems Hohenems
22:00
Langenegg Langenegg
? - ?
RW Rankweil RW Rankweil
20:30
Grbalj Grbalj
? - ?
Zeta Zeta
20:30
Iskra Iskra
? - ?
Kom Podgorica Kom Podgorica
20:30
Rudar Rudar
? - ?
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
20:30
Sutjeska Sutjeska
? - ?
OFK Petrovac OFK Petrovac
20:30
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
? - ?
Buducnost Buducnost
01:45
Monza Monza
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
00:00
Gorica Gorica
? - ?
Lok. Zagreb Lok. Zagreb
21:30
Zapresic Zapresic
? - ?
Belupo Belupo
15:00
Cooma Cooma
? - ?
Gungahlin Gungahlin
01:30
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
? - ?
Claypole Claypole
01:30
Central Ballester Central Ballester
? - ?
Liniers Liniers
01:30
Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
? - ?
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
01:30
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
บาร์รากัส บาร์รากัส
01:30
Puerto Nuevo Puerto Nuevo
? - ?
Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
01:30
Yupanqui Yupanqui
? - ?
CSR Espanol CSR Espanol
19:00
Sonnenhof Grossaspach Sonnenhof Grossaspach
? - ?
Bayern II Bayern II
19:00
Mannheim Mannheim
? - ?
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
19:00
Meppen Meppen
? - ?
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
19:00
Munich 1860 Munich 1860
? - ?
เยนา เยนา
19:00
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
? - ?
Viktoria Koln Viktoria Koln
19:00
Zwickau Zwickau
? - ?
Uerdingen Uerdingen
02:00
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
IR Tanger IR Tanger
00:00
Moghreb Tetouan Moghreb Tetouan
? - ?
FAR Rabat FAR Rabat
22:00
Olympique de Safi Olympique de Safi
? - ?
Olympique Khouribga Olympique Khouribga
20:00
FK Strogino Moscow FK Strogino Moscow
? - ?
R. Volgograd 2 R. Volgograd 2
18:00
Kaluga Kaluga
? - ?
D. Bryansk D. Bryansk
20:00
Khimik Novomoskovsk Khimik Novomoskovsk
? - ?
Saratov Saratov
20:00
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
? - ?
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
21:00
Lipetsk Lipetsk
? - ?
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
21:00
Ryazan Ryazan
? - ?
Ararat Moscow Ararat Moscow
16:00
Bremen U19 Bremen U19
? - ?
Magdeburg U19 Magdeburg U19
16:00
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
? - ?
Hertha U19 Hertha U19
16:00
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
? - ?
Niendorfer TSV U19 Niendorfer TSV U19
16:00
St. Pauli U19 St. Pauli U19
? - ?
Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19
16:00
Wolfsburg U19 Wolfsburg U19
? - ?
Cottbus U19 Cottbus U19
17:00
Dresden U19 Dresden U19
? - ?
Hannover U19 Hannover U19
16:30
Tampines Tampines
? - ?
Balestier Khalsa Balestier Khalsa
19:15
Brunei DPMM Brunei DPMM
? - ?
Warriors Warriors
FRO
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
? - ?
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
FRO
Santa Ursula Santa Ursula
? - ?
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
FRO
? - ?
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
FRO
Tenerife B Tenerife B
? - ?
Las Palmas C Las Palmas C
FRO
Atletico Union Guimar (Esp) Atletico Union Guimar (Esp)
? - ?
Club Atletico Tacoronte Club Atletico Tacoronte
20:30
Airbus Airbus
? - ?
Barry Barry
20:30
Caernarfon Caernarfon
? - ?
Penybont Penybont
20:30
Cardiff Metropolitan Cardiff Metropolitan
? - ?
TNS TNS
20:30
Druids Druids
? - ?
Carmarthen Town Carmarthen Town
20:30
Newtown Newtown
? - ?
Bala Bala
FRO
Ready Ready
? - ?
Tonsberg Tonsberg
FRO
Orn Orn
? - ?
Lokomotiv Oslo Lokomotiv Oslo
FRO
Drobak-Frogn Drobak-Frogn
? - ?
Grei (Nor) Grei (Nor)
FRO
Follo Follo
? - ?
Halsen Halsen
FRO
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
? - ?
Presov Presov
21:00
Hodonin Hodonin
? - ?
Kozlovice Kozlovice
21:00
Nove Sady Nove Sady
? - ?
Vsechovice Vsechovice
21:00
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
? - ?
Sumperk Sumperk
21:00
Strani Strani
? - ?
Bzenec Bzenec
19:00
Vsetin Vsetin
? - ?
HFK Olomouc HFK Olomouc
01:45
Monza Monza
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
01:45
Gubbio Gubbio
? - ?
Fano Fano
01:45
Casertana Casertana
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
FRO
โลซาน 2 โลซาน 2
? - ?
โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส โอเบอร์วอลิส เนเทอร์ส
FRO
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
? - ?
Chenois (Sui) Chenois (Sui)
FRO
BTS Neustadt BTS Neustadt
? - ?
Blumenthaler Blumenthaler
FRO
Aumund-Vegesack Aumund-Vegesack
? - ?
Bremer Bremer
20:00
Chicken Inn Chicken Inn
? - ?
Manica Manica
20:00
TelOne TelOne
? - ?
Ngezi Platinum FC Ngezi Platinum FC
20:00
ZPC Kariba ZPC Kariba
? - ?
Dynamos Dynamos
22:30
APOEL APOEL
? - ?
AEL Limassol AEL Limassol
00:00
Apollon Apollon
? - ?
Paphos Paphos
13:30
Guangzhou R&F U19 Guangzhou R&F U19
? - ?
Eastern AA Eastern AA
16:30
Kitchee Kitchee
? - ?
Yuen Long Yuen Long
22:00
Hostert Hostert
? - ?
Dudelange Dudelange
20:00
Bugsasspor Bugsasspor
? - ?
Samsunspor Samsunspor
20:30
Pendikspor Pendikspor
? - ?
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
01:00
Korona Kielce Korona Kielce
? - ?
Wisla Wisla
22:30
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
? - ?
Lech Poznan Lech Poznan
20:00
Rakow Rakow
? - ?
Arka Gdynia Arka Gdynia
22:00
Ch. Odessa Ch. Odessa
? - ?
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
19:00
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
? - ?
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
22:00
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
? - ?
Arsenal Kiev Arsenal Kiev
21:00
Kramatorsk Kramatorsk
? - ?
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
? - ?
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
21:00
Mykolaiv Mykolaiv
? - ?
Kremin Kremin
21:00
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
? - ?
Inhulets Inhulets
22:00
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
? - ?
Balkany Zorya Balkany Zorya
20:00
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
? - ?
MFC Metalurg MFC Metalurg
19:15
Al Nasr Al Nasr
? - ?
Al Jazira Al Jazira
21:00
Bedrichov Bedrichov
? - ?
Okrisky Okrisky
21:00
Trebic Trebic
? - ?
Chotebor (Cze) Chotebor (Cze)
18:00
Honka W Honka W
? - ?
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
18:00
TiPS W TiPS W
? - ?
KuPS W KuPS W
18:00
Myran W Myran W
? - ?
ONS Oulu W ONS Oulu W
19:00
Ilves W Ilves W
? - ?
TPS W TPS W
20:00
HJK W HJK W
? - ?
Jypk W Jypk W
20:00
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
? - ?
Valmiera Valmiera
21:45
Riga FC Riga FC
? - ?
Metta/LU Metta/LU
18:00
Ventspils Ventspils
? - ?
Jelgava Jelgava
FRO
ASM Belfort ASM Belfort
? - ?
Bastia (Fra) Bastia (Fra)
FRO
Haguenau Haguenau
? - ?
Lusitanos Lusitanos
FRO
อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
? - ?
Lens II Lens II
FRO
ดร็องซี่ ดร็องซี่
? - ?
St Quentin St Quentin
FRO
Lille II Lille II
? - ?
เอปินาล เอปินาล
FRO
Mulhouse Mulhouse
? - ?
Bobigny Bobigny
FRO
Reims 2 Reims 2
? - ?
Schiltigheim Schiltigheim
FRO
ซีดาน ซีดาน
? - ?
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
FRO
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
? - ?
Oissel Oissel
FRO
ชาทร์ ชาทร์
? - ?
Vannes Vannes
FRO
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
? - ?
กรันวิลล์ กรันวิลล์
FRO
Poissy Poissy
? - ?
Gobelins Gobelins
FRO
Rouen Rouen
? - ?
Angers II Angers II
FRO
Stade Briochin Stade Briochin
? - ?
Lorient II Lorient II
FRO
Vitre Vitre
? - ?
Saint-Malo Saint-Malo
FRO
Guingamp II Guingamp II
? - ?
Mantes Mantes
FRO
Angouleme CFC Angouleme CFC
? - ?
Colomiers Colomiers
FRO
Blois Blois
? - ?
Bourges Bourges
FRO
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
? - ?
Romorantin Romorantin
FRO
Montpellier II Montpellier II
? - ?
Chamalieres Chamalieres
FRO
Nantes II Nantes II
? - ?
Saint-Pryve Saint-Pryve
FRO
St Etienne II St Etienne II
? - ?
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
FRO
Trelissac Trelissac
? - ?
Andrezieux Andrezieux
FRO
Stade Bordelais Stade Bordelais
? - ?
เซเต้ เซเต้
FRO
อานซี อานซี
? - ?
Marseille Endoume Marseille Endoume
FRO
Hyeres Hyeres
? - ?
Jura Sud Jura Sud
FRO
Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
? - ?
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
FRO
Lyon II Lyon II
? - ?
Monts Monts
FRO
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Grasse Grasse
FRO
Marseille II Marseille II
? - ?
อีเซอร์ อีเซอร์
FRO
Nimes II Nimes II
? - ?
Monaco II Monaco II
FRO
Saint Priest Saint Priest
? - ?
Martigues Martigues
FRO
เอเอสเอ็ม โอราน เอเอสเอ็ม โอราน
? - ?
Amal Bou Saada (Alg) Amal Bou Saada (Alg)
FRO
Harrach Harrach
? - ?
แอลมา แอลมา
FRO
ไซดา ไซดา
? - ?
เบอจายา เบอจายา
FRO
สกิกดา สกิกดา
? - ?
Arzew Arzew
FRO
เอ็มโอ เบจาเอีย เอ็มโอ เบจาเอีย
? - ?
Arba Arba
FRO
อันนาบะ อันนาบะ
? - ?
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
FRO
Khroub Khroub
? - ?
เมเดีย เมเดีย
FRO
Tadjenant Tadjenant
? - ?
Tlemcen Tlemcen
04:30
Real de Minas Real de Minas
? - ?
Real Sociedad Real Sociedad
07:30
Bucaramanga Bucaramanga
? - ?
Aguilas Aguilas
05:30
La Equidad La Equidad
? - ?
Patriotas Patriotas
05:00
Once Caldas Once Caldas
? - ?
Santa Fe Santa Fe
03:15
U. Magdalena U. Magdalena
? - ?
Deportes Tolima Deportes Tolima
16:30
Campbelltown City Campbelltown City
? - ?
Adelaide Comets Adelaide Comets
15:15
Boskovice Boskovice
? - ?
SK Krumvir SK Krumvir
21:00
Kurim Kurim
? - ?
Rousinov Rousinov
21:45
Moravska Slavia Moravska Slavia
? - ?
Lisen B Lisen B
21:00
Ratiskovice Ratiskovice
? - ?
Bystrc Bystrc
21:00
Svratka Brno Svratka Brno
? - ?
Bohunice Bohunice
22:00
Bylis Bylis
? - ?
คูเคซี่ คูเคซี่
21:00
ติรานา ติรานา
? - ?
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
22:00
ลาซี่ ลาซี่
? - ?
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
21:00
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
? - ?
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
21:00
เตอูต้า เตอูต้า
? - ?
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
19:00
KuFu-98 KuFu-98
? - ?
VPS 2 VPS 2
19:00
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
? - ?
Vaajakoski Vaajakoski
19:00
VIFK VIFK
? - ?
GBK Kokkola GBK Kokkola
23:00
Gzira Gzira
? - ?
Sliema Sliema
23:00
Sirens Sirens
? - ?
Hibernians Hibernians
01:00
Birkirkara Birkirkara
? - ?
Balzan Balzan
01:15
Senglea Athletics Senglea Athletics
? - ?
Mosta Mosta
15:00
Black Leopards U21 Black Leopards U21
? - ?
Amazulu U21 Amazulu U21
15:00
Maritzburg Utd U21 Maritzburg Utd U21
? - ?
Cape Town City U21 Cape Town City U21
17:00
Highlands U21 Highlands U21
? - ?
Stellenbosch U21 Stellenbosch U21
17:00
Orlando Pirates U21 Orlando Pirates U21
? - ?
Supersport Utd U21 Supersport Utd U21
17:00
Baroka U21 Baroka U21
? - ?
Bloem Celtic U21 Bloem Celtic U21
22:00
Backa Topola Backa Topola
? - ?
Macva Macva
23:00
เร้ด สตาร์ เบลเกรด เร้ด สตาร์ เบลเกรด
? - ?
FK Indjija FK Indjija
01:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
? - ?
Cukaricki Cukaricki
00:00
Javor Javor
? - ?
Rad Beograd Rad Beograd
22:00
Mladost Mladost
? - ?
Sp. Subotica Sp. Subotica
01:30
Proleter Proleter
? - ?
Partizan Partizan
00:00
Radnik Radnik
? - ?
Napredak Napredak
FRO
Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
? - ?
Hanau (Ger) Hanau (Ger)
FRO
Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
? - ?
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
FRO
SV Steinbach SV Steinbach
? - ?
Bad Vilbel Bad Vilbel
FRO
TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
? - ?
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
FRO
Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
? - ?
Waldgirmes Waldgirmes
FRO
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
FRO
Hercules B Hercules B
? - ?
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
FRO
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
? - ?
Recambios Colon Recambios Colon
FRO
? - ?
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
07:30
Houston Dash W Houston Dash W
? - ?
Utah Royals W Utah Royals W
06:00
North Carolina Courage W