21:00
Jordan U19 Jordan U19
? - ?
Uzbekistan U19 Uzbekistan U19
20:00
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
? - ?
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
22:30
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
? - ?
อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
19:00
อลาเบส อลาเบส
? - ?
เซบียา เซบียา
02:00
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
? - ?
เกตาเฟ่ เกตาเฟ่
21:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
กรานาดา กรานาดา
17:00
เออิบาร์ เออิบาร์
? - ?
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
23:30
เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
20:30
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
? - ?
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
23:00
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
? - ?
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
23:00
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
20:00
เบรสชา เบรสชา
? - ?
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
17:30
เจนัว เจนัว
? - ?
อตาลันต้า อตาลันต้า
20:00
ปาร์มา ปาร์มา
? - ?
กาญารี่ กาญารี่
20:00
สปอล สปอล
? - ?
ลาซิโอ ลาซิโอ
01:45
เวโรนา เวโรนา
? - ?
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
02:00
โมนาโก โมนาโก
? - ?
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
20:00
น็องต์ น็องต์
? - ?
แร็งส์ แร็งส์
22:00
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
? - ?
ตูลูซ ตูลูซ
18:30
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
? - ?
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
18:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
17:15
ซโวลเล่ ซโวลเล่
? - ?
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
19:30
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
? - ?
เดน ฮาก เดน ฮาก
19:30
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
? - ?
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
21:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
? - ?
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
02:00
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
? - ?
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
22:00
มาริติโม่ มาริติโม่
? - ?
เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
00:00
ปอร์ติโมเนนเซ่ ปอร์ติโมเนนเซ่
? - ?
ปอร์โต้ ปอร์โต้
22:00
ริโอ อาฟ ริโอ อาฟ
? - ?
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
22:00
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
? - ?
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
23:00
Bodo/Glimt Bodo/Glimt
? - ?
Stabaek Stabaek
23:00
Haugesund Haugesund
? - ?
Mjondalen Mjondalen
01:00
Kristiansund Kristiansund
? - ?
Brann Brann
23:00
Molde Molde
? - ?
Tromso Tromso
23:00
Stromsgodset Stromsgodset
? - ?
Ranheim Ranheim
23:00
Viking Viking
? - ?
Odd Odd
20:00
ฮัคเค่น ฮัคเค่น
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
20:00
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
? - ?
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
22:30
มัลโม มัลโม
? - ?
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
20:30
FC Tambov FC Tambov
? - ?
CSKA Moscow CSKA Moscow
23:00
Krasnodar Krasnodar
? - ?
FK Krylya Sovetov Samara FK Krylya Sovetov Samara
18:00
Orenburg Orenburg
? - ?
Rubin Kazan Rubin Kazan
17:00
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
? - ?
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
23:00
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
? - ?
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
19:00
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
? - ?
แรนเดอร์ แรนเดอร์
21:00
โฮโบร โฮโบร
? - ?
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
19:00
ลิงบี้ ลิงบี้
? - ?
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
19:30
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
23:00
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
เมเชเลน เมเชเลน
01:30
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
? - ?
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
19:30
อัลทัช อัลทัช
? - ?
ซังคท์เพิลเทิน ซังคท์เพิลเทิน
19:30
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
? - ?
แอดมิร่า แอดมิร่า
17:00
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
? - ?
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
02:00
ฆิฆอน ฆิฆอน
? - ?
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
ลูโก ลูโก
? - ?
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
21:00
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
? - ?
เอลเช่ เอลเช่
23:00
ซาราโกซา ซาราโกซา
? - ?
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
18:30
เอา เอา
? - ?
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
18:30
โบคุม โบคุม
? - ?
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
18:30
ดาร์มชตัท ดาร์มชตัท
? - ?
นูเรมเบิร์ก นูเรมเบิร์ก
20:00
Cosenza Cosenza
? - ?
เปสคารา เปสคารา
20:00
Crotone Crotone
? - ?
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
02:00
Pisa Pisa
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
21:30
Armavir Armavir
? - ?
Chertanovo M. Chertanovo M.
17:15
Academica Academica
? - ?
Nacional Nacional
00:15
Casa Pia Casa Pia
? - ?
Oliveirense Oliveirense
22:00
Covilha Covilha
? - ?
Leixoes Leixoes
00:15
Penafiel Penafiel
? - ?
Mafra Mafra
20:00
Jerv Jerv
? - ?
Raufoss Raufoss
20:00
K. Oslo K. Oslo
? - ?
Skeid Skeid
20:00
Nest-Sotra Nest-Sotra
? - ?
Tromsdalen Tromsdalen
20:00
Strommen Strommen
? - ?
Start Start
23:00
Ham-Kam Ham-Kam
? - ?
Ull/Kisa Ull/Kisa
23:00
Sandnes Sandnes
? - ?
Notodden Notodden
23:00
Sogndal Sogndal
? - ?
Sandefjord Sandefjord
20:00
บราเก้ บราเก้
? - ?
ดาลเคิร์ด ดาลเคิร์ด
22:30
นูร์บี้ นูร์บี้
? - ?
วอร์เบิร์ก วอร์เบิร์ก
19:00
Koge Koge
? - ?
Naestved Naestved
18:45
Roskilde Roskilde
? - ?
Nykobing Nykobing
20:00
Vejle Vejle
? - ?
Hvidovre Hvidovre
23:00
Vendsyssel FF Vendsyssel FF
? - ?
Kolding IF Kolding IF
21:00
Ankaragucu Ankaragucu
? - ?
Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor
00:00
Denizlispor Denizlispor
? - ?
Konyaspor Konyaspor
21:00
Rizespor Rizespor
? - ?
Goztepe Goztepe
00:00
Trabzonspor Trabzonspor
? - ?
Genclerbirligi Genclerbirligi
23:00
Adanaspor AS Adanaspor AS
? - ?
Adana Demirspor Adana Demirspor
20:30
Bursaspor Bursaspor
? - ?
Osmanlispor Osmanlispor
20:30
Istanbulspor AS Istanbulspor AS
? - ?
Giresunspor Giresunspor
23:00
Menemen Bld. Menemen Bld.
? - ?
Akhisar Genclik Spor Akhisar Genclik Spor
21:00
เคเอสวี โรเซลาเร่ เคเอสวี โรเซลาเร่
? - ?
วิร์ตัน วิร์ตัน
15:30
LASK Juniors LASK Juniors
? - ?
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
21:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
? - ?
Avai Avai
21:00
Atletico-MG Atletico-MG
? - ?
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00
Bahia Bahia
? - ?
Fortaleza Fortaleza
07:00
Ceara Ceara
? - ?
Botafogo RJ Botafogo RJ
02:00
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
? - ?
Corinthians Corinthians
02:00
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
? - ?
Goias Goias
05:00
Sao Paulo Sao Paulo
? - ?
CSA CSA
23:15
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
? - ?
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
06:00
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
21:00
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
? - ?
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
03:45
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
? - ?
ลานุส ลานุส
01:30
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
? - ?
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
07:00
Club Leon Club Leon
? - ?
Juarez Juarez
07:00
Guadalajara Chivas Guadalajara Chivas
? - ?
Atlas Atlas
00:00
Toluca Toluca
? - ?
Monarcas Monarcas
09:00
Club America Club America
? - ?
U.N.A.M.- Pumas U.N.A.M.- Pumas
02:00
Figueirense Figueirense
? - ?
Sport Recife Sport Recife
07:00
Cafetaleros de Tapachula Cafetaleros de Tapachula
? - ?
Loros Loros
09:00
Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
? - ?
Venados Venados
00:00
Leones Negros Leones Negros
? - ?
Celaya Celaya
17:00
Kagoshima Utd Kagoshima Utd
? - ?
Montedio Yamagata Montedio Yamagata
16:00
Yokohama Yokohama
? - ?
Omiya Ardija Omiya Ardija
16:30
Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua
? - ?
Tianjin Teda Tianjin Teda
18:35
Beijing Renhe Beijing Renhe
? - ?
Chongqing Lifan Chongqing Lifan
18:35
Wuhan Zall Wuhan Zall
? - ?
Dalian Yifang F.C. Dalian Yifang F.C.
15:00
Gangwon Gangwon
? - ?
Jeju Utd Jeju Utd
15:00
โซล โซล
? - ?
Incheon Incheon
17:00
ซ็องนัม ซ็องนัม
? - ?
Suwon Bluewings Suwon Bluewings
15:00
บูชอน 1995 บูชอน 1995
? - ?
ซูวอน ซูวอน
17:00
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
? - ?
อันยาง อันยาง
17:00
Gwangju FC Gwangju FC
? - ?
Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa
18:30
Meizhou Meixian Techand Meizhou Meixian Techand
? - ?
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
21:00
อาเรา อาเรา
? - ?
ซิยง ซิยง
20:30
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
? - ?
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
20:00
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
19:30
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
? - ?
ธูน ธูน
21:00
วอห์เล็น วอห์เล็น
? - ?
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
18:00
Chiangrai Utd Chiangrai Utd
? - ?
Trat FC Trat FC
18:00
PTT Rayong PTT Rayong
? - ?
Suphanburi Suphanburi
19:00
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
? - ?
Sukhothai Sukhothai
19:00
Prachuap Prachuap
? - ?
Chiangmai FC Chiangmai FC
04:00
Miguelito Miguelito
? - ?
Alianza Alianza
06:00
Costa del Este Costa del Este
? - ?
Independiente Independiente
04:15
Guabira Guabira
? - ?
Blooming Blooming
02:00
Nacional Potosi Nacional Potosi
? - ?
Bolivar Bolivar
02:00
San Jose San Jose
? - ?
Destroyers Destroyers
06:30
Sport Boys Sport Boys
? - ?
Wilstermann Wilstermann
FRO
Brea Brea
? - ?
Fraga Fraga
FRO
Borja Borja
? - ?
CF Illueca CF Illueca
FRO
Utebo FC Utebo FC
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
FRO
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Calamocha Calamocha
FRO
Binefar Binefar
? - ?
Almudevar Almudevar
FRO
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
Valdefierro Valdefierro
FRO
Belchite 97 Belchite 97
? - ?
Barbastro Barbastro
FRO
Robres Robres
? - ?
Villanueva CF Villanueva CF
FRO
Sarinena Sarinena
? - ?
Tamarite Tamarite
19:00
Nurnberg II Nurnberg II
? - ?
Furth II Furth II
00:00
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
? - ?
Eichstatt Eichstatt
FRO
? - ?
CD Barquereno CD Barquereno
FRO
? - ?
FRO
Selaya Selaya
? - ?
FRO
? - ?
FRO
? - ?
Rayo Cantabria Rayo Cantabria
FRO
Vimenor Vimenor
? - ?
FRO
Pardubice W Pardubice W
? - ?
Dukla Prague W Dukla Prague W
FRO
Plzen W Plzen W
? - ?
Lok. Brno W Lok. Brno W
FRO
Sparta Prague W Sparta Prague W
? - ?
Slovacko W Slovacko W
22:00
Kuchl (Aut) Kuchl (Aut)
? - ?
Grodig Grodig
15:30
Reichenau Reichenau
? - ?
SC Imst (Aut) SC Imst (Aut)
19:30
Hall Hall
? - ?
Kufstein Kufstein
22:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
? - ?
Schwaz Schwaz
21:00
Rothis Rothis
? - ?
Bregenz Bregenz
22:00
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
? - ?
Elblag Elblag
18:05
Pruszkow Pruszkow
? - ?
Leczna Leczna
20:00
Arconatese Arconatese
? - ?
Sondrio Sondrio
20:00
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
? - ?
Pontisola Pontisola
20:00
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Milano City Milano City
20:00
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Levico Terme Levico Terme
20:00
Legnano Legnano
? - ?
Inveruno Inveruno
20:00
NibionnOggiono NibionnOggiono
? - ?
Villa Alma Villa Alma
20:00
Tritium Tritium
? - ?
Caravaggio Caravaggio
20:00
Dro Dro
? - ?
Seregno Seregno
20:00
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
? - ?
Scanzorosciate Scanzorosciate
20:00
Bolzano Bolzano
? - ?
Pro Sesto Pro Sesto
FRO
Givry Givry
? - ?
Meux Meux
FRO
Hamoir Hamoir
? - ?
Namur Namur
FRO
Rebecquoise Rebecquoise
? - ?
Couvin-Mariembourg Couvin-Mariembourg
FRO
Solieres Sport Solieres Sport
? - ?
Francs Borains Francs Borains
FRO
Stockay-Warfusee Stockay-Warfusee
? - ?
Entente Durbuy Entente Durbuy
FRO
Tilleur Tilleur
? - ?
Verlaine Verlaine
21:30
Rudes Rudes
? - ?
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
15:00
Olympic FC Olympic FC
? - ?
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
06:30
Washington Spirit W Washington Spirit W
? - ?
Seattle Reign W Seattle Reign W
04:00
Sky Blue W Sky Blue W
? - ?
Chicago W Chicago W
20:00
Albalonga Albalonga
? - ?
Pomezia Pomezia
20:00
Bastia Bastia
? - ?
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
20:00
Cannara Cannara
? - ?
Flaminia Flaminia
20:00
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Grassina Grassina
20:00
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
? - ?
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
20:00
Sangiovannese Sangiovannese
? - ?
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
20:00
Scandicci Scandicci
? - ?
Gavorrano Gavorrano
20:00
Trestina Trestina
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
20:00
Tuttocuoio Tuttocuoio
? - ?
Grosseto Grosseto
03:30
Popayan Popayan
? - ?
Chico Chico
03:30
Real Santander Real Santander
? - ?
Llaneros Llaneros
02:00
Tigres Tigres
? - ?
Quindio Quindio
04:00
Chinandega Chinandega
? - ?
Esteli Esteli
04:00
Ocotal Ocotal
? - ?
Ferretti Ferretti
08:00
Sabanas Sabanas
? - ?
Managua FC Managua FC
เลื่อน
Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An
? - ?
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
เลื่อน
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
? - ?
BHTS Quang Nam BHTS Quang Nam
เลื่อน
Khanh Hoa Khanh Hoa
? - ?
Nam Dinh Nam Dinh
เลื่อน
Viettel Viettel
? - ?
Binh Duong Binh Duong
21:00
Skastice Skastice
? - ?
Hranice Hranice
15:15
Slavicin Slavicin
? - ?
Brumov Brumov
22:30
U. De Concepcion U. De Concepcion
? - ?
Colo Colo Colo Colo
01:00
Cobresal Cobresal
? - ?
Everton Everton
06:00
Union La Calera Union La Calera
? - ?
Antofagasta Antofagasta
19:00
Stumbras 2 Stumbras 2
? - ?
Banga Banga
19:00
Kretinga Kretinga
? - ?
Dainava Alytus Dainava Alytus
FRO
? - ?
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
FRO
เอซิจา เอซิจา
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
FRO
? - ?
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
FRO
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
FRO
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
FRO
? - ?
FRO
Rota (Esp) Rota (Esp)
? - ?
Arcos CF Arcos CF
FRO
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
เบติส B เบติส B
FRO
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
? - ?
Kassel Kassel
FRO
Neuhof Neuhof
? - ?
Hadamar Hadamar
FRO
RW Walldorf RW Walldorf
? - ?
Stadtallendorf Stadtallendorf
FRO
Eddersheim Eddersheim
? - ?
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
06:30
Tampa Bay Tampa Bay
? - ?
Atlanta United 2 Atlanta United 2
07:30
San Antonio San Antonio
? - ?
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
08:30
New Mexico New Mexico
? - ?
Colorado Springs Colorado Springs
09:00
Orange County SC Orange County SC
? - ?
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
09:30
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
? - ?
Fresno Fresno
09:30
Phoenix Rising Phoenix Rising
? - ?
Los Angeles 2 Los Angeles 2
04:00
Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Rio Grande Rio Grande
06:00
Austin Bold Austin Bold
? - ?
Reno Reno
FRO
Askania Bernburg Askania Bernburg
? - ?
Inter Leipzig (Ger) Inter Leipzig (Ger)
15:30
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
? - ?
Poprad Poprad
15:30
Samorin Samorin
? - ?
Ruzomberok B (Svk) Ruzomberok B (Svk)
15:30
Zilina B Zilina B
? - ?
Puchov Puchov
FRO
Swieqi Swieqi
? - ?
Naxxar Lions Naxxar Lions
FRO
Vittoriosa Vittoriosa
? - ?
Qrendi Qrendi
FRO
Bernolakovo Bernolakovo
? - ?
Rovinka Rovinka
FRO
D. Luzna D. Luzna
? - ?
MSK Senec MSK Senec
FRO
Kalinkovo Kalinkovo
? - ?
Tomasov Tomasov
FRO
Malacky Malacky
? - ?
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
FRO
Rohoznik Rohoznik
? - ?
I. Bratislava I. Bratislava
FRO
Rusovce Rusovce
? - ?
Devinska N. Ves Devinska N. Ves
18:00
อิงก็อลชตัท อิงก็อลชตัท
? - ?
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
19:00
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
? - ?
Hansa Rostock Hansa Rostock
FRO
Dynamik Dynamik
? - ?
Olympic S. Olympic S.
FRO
Ngozi City Ngozi City
? - ?
LLB Academic LLB Academic
FRO
Bujumbura C. Bujumbura C.
? - ?
Musongati Musongati
FRO
Japan U16 W Japan U16 W
? - ?
Australia U16 W Australia U16 W
FRO
Thailand U16 W Thailand U16 W
? - ?
Bangladesh U16 W Bangladesh U16 W
19:00
Admira Prague B Admira Prague B
? - ?
Predni Kopanina Predni Kopanina
21:30
Ujezd nad Lesy Ujezd nad Lesy
? - ?
Kralovice Kralovice
FRO
Kongsvinger 2 Kongsvinger 2
? - ?
Verdal Verdal
FRO
Steinkjer Steinkjer
? - ?
Raufoss 2 Raufoss 2
FRO
Alcudia Alcudia
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
FRO
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
FRO
Mallorca B Mallorca B
? - ?
21:00
HB Torshavn HB Torshavn
? - ?
Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
21:00
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
? - ?
Streymur Streymur
21:00
Vikingur Vikingur
? - ?
AB Argir AB Argir
22:30
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
20:00
Catania Catania
? - ?
Viterbese Viterbese
22:30
Catanzaro Catanzaro
? - ?
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
20:00
Paganese Paganese
? - ?
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
22:30
Picerno Picerno
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
20:00
Teramo Teramo
? - ?
Cavese Cavese
20:00
แตร์นานา แตร์นานา
? - ?
Monopoli Monopoli
22:30
Vibonese Vibonese
? - ?
Rende Rende
FRO
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
? - ?
Krompachy Krompachy
FRO
B. Nova Ves B. Nova Ves
? - ?
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
FRO
Giraltovce Giraltovce
? - ?
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
FRO
Plavnica Plavnica
? - ?
Vranov Vranov
FRO
Snina Snina
? - ?
FK Humenne FK Humenne
FRO
Stropkov Stropkov
? - ?
Šarišské Michalany Šarišské Michalany
FRO
V. Revistia V. Revistia
? - ?
Poprad B Poprad B
FRO
UBC UBC
? - ?
เล็ธบริดจ์ เล็ธบริดจ์
FRO
Trinity Western Trinity Western
? - ?
Calgary Calgary
FRO
ธอมสัน ริเวอร์ ธอมสัน ริเวอร์
? - ?
MacEwan MacEwan
FRO
UBC Okanagan UBC Okanagan
? - ?
Alberta Alberta
FRO
Acadia Acadia
? - ?
Saint Marys Saint Marys
FRO
คาร์เลตัน คาร์เลตัน
? - ?
Laurentian Laurentian
FRO
Dalhousie Dalhousie
? - ?
StFX StFX
FRO
Moncton Moncton
? - ?
Memorial Memorial
FRO
Mount Allison Mount Allison
? - ?
Cape Breton Cape Breton
FRO
ควีนส์ ควีนส์
? - ?
Trent Trent
FRO
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
Nipissing Nipissing
FRO
UNB UNB
? - ?
UPEI UPEI
FRO
Algoma Algoma
? - ?
วอเตอร์ลู วอเตอร์ลู
FRO
Laurier Laurier
? - ?
Windsor Windsor
FRO
UFV UFV
? - ?
Mount Royal Mount Royal
FRO
Ryerson Ryerson
? - ?
UOIT UOIT
FRO
เวสเทิร์น เวสเทิร์น
? - ?
Guelph Guelph
FRO
วิคตอเรีย วิคตอเรีย
? - ?
Saskatchewan Saskatchewan
FRO
Laval Laval
? - ?
UQAM UQAM
FRO
UQTR UQTR
? - ?
Montreal Montreal
FRO
Concordia Concordia
? - ?
McGill McGill
20:00
Laziste Laziste
? - ?
Sezimovo Usti Sezimovo Usti
21:30
Jankov Jankov
? - ?
Osek Osek
21:30
Junior Strakonice Junior Strakonice
? - ?
Trebon Trebon
21:30
Sokol Lom Sokol Lom
? - ?
Drazice Drazice
00:00
Puebla W Puebla W
? - ?
Monarcas Morelia W Monarcas Morelia W
07:00
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
? - ?
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
19:00
Koszalin Koszalin
? - ?
Jarocin Jarocin
20:00
Stezyca Stezyca
? - ?
Sroda Sroda
21:00
Swit Skolwin Swit Skolwin
? - ?
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
22:00
Gornik Konin Gornik Konin
? - ?
KKS Kalisz KKS Kalisz
21:00
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
? - ?
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
18:00
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
? - ?
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
21:00
Sandomierz Sandomierz
? - ?
Lublin Lublin
21:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Hetman Zamosc Hetman Zamosc
21:00
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
? - ?
Avia Swidnik Avia Swidnik
23:00
Tire Tire
? - ?
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
20:00
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
? - ?
Erzin Erzin
20:00
Duzcespor Duzcespor
? - ?
Hopaspor Hopaspor
19:30
Karakopru Karakopru
? - ?
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
20:00
Serik Belediyespor Serik Belediyespor
? - ?
Manisaspor Manisaspor
20:30
Silivrispor Silivrispor
? - ?
24 Erzincanspor 24 Erzincanspor
20:30
Sultanbeyli Sultanbeyli
? - ?
Yomraspor Yomraspor
20:00
Tokatspor Tokatspor
? - ?
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
19:30
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
? - ?
Catalca Catalca
21:00
Strumska Slava Strumska Slava
? - ?
Ludogorets II Ludogorets II
00:00
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
? - ?
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
16:00
กรานาดา B กรานาดา B
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
00:00
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
? - ?
Don Benito Don Benito
16:30
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
? - ?
เมริดา เมริดา
23:00
มูร์เซีย มูร์เซีย
? - ?
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
00:00
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
23:00
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
16:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
23:30
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
? - ?
กอร์โดบา กอร์โดบา
FRO
FC Ludwigsfelder FC Ludwigsfelder
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
FRO
Staaken Staaken
? - ?
Zehlendorf Zehlendorf
FRO
Stendal Stendal
? - ?
CFC Hertha CFC Hertha
FRO
Strausberg Strausberg
? - ?
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
19:30
Twente W Twente W
? - ?
PSV W PSV W
02:00
Atyra Atyra
? - ?
General Caballero JLM General Caballero JLM
02:00
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
? - ?
3 de Febrero 3 de Febrero
02:00
Guairena FC Guairena FC
? - ?
2 de Mayo 2 de Mayo
02:00
Independiente Independiente
? - ?
12 de Octubre 12 de Octubre
02:00
Ovetense FC Ovetense FC
? - ?
Rubio Nu Rubio Nu
02:00
Sportivo Iteno Sportivo Iteno
? - ?
Resistencia Resistencia
02:00
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
? - ?
RI 3 Corrales RI 3 Corrales
FRO
Alfaro Alfaro
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
FRO
Arnedo Arnedo
? - ?
Villegas Villegas
FRO
Calahorra B Calahorra B
? - ?
Berceo Berceo
FRO
Casalarreina Casalarreina
? - ?
Pradejon Pradejon
FRO
CCD Alberite CCD Alberite
? - ?
Naxara Naxara
FRO
CDFC Calzada CDFC Calzada
? - ?
River Ebro River Ebro
FRO
Logrones Promesas Logrones Promesas
? - ?
Vianes Vianes
FRO
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Comillas Comillas
FRO
Varea Varea
? - ?
SD Logrones SD Logrones
21:00
WIT Georgia WIT Georgia
? - ?
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
FRO
Barco Barco
? - ?
Somozas Somozas
FRO
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
? - ?
Compostela Compostela
FRO
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
FRO
Estradense Estradense
? - ?
Pontellas Pontellas
FRO
Polvorin Polvorin
? - ?
Ourense CF Ourense CF
FRO
Pontes Pontes
? - ?
Arosa SC Arosa SC
FRO
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Arzua Arzua
FRO
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
FRO
Silva SD Silva SD
? - ?
Paiosaco Paiosaco
FRO
UD Ourense UD Ourense
? - ?
CD Choco CD Choco
FRO
Basico Urraca Basico Urraca
? - ?
Vallobin Vallobin
FRO
กัวดาล กัวดาล
? - ?
Gijon Industrial Gijon Industrial
FRO
Condal Condal
? - ?
Llanes Llanes
FRO
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
CD Colunga CD Colunga
FRO
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
? - ?
Llanera Llanera
FRO
Tuilla Tuilla
? - ?
Real Aviles Real Aviles
FRO
Union Club Ceares Union Club Ceares
? - ?
Mosconia Mosconia
FRO
? - ?
CD Barquereno CD Barquereno
FRO
? - ?
FRO
Selaya Selaya
? - ?
FRO
? - ?
FRO
? - ?
FRO
Vimenor Vimenor
? - ?
FRO
Ariznabarra Ariznabarra
? - ?
SCD Durango SCD Durango
FRO
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
? - ?
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
FRO
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
? - ?
UE Figueres UE Figueres
FRO
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
FRO
CE Manresa CE Manresa
? - ?
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
FRO
? - ?
UE Sants UE Sants
FRO
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
Vilafranca Vilafranca
FRO
San Cristobal CP San Cristobal CP
? - ?
Horta Horta
FRO
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
Castelldefels Castelldefels
FRO
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
? - ?
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
FRO
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
Cerdanyola Cerdanyola
FRO
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
FRO
? - ?
FRO
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
FRO
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
FRO
? - ?
Beniganim Beniganim
FRO
? - ?
FRO
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
FRO
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
? - ?
FRO
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
FRO
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
FRO
Flat Earth FC Flat Earth FC
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
FRO
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
FRO
Navalcarnero Navalcarnero
? - ?
FRO
Parla (Esp) Parla (Esp)
? - ?
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
FRO
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
? - ?
FRO
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
FRO
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
FRO
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
FRO
? - ?
Salamanca B Salamanca B
FRO
? - ?
FRO
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
FRO
? - ?
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
FRO
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
FRO
Zamora Zamora
? - ?
Becerril Becerril
FRO
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
FRO
? - ?
Maracena Maracena
FRO
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
FRO
Huetor Tajar Huetor Tajar
? - ?
FRO
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
FRO
Malaga B Malaga B
? - ?
El Ejido El Ejido
FRO
? - ?
FRO
Motril (Esp) Motril (Esp)
? - ?
Linares Linares
FRO
? - ?
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
FRO
? - ?
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
FRO
เอซิจา เอซิจา
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
FRO
? - ?
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
FRO
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
FRO
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
FRO
? - ?
FRO
Rota (Esp) Rota (Esp)
? - ?
Arcos CF Arcos CF
FRO
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
? - ?
เบติส B เบติส B
FRO
Alcudia Alcudia
? - ?
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
FRO
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
FRO
Mallorca B Mallorca B
? - ?
FRO
Atl. Paso Atl. Paso
? - ?
Union Viera Union Viera
FRO
? - ?
FRO
San Fernando San Fernando
? - ?
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
FRO
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
? - ?
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
FRO
Cartagena B Cartagena B
? - ?
โฮย่า ลอร์ก้า โฮย่า ลอร์ก้า
FRO
? - ?
UD Los Garres UD Los Garres
FRO
? - ?
FRO
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
? - ?
Club Olimpico de Totana Club Olimpico de Totana
FRO
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
FRO
Plus Ultra (Esp) Plus Ultra (Esp)
? - ?
FRO
CA P. CA P.
? - ?
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
FRO
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
? - ?
FRO
Aceuchal Aceuchal
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
FRO
Diocesano Diocesano
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
FRO
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
FRO
Jerez CF Jerez CF
? - ?
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
FRO
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Cacereno Cacereno
FRO
Montijo Montijo
? - ?
Valdivia Valdivia
FRO
Olivenza Olivenza
? - ?
Extremadura UD B Extremadura UD B
FRO
Trujillo Trujillo
? - ?
Moralo Moralo
FRO
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Azuaga Azuaga
FRO
CD Ardoi CD Ardoi
? - ?
Pamplona Pamplona
FRO
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
? - ?
Cirbonero Cirbonero
FRO
Cortes Cortes
? - ?
CD Baztan CD Baztan
FRO
Murchante Murchante
? - ?
Subiza Subiza
FRO
Pena Azagresa Pena Azagresa
? - ?
Lourdes Lourdes
FRO
Alfaro Alfaro
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
FRO
Arnedo Arnedo
? - ?
Villegas Villegas
FRO
Calahorra B Calahorra B
? - ?
Berceo Berceo
FRO
Casalarreina Casalarreina
? - ?
Pradejon Pradejon
FRO
CCD Alberite CCD Alberite
? - ?
Naxara Naxara
FRO
CDFC Calzada CDFC Calzada
? - ?
River Ebro River Ebro
FRO
Logrones Promesas Logrones Promesas
? - ?
Vianes Vianes
FRO
Oyonesa Oyonesa
? - ?
Comillas Comillas
FRO
Varea Varea
? - ?
SD Logrones SD Logrones
FRO
Brea Brea
? - ?
Fraga Fraga
FRO
Borja Borja
? - ?
CF Illueca CF Illueca
FRO
Utebo FC Utebo FC
? - ?
San Juan Zaragoza San Juan Zaragoza
FRO
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Calamocha Calamocha
FRO
Binefar Binefar
? - ?
Almudevar Almudevar
FRO
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
Valdefierro Valdefierro
FRO
Belchite 97 Belchite 97
? - ?
Barbastro Barbastro
FRO
Robres Robres
? - ?
Villanueva CF Villanueva CF
FRO
Sarinena Sarinena
? - ?
Tamarite Tamarite
FRO
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
? - ?
Quintanar Quintanar
FRO
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
? - ?
Almagro Almagro
FRO
La Roda La Roda
? - ?
โตเลโด โตเลโด
FRO
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
? - ?
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
16:00
Mlada Boleslav U19 Mlada Boleslav U19
? - ?
Sigma Olomouc U19 (Cze) Sigma Olomouc U19 (Cze)
22:00
Poli Iasi Poli Iasi
? - ?
AFC Hermannstadt AFC Hermannstadt
01:00
CS U. Craiova CS U. Craiova
? - ?
FCSB FCSB
15:00
Baia Mare W Baia Mare W
? - ?
Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
15:00
CSS Targoviste W CSS Targoviste W
? - ?
Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W
15:00
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
? - ?
Piros Security W Piros Security W
15:00
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
? - ?
SN Constanta W SN Constanta W
22:30
Gornik Z. Gornik Z.
? - ?
Slask Wroclaw Slask Wroclaw
20:00
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
? - ?
LKS Lodz LKS Lodz
20:00
Borgosesia Borgosesia
? - ?
Chieri Chieri
20:00
Bra Bra
? - ?
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
20:00
Caronnese Caronnese
? - ?
Savona (Ita) Savona (Ita)
20:00
Fezzanese Fezzanese
? - ?
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
20:00
Lavagnese Lavagnese
? - ?
Sanremese Sanremese
20:00
Lucchese Lucchese
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
20:00
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
? - ?
Fossano Fossano
20:00
Vado Vado
? - ?
Casale Casale
20:00
Verbania Verbania
? - ?
Prato Prato
20:00
Arconatese Arconatese
? - ?
Sondrio Sondrio
20:00
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
? - ?
Pontisola Pontisola
20:00
Castellanzese Castellanzese
? - ?
Milano City Milano City
20:00
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Levico Terme Levico Terme
20:00
Legnano Legnano
? - ?
Inveruno Inveruno
20:00
NibionnOggiono NibionnOggiono
? - ?
Villa Alma Villa Alma
20:00
Tritium Tritium
? - ?
Caravaggio Caravaggio
20:00
Dro Dro
? - ?
Seregno Seregno
20:00
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
? - ?
Scanzorosciate Scanzorosciate
20:00
Bolzano Bolzano
? - ?
Pro Sesto Pro Sesto
20:00
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Ambrosiana Ambrosiana
20:00
Delta Rovigo Delta Rovigo
? - ?
Belluno Belluno
20:00
Este Este
? - ?
Campodarsego Campodarsego
20:00
Feltre Feltre
? - ?
Adriese Adriese
20:00
Mestre Mestre
? - ?
Legnago Salus Legnago Salus
20:00
Montebelluna Montebelluna
? - ?
Cartigliano Cartigliano
20:00
San Luigi (Ita) San Luigi (Ita)
? - ?
Clodiense Clodiense
20:00
Tamai Tamai
? - ?
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
20:00
Vigasio Vigasio
? - ?
Caldiero Terme Caldiero Terme
20:00
Villafranca Villafranca
? - ?
Chions Chions
20:00
Correggese Correggese
? - ?
Breno Breno
20:00
Crema Crema
? - ?
Calvina Calvina
20:00
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Forli Forli
20:00
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Sammaurese Sammaurese
20:00
Mantova Mantova
? - ?
Lentigione Lentigione
20:00
Mezzolara Mezzolara
? - ?
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
20:00
Sasso Marconi Sasso Marconi
? - ?
Franciacorta Franciacorta
20:00
Savignanese Savignanese
? - ?
Alfonsine Alfonsine
20:00
SCD Progresso SCD Progresso
? - ?
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
20:00
Albalonga Albalonga
? - ?
Pomezia Pomezia
20:00
Bastia Bastia
? - ?
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
20:00
Cannara Cannara
? - ?
Flaminia Flaminia
20:00
Monterosi FC Monterosi FC
? - ?
Grassina Grassina
20:00
Ponsacco (Ita) Ponsacco (Ita)
? - ?
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
20:00
Sangiovannese Sangiovannese
? - ?
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
20:00
Scandicci Scandicci
? - ?
Gavorrano Gavorrano
20:00
Trestina Trestina
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
20:00
Tuttocuoio Tuttocuoio
? - ?
Grosseto Grosseto
20:00
Agnonese Agnonese
? - ?
San Marino San Marino
20:00
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
? - ?
Sangiustese Sangiustese
20:00
Avezzano (Ita) Avezzano (Ita)
? - ?
Vastogirardi Vastogirardi
20:00
Matelica Matelica
? - ?
Giulianova Giulianova
20:00
Recanatese Recanatese
? - ?
Montegiorgio Montegiorgio
20:00
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
? - ?
Jesina Jesina
20:00
US Tolentino US Tolentino
? - ?
Campobasso Campobasso
20:00
Vastese Vastese
? - ?
Fiuggi Fiuggi
20:00
Aprilia Aprilia
? - ?
Vis Artena Vis Artena
20:00
Budoni Budoni
? - ?
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
20:00
Citta di Anagni Citta di Anagni
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
20:00
Ladispoli Ladispoli
? - ?
Turris Turris
20:00
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
? - ?
Torres Torres
20:00
Latte Dolce Latte Dolce
? - ?
Nuova Florida Nuova Florida
20:00
Nuova C. Nuova C.
? - ?
Latina (Ita) Latina (Ita)
20:00
Ostia Mare Ostia Mare
? - ?
Arzachena Arzachena
20:00
Tor Sapienza Tor Sapienza
? - ?
Muravera Muravera
20:00
Agropoli (Ita) Agropoli (Ita)
? - ?
Altamura Altamura
20:00
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
? - ?
Brindisi Brindisi
20:00
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
? - ?
US Bitonto US Bitonto
20:00
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
? - ?
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
20:00
Gladiator Gladiator
? - ?
Andria Andria
20:00
Gravina Gravina
? - ?
Sorrento Sorrento
20:00
Nocerina Nocerina
? - ?
Foggia Foggia
20:00
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
? - ?
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
20:00
Castrovillari Castrovillari
? - ?
AS Acireale AS Acireale
20:00
Cittanovese Cittanovese
? - ?
SS Nola 1925 SS Nola 1925
20:00
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
ASD Corigliano Calabro (Ita) ASD Corigliano Calabro (Ita)
20:00
Licata Licata
? - ?
Biancavilla Biancavilla
20:00
Marina di Ragusa Marina di Ragusa
? - ?
Savoia Savoia
20:00
Marsala Marsala
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:00
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
Palermo Palermo
20:00
San Tommaso San Tommaso
? - ?
Messina Messina
20:00
Troina Troina
? - ?
US Palmese US Palmese
21:00
Borsice Borsice
? - ?
Morkovice Morkovice
FRO
RFC Liege RFC Liege
? - ?
Dender Dender
15:30
Bentleigh Greens Bentleigh Greens
? - ?
Avondale FC Avondale FC
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
0 - 0
Bulleen Bulleen
21:00
Dyn. Kiev Dyn. Kiev
? - ?
Desna Desna
23:30
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
? - ?
Lviv Lviv
18:00
Mariupol Mariupol
? - ?
Olimpik Donetsk Olimpik Donetsk
16:00
Offenbach U19 Offenbach U19
? - ?
Augsburg U19 Augsburg U19
07:45
Atl. Nacional Atl. Nacional
? - ?
Cucuta Cucuta
03:00
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
Petrolera Petrolera
05:45
Envigado Envigado
? - ?
Ind. Medellin Ind. Medellin
03:30
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
? - ?
America De Cali America De Cali
05:00
Millonarios Millonarios
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
03:00
Delfines Del Este Delfines Del Este
? - ?
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
03:00
Moca Moca
? - ?
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
03:00
Universidad O&M Universidad O&M
? - ?
San Cristobal San Cristobal
03:00
Lara Lara
? - ?
AC Lala FC AC Lala FC
03:00
Llaneros Llaneros
? - ?
La Guaira La Guaira
03:00
Puerto Cabello Puerto Cabello
? - ?
Atl. Venezuela Atl. Venezuela
03:00
Trujillanos Trujillanos
? - ?
Dep. Anzoategui Dep. Anzoategui
03:00
Zamora Zamora
? - ?
Portuguesa Portuguesa
03:00
Zulia Zulia
? - ?
Mineros Mineros
04:00
Aragua Aragua
? - ?
Estudiantes Caracas Estudiantes Caracas
04:00
Caracas Caracas
? - ?
Monagas Monagas
04:00
Dep. Tachira Dep. Tachira
? - ?
Carabobo Carabobo
15:15
Brno B Brno B
? - ?
Jihlava B Jihlava B
15:30
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
? - ?
Humpolec Humpolec
21:00
Stara Rise Stara Rise
? - ?
Start Brno Start Brno
21:00
Tasovice Tasovice
? - ?
Velka Bites Velka Bites
22:00
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
? - ?
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
22:00
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
? - ?
เซาอูร่า เซาอูร่า
00:00
Paradou Paradou
? - ?
เอเอสโอ ชเลฟ เอเอสโอ ชเลฟ
01:00
บอร์ด บัว แอเรริดจ์ บอร์ด บัว แอเรริดจ์
? - ?
Mlila Mlila
01:00
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
? - ?
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
01:00
Magra Magra
? - ?
Constantine Constantine
02:00
บิสกรา บิสกรา
? - ?
เบลอับเบส เบลอับเบส
03:00
ออราน ออราน
? - ?
เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์
20:15
Leopards Leopards
? - ?
Kariobangi Sharks Kariobangi Sharks
FRO
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
FRO
? - ?
Maracena Maracena
FRO
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
FRO
Huetor Tajar Huetor Tajar
? - ?
Torredonjimeno Torredonjimeno
FRO
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
FRO
Malagueno (Esp) Malagueno (Esp)
? - ?
El Ejido El Ejido
FRO
? - ?
FRO
Motril (Esp) Motril (Esp)
? - ?
Linares Linares
FRO
? - ?
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
FRO
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Ahlen Ahlen
FRO
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
? - ?
Holzwickeder SC (Ger) Holzwickeder SC (Ger)
FRO
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Westfalia Herne (Ger) Westfalia Herne (Ger)
FRO
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
Erndtebruck Erndtebruck
FRO
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
? - ?
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
FRO
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
? - ?
Paderborn II Paderborn II
FRO
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
FRO
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
? - ?
Schermbeck Schermbeck
FRO
Wiedenbruck Wiedenbruck
? - ?
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
06:30
Montreal Impact Montreal Impact
? - ?
Cincinnati Cincinnati
06:30
Orlando City Orlando City
? - ?
New England Revolution New England Revolution
06:30
Philadelphia Union Philadelphia Union
? - ?
Los Angeles FC (Usa) Los Angeles FC (Usa)
09:00
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
? - ?
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
05:00
Seattle Sounders Seattle Sounders
? - ?
New York Red Bulls New York Red Bulls
04:00
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
04:30
มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
? - ?
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
02:30
Portland Timbers Portland Timbers
? - ?
DC United DC United
21:00
Inter Turku Inter Turku
? - ?
Mariehamn Mariehamn
22:30
Ilves Ilves
? - ?
Honka Honka
22:30
KuPS KuPS
? - ?
HJK HJK
23:00
Slovan Bratislava Slovan Bratislava
? - ?
Trnava Trnava
23:00
Gudja Gudja
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
01:00
Valletta Valletta
? - ?
Floriana Floriana
FRO
Crystal Crystal
? - ?
Gabcikovo Gabcikovo
FRO
FC Zlate Moravce B FC Zlate Moravce B
? - ?
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
FRO
Galanta Galanta
? - ?
Trnava B Trnava B
FRO
Marcelova Marcelova
? - ?
Velke Ludince Velke Ludince
FRO
Sala Sala
? - ?
Nitra B Nitra B
15:00
Thisted FC Thisted FC
? - ?
Vejgaard Vejgaard
19:00
Sydvest Sydvest
? - ?
Jammerbugt Jammerbugt
04:00
Juventude Juventude
? - ?
Nautico Nautico
18:00
Moron W Moron W
? - ?
Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
18:00
Sundsvall W Sundsvall W
? - ?
Borgeby W Borgeby W
20:30
Asarum W Asarum W
? - ?
Hammarby W Hammarby W
21:30
Umea W Umea W
? - ?
Assi W Assi W
18:00
Athletic Bilbao W Athletic Bilbao W
? - ?
Madrid C. W Madrid C. W
18:00
Atletico Madrid W Atletico Madrid W
? - ?
Sevilla FC W Sevilla FC W
18:00
Espanyol W Espanyol W
? - ?
Valencia W Valencia W
18:00
Rayo Vallecano W Rayo Vallecano W
? - ?
Barcelona W Barcelona W
18:00
Real Sociedad W Real Sociedad W
? - ?
Levante W Levante W
FRO
Madla IL (Nor) Madla IL (Nor)
? - ?
Pors Grenland Pors Grenland
FRO
? - ?
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
FRO
? - ?
FRO
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
FRO
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
FRO
? - ?
Beniganim Beniganim
FRO
? - ?
17:00
Elva Elva
? - ?
JK Jarve JK Jarve
22:30
เชเซน่า เชเซน่า
? - ?
Triestina Triestina
22:30
FeralpiSalo FeralpiSalo
? - ?
Virtus Verona Virtus Verona
20:00
Imolese Imolese
? - ?
Modena Modena
22:30
Vicenza Vicenza
? - ?
Rimini Rimini
22:30
Padova Padova
? - ?
คาร์ปิ คาร์ปิ
20:00
Piacenza Piacenza
? - ?
Fermana Fermana
22:30
Ravenna Ravenna
? - ?
Vis Pesaro Vis Pesaro
20:00
Sambenedettese Sambenedettese
? - ?
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
20:00
Sudtirol Sudtirol
? - ?
Reggiana Reggiana
FRO
Jednota Banova Jednota Banova
? - ?
Rakytovce Rakytovce
FRO
Kalinovo Kalinovo
? - ?
Zvolen Zvolen
FRO
Krasno Krasno
? - ?
Zarnovica Zarnovica
FRO
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Kovacova Kovacova
FRO
Namestovo Namestovo
? - ?
Rimavska Sobota Rimavska Sobota
13:30
PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
? - ?
PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
20:30
Al-Rustaq Al-Rustaq
? - ?
Mirbat Mirbat
20:30
Oman FC Oman FC
? - ?
Al Suwaiq Al Suwaiq
00:45
Sohar Sohar
? - ?
Al Oruba Al Oruba
FRO
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
? - ?
Rahimo Rahimo
16:00
Mks Olimpia Szczecin W Mks Olimpia Szczecin W
? - ?
Medyk Konin W Medyk Konin W
17:00
Mitech Zywiec W Mitech Zywiec W
? - ?
Bydgoszcz W Bydgoszcz W
21:00
Dolany Dolany
? - ?
Medlov Medlov
21:00
Lutin Lutin
? - ?
Zelatovice Zelatovice
21:00
SK Lipova SK Lipova
? - ?
Sternberk Sternberk
21:00
Velke Losiny Velke Losiny
? - ?
Jesenik Jesenik
19:00
Hoogland Hoogland
? - ?
Dongen Dongen
19:30
EVV EVV
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
19:30
Jong Den Haag Jong Den Haag
? - ?
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
19:30
Lienden Lienden
? - ?
Groene Ster Groene Ster
19:30
UNA UNA
? - ?
USV Hercules USV Hercules
19:30
Bayburt Bayburt
? - ?
Kirsehir Belediyespor Kirsehir Belediyespor
19:30
Elazigspor Elazigspor
? - ?
Tuzlaspor Tuzlaspor
19:30
Etimesgut Etimesgut
? - ?
Bodrumspor Bodrumspor
20:00
Kastamonuspor Kastamonuspor
? - ?
Bandirmaspor Bandirmaspor
23:00
Sakaryaspor Sakaryaspor
? - ?
Utas Usakspor Utas Usakspor
19:30
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
? - ?
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
19:30
Vanspor Bld. Vanspor Bld.
? - ?
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
21:45
Dunav Ruse Dunav Ruse
? - ?
Slavia Sofia Slavia Sofia
00:15
Levski Levski
? - ?
Cherno More Cherno More
00:00
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
? - ?
โอลอต โอลอต
01:00
กอร์เนยา กอร์เนยา
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
17:00
เอโบร เอโบร
? - ?
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
00:30
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
? - ?
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
23:00
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
23:30
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
Levante B Levante B
17:00
เรอุส เดปอร์ติอู เรอุส เดปอร์ติอู
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
17:00
FC Andorra FC Andorra
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
19:00
Mainz II Mainz II
? - ?
Giessen (Ger) Giessen (Ger)
21:30
Giannina Giannina
? - ?
Kerkyra Kerkyra
19:30
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
? - ?
TEC TEC
22:00
RFS RFS
? - ?
Spartaks Spartaks
FRO
CD Ardoi CD Ardoi
? - ?
Pamplona Pamplona
FRO
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
? - ?
Cirbonero Cirbonero
FRO
Cortes Cortes
? - ?
CD Baztan CD Baztan
FRO
Murchante Murchante
? - ?
Subiza Subiza
FRO
Pena Azagresa Pena Azagresa
? - ?
Lourdes Lourdes
FRO
Duren Duren
? - ?
Breinig Breinig
FRO
Hennef Hennef
? - ?
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
FRO
Friesdorf Friesdorf
? - ?
Eilendorf Eilendorf
FRO
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
? - ?
Freialdenhoven Freialdenhoven
FRO
Deutz Deutz
? - ?
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
FRO
Pesch Pesch
? - ?
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
FRO
VfL Vichttal VfL Vichttal
? - ?
Frechen Frechen
20:00
Blackburn W Blackburn W
? - ?
Sheffield Utd W Sheffield Utd W
20:00
Charlton W Charlton W
? - ?
New London Lionesses W New London Lionesses W
20:00
Coventry United W Coventry United W
? - ?
Lewes W Lewes W
20:00
Crystal Palace W Crystal Palace W
? - ?
Aston Villa W Aston Villa W
20:00
Leicester W Leicester W
? - ?
London Bees W London Bees W
17:45
Legnica Legnica
? - ?
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
FRO
Flamengo W Flamengo W
? - ?
Corinthians W Corinthians W
04:00
Dep. Municipal Dep. Municipal
? - ?
Sporting Cristal Sporting Cristal
08:00
U. de Deportes U. de Deportes
? - ?
Binacional Binacional
01:30
Carlos Manucci Carlos Manucci
? - ?
Union Comercio Union Comercio
15:30
Sapeli Polna Sapeli Polna
? - ?
Pribyslav Pribyslav
21:00
Nova Ves Nova Ves
? - ?
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
21:00
Pelhrimov Pelhrimov
? - ?
Velke Mezirici B Velke Mezirici B
21:00
Sebkovice Sebkovice
? - ?
Namest n. Oslavou Namest n. Oslavou
21:00
Sperice Sperice
? - ?
Zirovnice Zirovnice
02:00
Danubio Danubio
? - ?
Cerro Largo Cerro Largo
02:00
Plaza Colonia Plaza Colonia
? - ?
Boston River Boston River
02:00
Progreso Progreso
? - ?
Rampla Juniors Rampla Juniors
05:00
Club Nacional Club Nacional
? - ?
Liverpool M. Liverpool M.
19:00
Hamburger SV U19 Hamburger SV U19
? - ?
Union Berlin U19 Union Berlin U19
01:00
Deportes Temuco Deportes Temuco
? - ?
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
01:30
Cobreloa Cobreloa
? - ?
Nublense Nublense
05:00
San Luis San Luis
? - ?
Rangers Rangers
22:00
Vlasim Vlasim
? - ?
Vitkovice Vitkovice
15:15
Zizkov Zizkov
? - ?
Hradec Kralove Hradec Kralove
18:00
Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
? - ?
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
21:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Hetman Zamosc Hetman Zamosc
21:00
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
? - ?
Avia Swidnik Avia Swidnik
21:00
Sandomierz Sandomierz
? - ?
Lublin Lublin
15:15
Blansko Blansko
? - ?
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
15:15
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
? - ?
Velke Mezirici Velke Mezirici
15:15
Slovacko B Slovacko B
? - ?
Otrokovice Otrokovice
15:15
Unicov Unicov
? - ?
Hlucin Hlucin
15:30
Zlin B (Cze) Zlin B (Cze)
? - ?
Dolni Benesov Dolni Benesov
FRO
Benfica W Benfica W
? - ?
A-dos-Francos W A-dos-Francos W
FRO
Cadima W Cadima W
? - ?
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
FRO
CF Benfica W CF Benfica W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
FRO
Estoril Praia W Estoril Praia W
? - ?
Ovarense W Ovarense W
22:00
Maritimo W Maritimo W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
FRO
Ouriense W Ouriense W
? - ?
Maritimo W Maritimo W
13:00
Inac Kobe Leonesa W Inac Kobe Leonesa W
? - ?
Albirex Niigata W Albirex Niigata W
15:00
Urawa W Urawa W
? - ?
Vegalta Sendai W Vegalta Sendai W
FRO
Bupolsa (Esp) Bupolsa (Esp)
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
FRO
? - ?
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
FRO
? - ?
Salamanca 2 Salamanca 2
FRO
? - ?
FRO
Mirandes 2 Mirandes 2
? - ?
FRO
? - ?
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
FRO
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
? - ?
FRO
Zamora Zamora
? - ?
Becerril Becerril
FRO
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
? - ?
Heeslinger Heeslinger
FRO
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
? - ?
Bersenbruck (Ger) Bersenbruck (Ger)
FRO
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
? - ?
Eintracht Celle Eintracht Celle
FRO
Hagen/Uthlede Hagen/Uthlede
? - ?
FT Braunschweig FT Braunschweig
FRO
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
? - ?
VfL Oldenburg VfL Oldenburg
FRO
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
? - ?
Tundern Tundern
FRO
Uphusen Uphusen
? - ?
Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
FRO
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
? - ?
ธัลวีล ธัลวีล
15:15
Admira Prague Admira Prague
? - ?
Kraluv Dvur Kraluv Dvur
15:15
Sparta Prague B (Cze) Sparta Prague B (Cze)
? - ?
Pribram B Pribram B
15:30
Plzen B Plzen B
? - ?
Mas Taborsko Mas Taborsko
21:30
Rakovnik Rakovnik
? - ?
Benesov Benesov
21:30
Stechovice Stechovice
? - ?
Motorlet Prague Motorlet Prague
15:15
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
? - ?
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
21:30
Zapy Zapy
? - ?
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
16:30
Albirex Niigata Albirex Niigata
? - ?
Young Lions Young Lions
16:30
Geylang Geylang
? - ?
Hougang Hougang
FRO
Dordoi Bishkek Dordoi Bishkek
? - ?
Alay Osh Alay Osh
FRO
FK Kara Balta FK Kara Balta
? - ?
Akademiy Futbola Akademiy Futbola
FRO
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
? - ?
UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
FRO
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
? - ?
Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
18:00
Holbaek Holbaek
? - ?
BK Frem BK Frem
15:00
Thisted FC Thisted FC
? - ?
Vejgaard Vejgaard
19:00
Sydvest Sydvest
? - ?
Jammerbugt Jammerbugt
FRO
Gharb Gharb
? - ?
Xewkija Xewkija
FRO
Xaghra Xaghra
? - ?
Ghajnsielem Ghajnsielem
18:00
Pitea W Pitea W
? - ?
Vaxjo DFF W Vaxjo DFF W
18:00
Vittsjo W Vittsjo W
? - ?
Orebro W Orebro W
20:00
Djurgarden W Djurgarden W
? - ?
Bunkeflo W Bunkeflo W
20:00
Goteborg W Goteborg W
? - ?
Rosengard W Rosengard W
17:30
AS Roma W AS Roma W
? - ?
AC Milan W AC Milan W
20:00
Florentia W Florentia W
? - ?
Fiorentina W Fiorentina W
FRO
Lyn Lyn
? - ?
Norild Norild
FRO
Banyoles (Esp) Banyoles (Esp)
? - ?
UE Figueres UE Figueres
FRO
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
FRO
CE Manresa CE Manresa
? - ?
Santfeliuenc (Esp) Santfeliuenc (Esp)
FRO
? - ?
UE Sants UE Sants
FRO
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
Vilafranca Vilafranca
FRO
San Cristobal CP San Cristobal CP
? - ?
Horta Horta
FRO
เปราลาด้า เปราลาด้า
? - ?
Castelldefels Castelldefels
FRO
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
? - ?
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
FRO
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
Cerdanyola Cerdanyola
19:00
Maardu Maardu
? - ?
Tammeka Tammeka
20:00
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
? - ?
Pianese Pianese
20:00
Carrarese Carrarese
? - ?
Pistoiese Pistoiese
22:30
Gozzano Gozzano
? - ?
Giana Erminio Giana Erminio
22:30
Juventus U23 Juventus U23
? - ?
Pro Patria Pro Patria
20:00
Lecco Lecco
? - ?
Siena Siena
20:00
Olbia Olbia
? - ?
Alessandria Alessandria
22:30
Pergolettese Pergolettese
? - ?
Arezzo Arezzo
20:00
Pontedera Pontedera
? - ?
โนวาร่า โนวาร่า
22:30
Renate Renate
? - ?
Como Como
15:00
Krasnodar U21 Krasnodar U21
? - ?
Krylya Sovetov Samara U21 Krylya Sovetov Samara U21
15:30
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
? - ?
Persela Lamongan Persela Lamongan
18:30
Perseru Serui Perseru Serui
? - ?
PSM Makassar PSM Makassar
15:30
Persija Jakarta Persija Jakarta
? - ?
PSIS Semarang PSIS Semarang
FRO
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Silver Silver
FRO
TN Stars TN Stars
? - ?
Masters Security Masters Security
FRO
Blue Eagles Blue Eagles
? - ?
Azam Tigers Azam Tigers
FRO
Dwangwa United Dwangwa United
? - ?
Silver Silver
FRO
GOSK Gabela GOSK Gabela
? - ?
Gorazde Gorazde
FRO
Hadzici Hadzici
? - ?
Igman K. Igman K.
FRO
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
? - ?
Metalleghe Metalleghe
19:00
Bayern Munich W Bayern Munich W
? - ?
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
19:00
Frankfurt W Frankfurt W
? - ?
Jena W Jena W
19:00
Freiburg W Freiburg W
? - ?
Sand W Sand W
19:00
SGS Essen W SGS Essen W
? - ?
Duisburg W Duisburg W
19:00
Wolfsburg W Wolfsburg W
? - ?
Hoffenheim W Hoffenheim W
21:00
Mutenice Mutenice
? - ?
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
21:00
Rajecko Rajecko
? - ?
Ivancice Ivancice
21:00
Sparta Brno Sparta Brno
? - ?
Bosonohy Bosonohy
FRO
Tanda Tanda
? - ?
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
23:00
Afjet Afyonspor Afjet Afyonspor
? - ?
Sanliurfaspor Sanliurfaspor
22:00
Amed SK Amed SK
? - ?
Hacettepe Hacettepe
20:30
Inegolspor Inegolspor
? - ?
Sancaktepe Sancaktepe
20:30
Kirklarelispor Kirklarelispor
? - ?
Zonguldak Zonguldak
20:30
Manisa Manisa
? - ?
Duzyurtspor Duzyurtspor
23:00
Tarsus Tarsus
? - ?
Sariyer Sariyer
20:00
Corum Corum
? - ?
Gumushanespor Gumushanespor
22:00
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
CD Calahorra CD Calahorra
23:00
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
? - ?
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
23:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
17:00
Unionistas de Salamanca (Esp) Unionistas de Salamanca (Esp)
? - ?
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
20:00
Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
? - ?
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
FRO
America des Cayes America des Cayes
? - ?
Real du Cap Real du Cap
FRO
Arcahaie Arcahaie
? - ?
Racing des Gonaives Racing des Gonaives
FRO
Ouanaminthe Ouanaminthe
? - ?
Don Bosco Don Bosco
FRO
Triomphe Liancourt Triomphe Liancourt
? - ?
Tempete Tempete
FRO
Capoise Capoise
? - ?
Mirebalais Mirebalais
FRO
Violette Violette
? - ?
Cavaly Cavaly
FRO
Baltimore Baltimore
? - ?
Racing Haitien Racing Haitien
21:00
Ettelbruck Ettelbruck
? - ?
UNA Strassen UNA Strassen
21:00
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
? - ?
Fola Fola
21:00
Muhlenbach Muhlenbach
? - ?
Differdange Differdange
21:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
? - ?
Victoria Rosport Victoria Rosport
21:00
Union Titus Petange Union Titus Petange
? - ?
Mondorf Mondorf
03:00
Atl. Porteno Atl. Porteno
? - ?
LDU Loja LDU Loja
03:00
Gualaceo Gualaceo
? - ?
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Orense Orense
03:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
Manta Manta
FRO
Aceuchal Aceuchal
? - ?
CD Calamonte CD Calamonte
FRO
Diocesano Diocesano
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
FRO
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
FRO
Jerez CF Jerez CF
? - ?
RCP Valverdeno RCP Valverdeno
FRO
AD Llerenense AD Llerenense
? - ?
Cacereno Cacereno
FRO
Montijo Montijo
? - ?
Valdivia Valdivia
FRO
Olivenza Olivenza
? - ?
Extremadura UD B Extremadura UD B
FRO
Trujillo Trujillo
? - ?
Moralo Moralo
FRO
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Azuaga Azuaga
19:00
JBK JBK
? - ?
Hercules Hercules
19:00
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
? - ?
Rovaniemi 2 Rovaniemi 2
FRO
Hemelingen Hemelingen
? - ?
Geestemunde Geestemunde
FRO
Habenhauser Habenhauser
? - ?
Borgfeld Borgfeld
FRO
Leher Leher
? - ?
Schwachhausen Schwachhausen
FRO
SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven
? - ?
Werder Bremen III Werder Bremen III
FRO
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
? - ?
Brinkumer Brinkumer
18:30
Everton W Everton W
? - ?
Bristol City W Bristol City W
20:00
Brighton W Brighton W
? - ?
Chelsea W Chelsea W
20:00
Reading W Reading W
? - ?
Manchester City W Manchester City W
20:00
Tottenham W Tottenham W
? - ?
Liverpool W Liverpool W
21:00
West Ham W West Ham W
? - ?
Birmingham W Birmingham W
FRO
Tivat Tivat
? - ?
Decic Decic
FRO
Ibar Ibar
? - ?
Otrant Otrant
FRO
Jedinstvo Jedinstvo
? - ?
Lovcen Lovcen
FRO
Jezero Jezero
? - ?
Drezga Drezga
FRO
Mornar Bar Mornar Bar
? - ?
Bokelj Bokelj
FRO
Ind. Medellin W Ind. Medellin W
? - ?
Huila W Huila W
03:00
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
? - ?
Dep. Capiata Dep. Capiata
05:30
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
? - ?
San Lorenzo San Lorenzo
03:00
Cerro Porteno Cerro Porteno
? - ?
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
03:00
Dep. Capiata Dep. Capiata
? - ?
River Plate River Plate
03:00
Deportivo Santani Deportivo Santani
? - ?
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
03:00
Guarani Guarani
? - ?
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
03:00
San Lorenzo San Lorenzo
? - ?
Nacional Asuncion Nacional Asuncion
03:00
Sol de America Sol de America
? - ?
Diaz Diaz
19:30
Aluminium Arak Aluminium Arak
? - ?
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
19:30
Arman Gohar (Irn) Arman Gohar (Irn)
? - ?
Baderan Tehran Baderan Tehran
19:45
Damash Damash
? - ?
Mes Mes
19:45
Elmo Adab Elmo Adab
? - ?
Sepidrood Rasht Sepidrood Rasht
19:30
Malavan Malavan
? - ?
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
19:30
Niroye Zamini Niroye Zamini
? - ?
Navad Urmia Navad Urmia
19:00
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
? - ?
Fajr Sepasi Fajr Sepasi
19:15
Rayka Babol Rayka Babol
? - ?
Oxin Alborz Oxin Alborz
19:30
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
Rafsanjan Rafsanjan
21:30
Hermanuv Mestec Hermanuv Mestec
? - ?
Holice Holice
21:30
Horni Redice Horni Redice
? - ?
Rohovladova Bela Rohovladova Bela
21:30
Lanskroun Lanskroun
? - ?
Tremosnice Tremosnice
21:30
Moravska Trebova Moravska Trebova
? - ?
Policka Policka
18:00
Khimki 2 Khimki 2
? - ?
Krasnogorsk Krasnogorsk
19:00
Lada SOK Lada SOK
? - ?
Zenit-Izhevsk Zenit-Izhevsk
19:00
Lada Togliatti Lada Togliatti
? - ?
Tyumen Tyumen
19:00
Nosta Nosta
? - ?
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
19:00
Ufa 2 Ufa 2
? - ?
Kamaz Kamaz
19:00
Ural 2 Ural 2
? - ?
Chelyabinsk Chelyabinsk
19:00
FC Zvezda Perm FC Zvezda Perm
? - ?
Ulyanovsk Ulyanovsk
18:00
Veles Moscow Veles Moscow
? - ?
Leningradets Leningradets
22:00
Vladimir Vladimir
? - ?
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
FRO
เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
? - ?
Gottne IF Gottne IF
FRO
ทิมรา ทิมรา
? - ?
พิเทโอ พิเทโอ
FRO
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
? - ?
Prespa Birlik Prespa Birlik
FRO
เซอเดรแทลจ FK เซอเดรแทลจ FK
? - ?
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
15:00
Golden Arrows U21 Golden Arrows U21
? - ?
Bidvest Wits U21 Bidvest Wits U21
15:00
Mamelodi Sundowns U21 Mamelodi Sundowns U21
? - ?
Chippa Utd. U21 Chippa Utd. U21
17:00
Kaizer Chiefs U21 Kaizer Chiefs U21
? - ?
Polokwane U21 Polokwane U21
19:15
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
? - ?
Artsakh Artsakh
20:00
Karvina Karvina
? - ?
Bohemians 1905 Bohemians 1905
22:00
Ostrava Ostrava
? - ?
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
20:00
Zlin Zlin
? - ?
Sparta Prague Sparta Prague
20:00
Black Leopards Black Leopards
? - ?
Baroka Baroka
20:00
Bloem Celtic Bloem Celtic
? - ?
Stellenbosch Stellenbosch
21:00
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
? - ?
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
FRO
Baoding Yingli Yitong Baoding Yingli Yitong
? - ?
Zibo Sunday Zibo Sunday
FRO
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
? - ?
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
FRO
Wuhan Chufeng Heli Wuhan Chufeng Heli
? - ?
Chengdu Qianbao Chengdu Qianbao
FRO
Hunan Billows Hunan Billows
? - ?
Yunnan Kunlu Yunnan Kunlu
FRO
Baotou Nanjiao Baotou Nanjiao
? - ?
Xian Daxing Chongde Xian Daxing Chongde
FRO
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
? - ?
Lhasa Chengtou Lhasa Chengtou
FRO
Jilin Baijia Jilin Baijia
? - ?
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
FRO
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
? - ?
Dalian Boyang Dalian Boyang
FRO
Shanxi Xindu Shanxi Xindu
? - ?
Jiangsu Yancheng Jiangsu Yancheng
FRO
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
? - ?
Hebei Elite Hebei Elite
FRO
Shenzhen Pengcheng Shenzhen Pengcheng
? - ?
Hangzhou Wuyue Hangzhou Wuyue
FRO
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
? - ?
Fujian Tianxin Fujian Tianxin
FRO
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
? - ?
Nanjing Shaye Nanjing Shaye
FRO
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
? - ?
Yanbian Beiguo Yanbian Beiguo
FRO
Yinchuan Helanshan Yinchuan Helanshan
? - ?
Beijing Technology Beijing Technology
FRO
Zhejiang Yiteng Zhejiang Yiteng
? - ?
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns
FRO
Szent Mihaly W Szent Mihaly W
? - ?
MTK Hungaria W (Hun) MTK Hungaria W (Hun)
FRO
Astra Hungary W Astra Hungary W
? - ?
Kelen W Kelen W
FRO
DVTK W DVTK W
? - ?
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
23:00
Akranes Akranes
? - ?
Grindavik Grindavik
23:00
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
? - ?
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
23:00
KA Akureyri KA Akureyri
? - ?
Kopavogur Kopavogur
FRO
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
? - ?
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
FRO
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
? - ?
FRO
Atletico Pinto (Esp) Atletico Pinto (Esp)
? - ?
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
FRO
El Alamo (Esp) El Alamo (Esp)
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
FRO
Flat Earth FC Flat Earth FC
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
FRO
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
? - ?
FRO
Navalcarnero Navalcarnero
? - ?
FRO
Parla (Esp) Parla (Esp)
? - ?
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
FRO
San Fernando (Esp) San Fernando (Esp)
? - ?
FRO
? - ?
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
FRO
Paloma Paloma
? - ?
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
FRO
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
? - ?
Rugenbergen Rugenbergen
FRO
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
? - ?
Tornesch Tornesch
FRO
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
? - ?
Meiendorfer SV (Ger) Meiendorfer SV (Ger)
22:00
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
? - ?
Olympique de Geneve Olympique de Geneve
22:00
ลันซี ลันซี
? - ?
Terre Sainte (Sui) Terre Sainte (Sui)
22:00
เมย์รีน เมย์รีน
? - ?
เอชัลเลนส์ เอชัลเลนส์
21:00
Keshla Keshla
? - ?
Sabail Sabail
23:30
คาราบัค คาราบัค
? - ?
เนฟท์ชิ บาคู เนฟท์ชิ บาคู
21:30
Bezanija Bezanija
? - ?
Din. Vranje Din. Vranje
21:30
Borac Borac
? - ?
Zemun Zemun
21:30
Graficar Beograd Graficar Beograd
? - ?
Radnicki Pirot Radnicki Pirot
21:30
Zarkovo Zarkovo
? - ?
Radnicki 1923 Radnicki 1923
21:30
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
? - ?
Din. Vranje Din. Vranje
21:30
Novi Pazar Novi Pazar
? - ?
Zemun Zemun
20:00
Correggese Correggese
? - ?
Breno Breno
20:00
Crema Crema
? - ?
Calvina Calvina
20:00
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
? - ?
Forli Forli
20:00
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Sammaurese Sammaurese
20:00
Mantova Mantova
? - ?
Lentigione Lentigione
20:00
Mezzolara Mezzolara
? - ?
Vigor Carpaneto Vigor Carpaneto
20:00
Sasso Marconi Sasso Marconi
? - ?
Franciacorta Franciacorta
20:00
Savignanese Savignanese
? - ?
Alfonsine Alfonsine
20:00
SCD Progresso SCD Progresso
? - ?
Ciliverghe Mazzano Ciliverghe Mazzano
FRO
Bocholter Bocholter
? - ?
Diegem Diegem
FRO
Cappellen Cappellen
? - ?
Aalst Aalst
FRO
Duffel Duffel
? - ?
เอเอสวี กีล เอเอสวี กีล
FRO
Londerzeel Londerzeel
? - ?
Hades Hades
FRO
Pepingen Pepingen
? - ?
Hoogstraten Hoogstraten
FRO
ทีเนน ทีเนน
? - ?
Vosselaar Vosselaar
FRO
Wijgmaal Wijgmaal
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
19:30
Caslav Caslav
? - ?
Nachod Nachod
21:30
Hlinsko Hlinsko
? - ?
Dvur Kralove Dvur Kralove
16:00
Mohun Bagan Mohun Bagan
? - ?
Rainbow Rainbow
22:00
Klepp W Klepp W
? - ?
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
20:00
Castrovillari Castrovillari
? - ?
AS Acireale AS Acireale
20:00
Citta di Messina Citta di Messina
? - ?
ASD Corigliano Calabro (Ita) ASD Corigliano Calabro (Ita)
20:00
Cittanovese Cittanovese
? - ?
SS Nola 1925 SS Nola 1925
20:00
Licata Licata
? - ?
Biancavilla Biancavilla
20:00
Marsala Marsala
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
20:00
Ragusa Ragusa
? - ?
Savoia Savoia
20:00
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
? - ?
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
20:00
San Tommaso San Tommaso
? - ?
Messina Messina
20:00
Troina Troina
? - ?
US Palmese US Palmese
FRO
Aalesund 2 Aalesund 2
? - ?
Rommen SK Rommen SK
FRO
Sunndal Sunndal
? - ?
Nordstrand (Nor) Nordstrand (Nor)
FRO
Lyn Lyn
? - ?
Norild Norild
FRO
Madla IL (Nor) Madla IL (Nor)
? - ?
Pors Grenland Pors Grenland
FRO
Steinkjer Steinkjer
? - ?
Raufoss 2 Raufoss 2
FRO
Kongsvinger 2 Kongsvinger 2
? - ?
Verdal Verdal
FRO
Gjellerasen Gjellerasen
? - ?
Skjervoy Skjervoy
FRO
Melbo Melbo
? - ?
Honefoss Honefoss
21:30
Turnov Turnov
? - ?
Doksy Doksy
21:30
Visnova Visnova
? - ?
Mseno Mseno
18:00
Veles Moscow Veles Moscow
? - ?
Leningradets Leningradets
22:00
Vladimir Vladimir
? - ?
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
03:30
Portmore Portmore
? - ?
Dunbeholden Dunbeholden
03:30
Vere United Vere United
? - ?
Molynes Molynes
04:00
Mount Pleasant Mount Pleasant
? - ?
Tivoli Tivoli
05:00
Cavalier Cavalier
? - ?
Humble Lions Humble Lions
FRO
Ayeyawady Ayeyawady
? - ?
Sagaing Sagaing
FRO
Shan United Shan United
? - ?
Rakhine United Rakhine United
FRO
Southern Myanmar Southern Myanmar
? - ?
Dagon Dagon
FRO
Yangon United Yangon United
? - ?
Magwe Magwe
FRO
Yadanarbon Yadanarbon
? - ?
Chinland Chinland
FRO
Zwekapin United Zwekapin United
? - ?
Hantharwady United Hantharwady United
03:00
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
? - ?
ครูเซโร่ เดล นอร์เต้ ครูเซโร่ เดล นอร์เต้
03:00
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
? - ?
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
03:00
Deportivo Madryn Deportivo Madryn
? - ?
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
03:00
Douglas Haig Douglas Haig
? - ?
Union Sunchales Union Sunchales
03:00
Huracan Las Heras Huracan Las Heras
? - ?
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
03:00
โอลิมโป้ โอลิมโป้
? - ?
Villa Mitre Villa Mitre
03:00
San Martin Formosa San Martin Formosa
? - ?
Central Norte Central Norte
03:00
Sarmiento Resistencia Sarmiento Resistencia
? - ?
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
03:00
Sol de Mayo Sol de Mayo
? - ?
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
03:00
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
? - ?
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
FRO
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
? - ?
Union Nettetal Union Nettetal
FRO
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
FRO
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
? - ?
Bocholt Bocholt
FRO
Niederwenigern Niederwenigern
? - ?
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
FRO
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
FC Monheim FC Monheim
FRO
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
? - ?
Kray (Ger) Kray (Ger)
FRO
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
SC Velbert (Ger) SC Velbert (Ger)
FRO
TVD Velbert TVD Velbert
? - ?
Kleve Kleve
19:00
Brondby W Brondby W
? - ?
Thisted FC W Thisted FC W
19:00
BSF W BSF W
? - ?
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
20:00
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
? - ?
Pianese Pianese
20:00
Carrarese Carrarese
? - ?
Pistoiese Pistoiese
20:00
Lecco Lecco
? - ?
Siena Siena
20:00
Olbia Olbia
? - ?
Alessandria Alessandria
20:00
Pontedera Pontedera
? - ?
โนวาร่า โนวาร่า
22:30
Gozzano Gozzano
? - ?
Giana Erminio Giana Erminio
22:30
Juventus U23 Juventus U23
? - ?
Pro Patria Pro Patria
22:30
Pergolettese Pergolettese
? - ?
Arezzo Arezzo
22:30
Renate Renate
? - ?
Como Como
20:00
Imolese Imolese
? - ?
Modena Modena
20:00
Piacenza Piacenza
? - ?
Fermana Fermana
20:00
Sambenedettese Sambenedettese
? - ?
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
20:00
Sudtirol Sudtirol
? - ?
Reggiana Reggiana
22:30
เชเซน่า เชเซน่า
? - ?
Triestina Triestina
22:30
FeralpiSalo FeralpiSalo
? - ?
Virtus Verona Virtus Verona
22:30
Vicenza Vicenza
? - ?
Rimini Rimini
22:30
Padova Padova
? - ?
คาร์ปิ คาร์ปิ
22:30
Ravenna Ravenna
? - ?
Vis Pesaro Vis Pesaro
20:00
Catania Catania
? - ?
Viterbese Viterbese
20:00
Paganese Paganese
? - ?
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
20:00
Teramo Teramo
? - ?
Cavese Cavese
20:00
แตร์นานา แตร์นานา
? - ?
Monopoli Monopoli
22:30
Bisceglie Bisceglie
? - ?
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
22:30
Catanzaro Catanzaro
? - ?
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
22:30
Picerno Picerno
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
22:30
Vibonese Vibonese
? - ?
Rende Rende
FRO
Krsko Krsko
? - ?
Nafta Nafta
FRO
Radomlje Radomlje
? - ?
Koper Koper
00:30
FK Sarajevo FK Sarajevo
? - ?
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
00:30
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
? - ?
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
17:00
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
? - ?
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
17:00
บาเรียเรส บาเรียเรส
? - ?
San Sebastian Reyes San Sebastian Reyes
17:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
Marino de Luanco Marino de Luanco
22:00
เฟร์รอล เฟร์รอล
? - ?
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
16:30
? - ?
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
17:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
17:00
เมลียา เมลียา
? - ?
17:00
R. Oviedo B R. Oviedo B
? - ?
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
17:00
UD Ibiza-Eivissa UD Ibiza-Eivissa
? - ?
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
17:00
Unionistas de Salamanca (Esp) Unionistas de Salamanca (Esp)
? - ?
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
22:00
บูร์โกส บูร์โกส
? - ?
CD Calahorra CD Calahorra
23:00
เรอัล ยูนิโอน เรอัล ยูนิโอน
? - ?
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
23:00
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
? - ?
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
17:00
FC Andorra (And) FC Andorra (And)
? - ?
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
17:00
เอโบร เอโบร
? - ?
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
23:00
แยย์ดา แยย์ดา
? - ?
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
23:30
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
Levante B Levante B
00:00
Castellon (Esp) Castellon (Esp)
? - ?
โอลอต โอลอต
00:30
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
? - ?
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
01:00
กอร์เนยา กอร์เนยา
? - ?
บาดาโลนา บาดาโลนา
16:00
กรานาดา B กรานาดา B
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
16:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
16:30
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
? - ?
เมริดา เมริดา
23:00
มูร์เซีย มูร์เซีย
? - ?
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
23:00
Sanluqueno (Esp) Sanluqueno (Esp)
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
23:30
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
? - ?
กอร์โดบา กอร์โดบา
00:00
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
? - ?
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
00:00
บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
? - ?
Don Benito Don Benito
00:00
Recreativo Huelva Recreativo Huelva
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
18:30
Altglienicke Altglienicke
? - ?
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
18:30
Energie Cottbus Energie Cottbus
? - ?
Meuselwitz Meuselwitz
20:00
Erfurt Erfurt
? - ?
BFC Dynamo BFC Dynamo
18:30
Furstenwalde Furstenwalde
? - ?
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
18:30
Halberstadt Halberstadt
? - ?
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
18:30
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
Babelsberg Babelsberg
FRO
Atalanti