จบ
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
1 - 0
สเปอร์ สเปอร์
จบ
21:00
บอร์นมัธ บอร์นมัธ
0 - 1
ฟูลัม ฟูลัม
จบ
21:00
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ฮัดเดอร์สฟิลด์
1 - 2
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
จบ
21:00
เวสแฮม เวสแฮม
2 - 2
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
จบ
21:00
วูล์ฟแฮมตัน วูล์ฟแฮมตัน
0 - 0
ไบรตัน ไบรตัน
จบ
23:30
นิวคลาสเซิล นิวคลาสเซิล
3 - 1
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
จบ
18:00
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
2 - 1
คิโรน่า คิโรน่า
จบ
21:15
เอเซเด เอย์บาร์ เอเซเด เอย์บาร์
0 - 1
แอต มาดริด แอต มาดริด
จบ
23:30
ราโยบาเยกาโน ราโยบาเยกาโน
0 - 0
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
จบ
01:45
บาเซโลน่า บาเซโลน่า
2 - 1
เรอัลโซซิเอดัด เรอัลโซซิเอดัด
จบ
20:30
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
6 - 0
ชตุทท์การ์ท ชตุทท์การ์ท
จบ
20:30
เลเวอร์คูเซิน เลเวอร์คูเซิน
2 - 0
นูเรมเบิร์ก นูเรมเบิร์ก
จบ
20:30
บาเยิร์นมิวนิก บาเยิร์นมิวนิก
1 - 0
แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
จบ
20:30
ไมนทซ์ ไมนทซ์
3 - 1
ดึสเซิลดอร์ฟ ดึสเซิลดอร์ฟ
จบ
23:30
โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค โบรุสซีอาเมินเชินกลัทบัค
1 - 2
แอร์เบ ไลป์ซิก แอร์เบ ไลป์ซิก
จบ
01:30
ชัลเคอ ชัลเคอ
2 - 5
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
จบ
17:30
ปาร์มา ปาร์มา
1 - 1
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
จบ
20:00
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
3 - 0
Sampdoria Sampdoria
จบ
20:00
Cagliari Cagliari
1 - 0
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
จบ
20:00
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
2 - 4
Spal Spal
จบ
20:00
Genoa Genoa
0 - 1
Torino Torino
จบ
20:00
ลาซิโอ ลาซิโอ
1 - 2
Chievo Chievo
จบ
20:00
Udinese Udinese
1 - 1
Sassuolo Sassuolo
จบ
23:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
2 - 1
Fiorentina Fiorentina
จบ
01:30
อินเตอร์ มิลาน อินเตอร์ มิลาน
1 - 1
โรม่า โรม่า
จบ
22:00
แก็งก็อง แก็งก็อง
1 - 3
มาร์แซย์ มาร์แซย์
จบ
01:00
นีซ นีซ
0 - 1
ก็อง ก็อง
จบ
01:00
นีมส์ โอลิมปิก นีมส์ โอลิมปิก
2 - 1
บอร์โด บอร์โด
จบ
01:00
สทราซบูร์ สทราซบูร์
1 - 3
มงเปอลีเย มงเปอลีเย
จบ
19:00
Chorley Chorley
2 - 0
Stockport Stockport
จบ
21:00
Alfreton Alfreton
2 - 3
United of Manchester United of Manchester
จบ
21:00
Hereford Hereford
1 - 1
Telford Telford
จบ
21:00
Nuneaton Nuneaton
0 - 2
Altrincham Altrincham
จบ
21:00
Billericay Billericay
2 - 1
Hemel Hemel
จบ
21:00
Eastbourne Borough Eastbourne Borough
6 - 0
Dartford Dartford
จบ
21:00
Oxford City Oxford City
1 - 3
Slough (Eng) Slough (Eng)
จบ
21:00
Truro Truro
1 - 2
Gloucester City Gloucester City
จบ
21:00
Wealdstone Wealdstone
1 - 3
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
จบ
21:00
Weston Weston
0 - 2
Hampton & Richmond Hampton & Richmond
จบ
23:30
FC Emmen FC Emmen
2 - 0
Utrecht Utrecht
จบ
23:30
Groningen Groningen
0 - 1
อาแจกซ์ อาแจกซ์
จบ
00:45
Vitesse Vitesse
4 - 1
Zwolle Zwolle
จบ
01:45
Feyenoord Feyenoord
2 - 1
AZ Alkmaar AZ Alkmaar
จบ
01:45
Venlo Venlo
4 - 1
Graafschap Graafschap
จบ
21:30
Belenenses Belenenses
1 - 3
Rio Ave Rio Ave
จบ
21:30
Moreirense Moreirense
0 - 1
Chaves Chaves
จบ
00:00
Feirense Feirense
0 - 2
Braga Braga
จบ
02:30
FC Porto FC Porto
1 - 0
Santa Clara Santa Clara
จบ
15:30
Ufa Ufa
1 - 2
Arsenal Tula Arsenal Tula
จบ
18:00
Orenburg Orenburg
3 - 0
FK Rostov FK Rostov
จบ
20:30
Dynamo Moscow Dynamo Moscow
1 - 0
FK Krylya Sovetov Samara FK Krylya Sovetov Samara
จบ
23:00
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
1 - 1
CSKA Moscow CSKA Moscow
จบ
01:00
Krasnodar Krasnodar
2 - 3
Zenit Petersburg Zenit Petersburg
จบ
18:30
ซุนสวัล ซุนสวัล
1 - 2
คาลมาร์ คาลมาร์
จบ
21:00
ไอเค ซิริอุส ไอเค ซิริอุส
0 - 1
มัลโม มัลโม
จบ
00:00
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
1 - 1
ธูน ธูน
จบ
00:00
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
1 - 2
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
จบ
18:00
Hearts Hearts
1 - 3
Rangers Rangers
จบ
21:00
Kilmarnock Kilmarnock
0 - 1
Aberdeen Aberdeen
จบ
21:00
Hamilton Hamilton
1 - 1
Motherwell Motherwell
จบ
21:00
Livingston Livingston
1 - 3
St. Mirren St. Mirren
จบ
21:00
St Johnstone St Johnstone
2 - 0
Dundee FC Dundee FC
จบ
23:00
แซงต์ กิลลุส แซงต์ กิลลุส
2 - 2
Waregem Waregem
จบ
01:00
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
1 - 2
คอร์ทไรค์ คอร์ทไรค์
จบ
01:00
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
0 - 0
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
จบ
01:30
ยูเปน ยูเปน
1 - 1
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
22:00
แอดมิร่า แอดมิร่า
2 - 1
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
จบ
22:00
อัลทัช อัลทัช
2 - 2
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
จบ
22:00
แมตเตอร์สบวร์ก แมตเตอร์สบวร์ก
3 - 1
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
จบ
21:00
ลูโก ลูโก
1 - 2
กรานาดา กรานาดา
จบ
23:00
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
4 - 2
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
จบ
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
0 - 0
ฆิฆอน ฆิฆอน
จบ
01:00
มาจอร์กา มาจอร์กา
2 - 0
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
จบ
18:00
ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
2 - 2
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
18:00
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
1 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
จบ
18:00
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา
1 - 1
เอา เอา
จบ
18:00
โฮลสไตน์ คีล โฮลสไตน์ คีล
1 - 2
Paderborn Paderborn
จบ
20:00
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
0 - 2
ล็องส์ ล็องส์
จบ
23:30
Accrington Accrington
0 - 3
Luton Luton
จบ
16:00
Tomsk Tomsk
0 - 0
Luch Energiya Luch Energiya
จบ
17:00
R. Volgograd R. Volgograd
0 - 1
Armavir Armavir
จบ
18:00
Dynamo SPB Dynamo SPB
2 - 1
Chertanovo M. Chertanovo M.
จบ
21:00
F. Voronezh F. Voronezh
1 - 3
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
จบ
19:00
Kursk Kursk
0 - 0
FC Tambov FC Tambov
จบ
19:00
Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Tyumen Tyumen
จบ
19:00
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
1 - 2
Olimpiyets Olimpiyets
จบ
20:00
Spartak Moscow 2 Spartak Moscow 2
4 - 0
M. Saransk M. Saransk
จบ
17:00
Ferreira Ferreira
2 - 1
Academico Viseu Academico Viseu
จบ
23:00
Benfica B Benfica B
1 - 3
Famalicao Famalicao
จบ
00:00
Academica Academica
0 - 0
Mafra Mafra
จบ
00:00
Guimaraes B Guimaraes B
2 - 2
Arouca Arouca
จบ
18:30
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
1 - 2
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
จบ
22:00
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
2 - 3
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
จบ
22:30
เครียนส์ เครียนส์
1 - 2
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
จบ
23:00
รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
4 - 1
Vaduz Vaduz
จบ
01:00
เคียสโซ เคียสโซ
0 - 5
โลซาน โลซาน
จบ
21:00
Falkirk Falkirk
0 - 2
Morton Morton
จบ
21:00
Inverness Inverness
0 - 2
Dundee Utd Dundee Utd
จบ
21:00
Partick Partick
2 - 1
Alloa Alloa
จบ
21:00
Queen of South Queen of South
2 - 1
Dunfermline Dunfermline
จบ
20:00
Akhisar Genclik Spor Akhisar Genclik Spor
1 - 2
Antalyaspor Antalyaspor
จบ
20:00
Trabzonspor Trabzonspor
2 - 1
Yeni Malatyaspor Yeni Malatyaspor
จบ
23:00
Galatasaray Galatasaray
3 - 1
Kayserispor Kayserispor
จบ
23:00
Goztepe Goztepe
0 - 1
Erzurum BB Erzurum BB
จบ
18:00
Giresunspor Giresunspor
0 - 3
Denizlispor Denizlispor
จบ
18:00
Umraniyespor Umraniyespor
2 - 2
Eskisehirspor Eskisehirspor
จบ
23:30
Genclerbirligi Genclerbirligi
1 - 0
Istanbulspor AS Istanbulspor AS
จบ
19:30
Neustadt Neustadt
1 - 3
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
จบ
08:00
Veracruz Veracruz
0 - 1
Monterrey Monterrey
จบ
09:06
Club Tijuana Club Tijuana
1 - 2
Lobos BUAP Lobos BUAP
จบ
05:00
Necaxa Necaxa
2 - 2
Pachuca Pachuca
จบ
05:06
Club Leon Club Leon
5 - 2
Atlas Atlas
จบ
23:05
โมรอน โมรอน
3 - 0
Los Andes Los Andes
จบ
02:00
กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
0 - 0
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
จบ
05:00
อินสติตูโต อินสติตูโต
1 - 1
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
จบ
23:05
คิลเมส คิลเมส
3 - 1
โอลิมโป้ โอลิมโป้
จบ
14:35
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
1 - 6
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
จบ
16:50
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
3 - 1
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
จบ
11:00
Sapporo Sapporo
3 - 0
Yokohama M. Yokohama M.
จบ
11:00
Urawa Urawa
1 - 0
Kobe Kobe
จบ
12:00
Nagoya Nagoya
1 - 0
Iwata Iwata
จบ
12:00
Yamaga Yamaga
1 - 0
Sagan Tosu Sagan Tosu
จบ
13:00
Kashima Kashima
1 - 0
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
จบ
13:00
Shimizu Shimizu
1 - 0
C-Osaka C-Osaka
จบ
14:00
G-Osaka G-Osaka
1 - 1
Oita Oita
จบ
12:00
Kofu Kofu
1 - 0
Kyoto Kyoto
จบ
12:00
Verdy Verdy
1 - 1
Albirex Niigata Albirex Niigata
จบ
16:00
Ehime Ehime
1 - 2
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
จบ
16:00
Tochigi Tochigi
1 - 3
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
จบ
17:00
Okayama Okayama
2 - 1
Tokushima Tokushima
จบ
14:30
Beijing Renhe Beijing Renhe
2 - 2
Shenzhen Shenzhen
จบ
18:35
Hebei Hebei
0 - 1
Beijing Guoan Beijing Guoan
จบ
18:35
Henan Jianye Henan Jianye
2 - 3
Tianjin Teda Tianjin Teda
จบ
12:00
แทกู แทกู
3 - 0
โพฮัง สตีลเลอส์ โพฮัง สตีลเลอส์
จบ
14:00
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
0 - 3
Jeonbuk Jeonbuk
จบ
14:00
กยองนัม กยองนัม
3 - 3
Suwon Bluewings Suwon Bluewings
จบ
16:00
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
0 - 1
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
13:00
Asan Mugunghwa Asan Mugunghwa
0 - 2
อันยาง อันยาง
จบ
15:00
Gwangju FC Gwangju FC
2 - 1
ซูวอน ซูวอน
จบ
14:30
Guizhou Zhicheng Guizhou Zhicheng
1 - 4
Shanghai Shenxin Shanghai Shenxin
จบ
18:30
Nei Mongol Nei Mongol
1 - 2
Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
จบ
18:30
Meizhou Meixian Techand Meizhou Meixian Techand
1 - 1
Changchun Yatai Changchun Yatai
จบ
18:30
Liaoning Liaoning
1 - 2
Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
จบ
18:35
Nantong Zhiyun Nantong Zhiyun
0 - 2
Meizhou Hakka Meizhou Hakka
จบ
20:00
Glebe North Glebe North
2 - 1
Midleton (Irl) Midleton (Irl)
20:00
Newtown Rangers Newtown Rangers
3 - 4
Avondale Utd Avondale Utd
จบ
21:00
University College Cork University College Cork
0 - 2
Malahide Utd Malahide Utd
จบ
18:30
Manchester City U18 Manchester City U18
2 - 1
Sunderland U18 Sunderland U18
จบ
18:00
Derby U18 Derby U18
1 - 2
Manchester United U18 Manchester United U18
จบ
21:00
Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
4 - 2
Matlock Matlock
จบ
21:00
Basford (Eng) Basford (Eng)
0 - 0
Marine Marine
จบ
21:00
Buxton Buxton
3 - 2
Workington Workington
จบ
21:00
Farsley Farsley
1 - 1
Hyde Hyde
จบ
21:00
Lancaster Lancaster
0 - 2
Nantwich Nantwich
ยกเลิก
North Ferriby North Ferriby
? - ?
Mickleover Mickleover
จบ
21:00
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
2 - 0
Grantham Town Grantham Town
จบ
21:00
Stafford Stafford
1 - 1
South Shields South Shields
จบ
21:00
Stalybridge Stalybridge
1 - 2
Warrington Warrington
จบ
21:00
Witton Witton
2 - 0
Whitby Whitby
จบ
13:00
Busan Kyotong Busan Kyotong
1 - 1
กังนึง กังนึง
จบ
13:00
ชางวอน ชางวอน
1 - 1
Gyeongju KHNP Gyeongju KHNP
จบ
13:00
ชอนันซิตี ชอนันซิตี
0 - 2
กิมแฮ กิมแฮ
จบ
13:00
Daejeon Korail Daejeon Korail
1 - 2
มกโพ ซิตี้ มกโพ ซิตี้
จบ
17:45
PTT Rayong PTT Rayong
1 - 3
Ratchaburi Ratchaburi
จบ
18:00
Chiangrai Utd Chiangrai Utd
1 - 1
Pattaya Utd Pattaya Utd
จบ
20:00
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
1 - 2
Port MTI FC Port MTI FC
จบ
19:00
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
2 - 1
Bangkok Utd Bangkok Utd
จบ
02:00
Fenix Fenix
4 - 4
Club Nacional Club Nacional
จบ
02:00
Progreso Progreso
4 - 0
River Plate River Plate
จบ
02:00
Rampla Juniors Rampla Juniors
0 - 0
Danubio Danubio
จบ
05:00
Penarol Penarol
1 - 1
CA Cerro CA Cerro
FRO
Akanda (Gab) Akanda (Gab)
? - ?
Missile Missile
FRO
CF Mounana (Gab) CF Mounana (Gab)
? - ?
Mberi Sportif (Gab) Mberi Sportif (Gab)
FRO
Olympique de Mandji Olympique de Mandji
? - ?
Stade Mandji Stade Mandji
FRO
Stade Migoveen Stade Migoveen
? - ?
Pelican Pelican
จบ
02:00
Bragantino Bragantino
2 - 1
Vila Nova FC Vila Nova FC
FRO
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
? - ?
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
FRO
US Comoe US Comoe
? - ?
Majestic Majestic
จบ
23:00
AS Douanes AS Douanes
0 - 1
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
FRO
Etoile Filante Etoile Filante
? - ?
AS Police AS Police
จบ
01:00
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
0 - 0
Longford Longford
จบ
20:00
Nigeria U17 Nigeria U17
1 - 1
Uganda U17 Uganda U17
จบ
20:00
Tanzania U17 Tanzania U17
2 - 4
Angola U17 Angola U17
จบ
21:00
Mosta Mosta
1 - 1
Gzira Gzira
จบ
21:00
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
0 - 2
Hamrun Hamrun
จบ
23:00
Balzan Balzan
2 - 1
Sliema Sliema
จบ
23:00
Valletta Valletta
1 - 0
Tarxien Tarxien
จบ
22:45
อัล ริฟฟา อัล ริฟฟา
3 - 0
อัล นัจมา อัล นัจมา
จบ
22:45
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
3 - 0
Manama Club Manama Club
จบ
20:00
Zaglebie U18 Zaglebie U18
1 - 2
Cracovia U18 Cracovia U18
FRO
Academica Praia Academica Praia
? - ?
อเคดิมิก้า โพรโต โนโว อเคดิมิก้า โพรโต โนโว
FRO
Celtic Celtic
? - ?
Onze Estrelas Onze Estrelas
FRO
มินเดอเลนส์ มินเดอเลนส์
? - ?
Academica do Fogo Academica do Fogo
FRO
Oasis Oasis
? - ?
Varandinha Varandinha
FRO
Santo Crucifixo Santo Crucifixo
? - ?
Academico 83 Academico 83
FRO
Sporting da Brava Sporting da Brava
? - ?
อัลตร้ามารีนา อัลตร้ามารีนา
จบ
21:00
Albion Rovers Albion Rovers
3 - 2
Edinburgh City Edinburgh City
จบ
21:00
Clyde Clyde
5 - 0
Berwick Berwick
จบ
21:00
Elgin City Elgin City
1 - 2
Peterhead Peterhead
จบ
21:00
Stirling Stirling
0 - 1
Cowdenbeath Cowdenbeath
จบ
21:00
Breclav Breclav
3 - 4
Polna Polna
จบ
21:00
Nove Sady Nove Sady
1 - 3
Bystrc Bystrc
จบ
21:00
Rosice Rosice
5 - 1
Velka Bites Velka Bites
จบ
07:15
Olmedo Olmedo
2 - 1
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
00:00
America de Quito America de Quito
1 - 1
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
จบ
02:15
U. Catolica U. Catolica
1 - 0
Guayaquil City Guayaquil City
จบ
05:00
LDU Quito LDU Quito
2 - 1
Emelec Emelec
จบ
21:00
Basingstoke Basingstoke
4 - 1
Frome Frome
จบ
21:00
Hartley Wintney Hartley Wintney
2 - 0
Beaconsfield Beaconsfield
จบ
21:00
Hendon Hendon
2 - 3
Taunton Taunton
จบ
21:00
Kings Langley Kings Langley
1 - 0
Dorchester Dorchester
จบ
21:00
Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
0 - 0
Farnborough Farnborough
จบ
21:00
Metropolitan Metropolitan
1 - 2
Poole Town Poole Town
จบ
21:00
Salisbury Salisbury
4 - 2
Walton Casuals Walton Casuals
จบ
21:00
Staines Staines
0 - 5
Gosport Gosport
จบ
21:00
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
1 - 1
Harrow Harrow
จบ
21:00
Weymouth Weymouth
1 - 1
Chesham Chesham
จบ
21:00
Wimborne Wimborne
1 - 0
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
จบ
20:30
Cardiff Metropolitan Cardiff Metropolitan
1 - 0
Aberystwyth Aberystwyth
จบ
20:30
Druids Druids
0 - 1
Carmarthen Town Carmarthen Town
จบ
20:30
Llanelli Llanelli
0 - 4
Llandudno Llandudno
จบ
20:30
Connahs Q. Connahs Q.
1 - 1
Barry Barry
จบ
01:30
TNS TNS
3 - 1
Caernarfon Caernarfon
FRO
Gendarmerie Gendarmerie
? - ?
AS Kartileh AS Kartileh
FRO
Jago Jago
? - ?
Guelleh / GR Guelleh / GR
จบ
18:00
Furth II Furth II
2 - 3
Nurnberg II Nurnberg II
จบ
19:00
Garching Garching
1 - 1
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
เลื่อน
Debub Police Debub Police
? - ?
Welayta Dicha Welayta Dicha
จบ
19:00
Dedebit Dedebit
0 - 1
Jimma Kenema Jimma Kenema
จบ
19:00
Dire Dawa Dire Dawa
2 - 1
Welwalo Adigrat Welwalo Adigrat
จบ
20:00
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
5 - 0
Bahardar Bahardar
จบ
23:30
Deuz Deuz
1 - 1
Kaedi Kaedi
จบ
01:30
ASAC Concorde ASAC Concorde
0 - 2
Nouadhibou Nouadhibou
FRO
Tevragh-Zeina Tevragh-Zeina
? - ?
JAHE JAHE
FRO
Armee Armee
? - ?
Ksar Ksar
จบ
16:00
Marconi Stallions Marconi Stallions
3 - 1
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
จบ
19:30
Barendrecht Barendrecht
1 - 1
Katwijk Katwijk
จบ
19:30
Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
4 - 0
Scheveningen Scheveningen
จบ
19:30
HHC HHC
1 - 1
HFC HFC
จบ
19:30
Jong Vitesse (Ned) Jong Vitesse (Ned)
2 - 3
AFC AFC
จบ
20:00
Spakenburg Spakenburg
2 - 0
Almere City 2 Almere City 2
จบ
20:30
GVVV GVVV
3 - 2
IJsselmeervogels IJsselmeervogels
จบ
20:30
Jong Sparta Rotterdam Jong Sparta Rotterdam
2 - 1
VVSB VVSB
จบ
20:30
Lienden Lienden
0 - 2
Kozakken Boys Kozakken Boys
จบ
20:30
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
3 - 1
De Treffers De Treffers
จบ
02:00
Sport Boys Sport Boys
0 - 0
The Strongest The Strongest
จบ
02:00
Tigres Tigres
4 - 2
Llaneros Llaneros
จบ
03:00
Atletico F.C. Atletico F.C.
0 - 1
Fortaleza Fortaleza
จบ
03:00
Orsomarso Orsomarso
1 - 2
Bogota Bogota
จบ
03:00
Valledupar Valledupar
0 - 1
Chico Chico
จบ
04:00
Cartagena Cartagena
2 - 2
Pereira Pereira
จบ
02:00
Popayan Popayan
0 - 0
Leones Leones
จบ
21:00
Novohrad Lucenec Novohrad Lucenec
1 - 1
Kalinovo Kalinovo
FRO
Zvolen Zvolen
? - ?
Poltar Poltar
จบ
22:00
Bily Kostel nad Nisou Bily Kostel nad Nisou
1 - 6
Doksy Doksy
จบ
22:00
Ceska Lipa Ceska Lipa
2 - 3
Skalice Skalice
จบ
15:30
Frydlant Frydlant
1 - 2
Rovensko p. Tr. Rovensko p. Tr.
จบ
22:00
Novy Bor Novy Bor
3 - 3
Visnova Visnova
จบ
22:00
Zelezny Brod Zelezny Brod
2 - 1
Hradek nad Nisou (Cze) Hradek nad Nisou (Cze)
จบ
22:30
2 - 3
UD Samano UD Samano
จบ
22:30
Llagostera Costa Brava Llagostera Costa Brava
5 - 0
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
จบ
23:00
1 - 1
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
จบ
00:00
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
1 - 1
เลื่อน
Rayo Ibense (Esp) Rayo Ibense (Esp)
? - ?
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
จบ
22:00
1 - 2
Zamora Zamora
จบ
23:00
Muleno (Esp) Muleno (Esp)
0 - 1
จบ
23:00
Yeclano (Esp) Yeclano (Esp)
3 - 0
จบ
23:00
Valdivia Valdivia
2 - 0
Valdelacalzada Valdelacalzada
จบ
21:00
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
1 - 2
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
จบ
02:00
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
1 - 0
Hoceima Hoceima
จบ
22:00
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
2 - 0
Moghreb Tetouan Moghreb Tetouan
เลื่อน
Guangzhou R&F U19 Guangzhou R&F U19
? - ?
Hoi King Hoi King
จบ
13:30
Warriors Warriors
2 - 1
Pegasus Pegasus
จบ
18:00
Mazenod Mazenod
1 - 3
Sefotha-Fotha Sefotha-Fotha
จบ
20:00
Likhopo Likhopo
0 - 1
Galaxy Galaxy
จบ
20:00
Johor DT Johor DT
3 - 1
PKNS FC PKNS FC
จบ
20:00
Kuala Lumpur Kuala Lumpur
1 - 0
MISC-MIFA MISC-MIFA
จบ
20:00
Perak Perak
0 - 1
Pahang Pahang
จบ
20:00
Selangor Selangor
2 - 1
PKNP PKNP
จบ
19:00
Saalfelden Saalfelden
0 - 5
Hohenems Hohenems
จบ
19:00
Wals-Grunau Wals-Grunau
0 - 0
Dornbirn Dornbirn
จบ
21:00
Langenegg Langenegg
0 - 3
Schwaz Schwaz
จบ
18:00
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
1 - 1
Widzew Lodz Widzew Lodz
จบ
18:05
Radomiak Radom Radomiak Radom
2 - 0
Elana Torun Elana Torun
จบ
18:30
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
4 - 1
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
จบ
20:00
Elblag Elblag
1 - 0
Pruszkow Pruszkow
จบ
17:00
Skra Skra
0 - 2
R. Rzeszow R. Rzeszow
จบ
22:00
GKS Belchatow GKS Belchatow
3 - 1
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
จบ
23:00
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
2 - 0
S. Wola S. Wola
จบ
23:00
Ruch Ruch
3 - 0
ROW Rybnik ROW Rybnik
จบ
21:00
Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
0 - 0
Kariana Erden Kariana Erden
จบ
21:00
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
1 - 2
Litex Lovech Litex Lovech
จบ
21:00
Lok. Sofia Lok. Sofia
0 - 1
Strumska Slava Strumska Slava
จบ
21:00
Nesebar Nesebar
2 - 3
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
15:15
Mostecky FK Mostecky FK
2 - 3
Nymburk Nymburk
จบ
20:00
Brezova Brezova
2 - 3
Motorlet Prague Motorlet Prague
จบ
21:00
Bridlicna Bridlicna
2 - 2
Polanka Polanka
จบ
21:00
Brusperk Brusperk
1 - 3
Pusta Polom Pusta Polom
จบ
21:00
Dolni Datyne Dolni Datyne
1 - 3
Celadna Celadna
จบ
21:00
Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
6 - 1
Stara Bela Stara Bela
จบ
20:00
Ahal Ahal
2 - 0
Merw Merw
FRO
Balkan Balkan
? - ?
FC Asgabat FC Asgabat
จบ
20:00
Energetik Energetik
2 - 2
Sagadam Sagadam
จบ
03:00
Metropolitanos Metropolitanos
2 - 1
Zamora Zamora
จบ
19:00
TSV Havelse U19 TSV Havelse U19
1 - 4
Hertha U19 Hertha U19
จบ
19:00
Dusseldorf II Dusseldorf II
0 - 3
Wuppertaler Wuppertaler
จบ
19:00
Rodinghausen Rodinghausen
3 - 0
Bonner Bonner
จบ
19:00
Wattenscheid Wattenscheid
3 - 1
TV Herkenrath (Ger) TV Herkenrath (Ger)
จบ
19:00
Wiedenbruck Wiedenbruck
2 - 2
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
จบ
20:00
Black Rhinos Black Rhinos
0 - 2
CAPS Utd CAPS Utd
จบ
20:00
Platinum Platinum
2 - 0
Hwange Hwange
จบ
20:00
Al Sahel Al Sahel
2 - 0
Salam Zgharta Salam Zgharta
จบ
20:00
Al Ansar Al Ansar
2 - 0
Tadamon Tadamon
จบ
20:00
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
0 - 2
Al Ghazieh Al Ghazieh
จบ
20:00
Al Nabi Sheet Al Nabi Sheet
0 - 2
Safa Safa
จบ
20:00
Racing Racing
0 - 1
Tripoli Tripoli
จบ
17:30
AC Milan W AC Milan W
1 - 2
Fimauto Valpolicella W Fimauto Valpolicella W
จบ
17:30
ASD Verona W ASD Verona W
0 - 3
Juventus W Juventus W
จบ
17:30
Bari W Bari W
2 - 3
Mozzanica W Mozzanica W
จบ
17:30
Fiorentina W Fiorentina W
2 - 1
AS Roma W AS Roma W
จบ
20:00
Sassuolo W Sassuolo W
3 - 0
Orobica W Orobica W
จบ
20:00
Tavagnacco W Tavagnacco W
2 - 3
Florentia W Florentia W
จบ
21:00
Atlas Atlas
0 - 1
Yupanqui Yupanqui
จบ
01:30
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
1 - 1
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
01:30
Real Pilar Real Pilar
0 - 0
Liniers Liniers
จบ
20:00
Iskra Iskra
0 - 1
Zeta Zeta
จบ
21:30
Lovcen Lovcen
1 - 0
Mornar Bar Mornar Bar
จบ
21:30
Rudar Rudar
3 - 0
Grbalj Grbalj
FRO
Wallonne Ciney Wallonne Ciney
? - ?
Entente Durbuy Entente Durbuy
จบ
01:00
Sepsi Sepsi
0 - 1
CFR Cluj CFR Cluj
จบ
14:00
Fujian Tianxin Fujian Tianxin
2 - 1
Chengdu Qianbao Chengdu Qianbao
จบ
14:00
Hebei Elite Hebei Elite
3 - 0
Zibo Sunday Zibo Sunday
จบ
14:00
Baotou Nanjiao Baotou Nanjiao
0 - 0
Shanxi Xindu Shanxi Xindu
จบ
14:00
Jiangsu Yancheng Jiangsu Yancheng
2 - 1
Yanbian Beiguo Yanbian Beiguo
จบ
14:00
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
0 - 2
Shenzhen Pengcheng Shenzhen Pengcheng
จบ
14:00
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
1 - 1
Baoding Yingli Yitong Baoding Yingli Yitong
จบ
14:00
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
2 - 0
Beijing Technology Beijing Technology
จบ
14:00
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
0 - 2
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
จบ
14:00
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
2 - 1
Jilin Baijia Jilin Baijia
จบ
14:00
Yinchuan Helanshan Yinchuan Helanshan
1 - 1
Xian Daxing Chongde Xian Daxing Chongde
จบ
14:30
Dalian Boyang Dalian Boyang
4 - 1
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
จบ
14:30
Hunan Billows Hunan Billows
1 - 1
Lhasa Lhasa
จบ
14:30
Yunnan Kunlu Yunnan Kunlu
1 - 1
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
จบ
18:30
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
1 - 0
Nanjing Shaye Nanjing Shaye
จบ
21:30
Dubnica Dubnica
3 - 2
L. Mikulas L. Mikulas
จบ
21:30
SK Odeva Lipany SK Odeva Lipany
0 - 2
Zilina B Zilina B
จบ
21:30
Presov Presov
0 - 1
Pohronie Pohronie
จบ
15:30
Zlutice Zlutice
0 - 2
Nove Sedlo Nove Sedlo
จบ
20:00
Citice Citice
3 - 1
Lomnice Lomnice
จบ
22:00
Kralovske Porici Kralovske Porici
5 - 1
Chodov Chodov
22:00
Nejdek Nejdek
3 - 2
Touzim Touzim
จบ
00:00
Hvezda Cheb Hvezda Cheb
9 - 0
FC Cheb FC Cheb
จบ
19:00
Prespa Birlik Prespa Birlik
1 - 1
ฮาลเมีย ฮาลเมีย
จบ
20:00
เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
7 - 2
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
จบ
20:00
KuPS KuPS
0 - 3
Honka Honka
จบ
20:00
VPS VPS
2 - 2
KPV Kokkola KPV Kokkola
จบ
21:00
Mariehamn Mariehamn
2 - 0
Rovaniemi Rovaniemi
จบ
16:30
Leczna W (Pol) Leczna W (Pol)
0 - 0
GKS Katowice W GKS Katowice W
จบ
19:00
FC Normannia Gmund FC Normannia Gmund
1 - 4
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
จบ
19:00
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
4 - 4
Linx Linx
จบ
20:30
Bahlinger Bahlinger
3 - 0
FC 08 Villingen FC 08 Villingen
จบ
20:30
Oberachern (Ger) Oberachern (Ger)
4 - 0
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
จบ
20:30
TSV Ilshofen TSV Ilshofen
2 - 2
Ger. Friedrichstal Ger. Friedrichstal
FRO
Cavaly Cavaly
? - ?
Mirebalais Mirebalais
FRO
Fica Fica
? - ?
Violette Violette
จบ
18:00
Kretinga Kretinga
1 - 1
Mazeikiai Mazeikiai
จบ
18:00
Siauliai FA Siauliai FA
4 - 0
Zalgiris 2 Zalgiris 2
จบ
18:00
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
2 - 1
Banga Banga
จบ
19:00
Stadlau Stadlau
3 - 0
Admira (Am) Admira (Am)
จบ
21:30
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
0 - 2
Mannsdorf Mannsdorf
จบ
04:00
Cerro Porteno Cerro Porteno
1 - 3
Olimpia Asuncion Olimpia Asuncion
จบ
02:00
Frei Paulistano Frei Paulistano
3 - 1
Itabaiana Itabaiana
จบ
22:55
Al-Shabab Al-Shabab
2 - 0
Al-Hazm Al-Hazm
จบ
00:30
Al Feiha Al Feiha
3 - 4
Al-Faisaly Al-Faisaly
จบ
15:15
Vysehrad Vysehrad
2 - 0
Prevysov Prevysov
20:00
Golden Arrows Golden Arrows
1 - 3
TS Galaxy TS Galaxy
จบ
01:15
Chippa Utd. Chippa Utd.
2 - 4
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
ยกเลิก
Hnevotin Hnevotin
? - ?
Sokol Opatovice Sokol Opatovice
21:00
Jesenik Jesenik
3 - 2
Velke Losiny Velke Losiny
21:00
Kralice na Hane Kralice na Hane
2 - 1
Zelatovice Zelatovice
จบ
21:00
Mohelnice Mohelnice
0 - 1
Vsechovice Vsechovice
จบ
21:00
Sternberk Sternberk
2 - 0
Lutin Lutin
จบ
02:30
Chicago W Chicago W
4 - 4
Portland Thorns W Portland Thorns W
จบ
05:00
Sky Blue W Sky Blue W
0 - 1
Houston Dash W Houston Dash W
จบ
21:00
Nairn County Nairn County
1 - 0
Formartine Utd Formartine Utd
จบ
21:00
Strathspey Thistle Strathspey Thistle
1 - 5
Buckie Thistle Buckie Thistle
จบ
21:00
Rothes Rothes
2 - 0
Keith Keith
จบ
21:00
Huntly Huntly
1 - 0
Wick Academy Wick Academy
จบ
21:00
Fort William Fort William
1 - 6
Forres Mechanics Forres Mechanics
จบ
21:00
Cove Rangers Cove Rangers
2 - 1
Clachnacuddin Clachnacuddin
จบ
19:00
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
1 - 1
Unterhaching Unterhaching
จบ
19:00
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
3 - 0
Munich 1860 Munich 1860
จบ
19:00
เยนา เยนา
3 - 1
เวเฮ่น เวเฮ่น
จบ
19:00
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
3 - 1
Meppen Meppen
จบ
19:00
พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
1 - 0
Sonnenhof Grossaspach Sonnenhof Grossaspach
จบ
19:00
VfL Osnabruck VfL Osnabruck
2 - 0
อาเลิน อาเลิน
จบ
19:00
Zwickau Zwickau
2 - 0
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
จบ
19:30
Blue Eagles Blue Eagles
1 - 0
Ntopwa Ntopwa
จบ
19:30
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
1 - 1
Chitipa United Chitipa United
จบ
19:30
Mlatho Mponela Mlatho Mponela
1 - 3
Karonga United Karonga United
จบ
19:30
Moyale Barracks Moyale Barracks
3 - 0
TN Stars TN Stars
จบ
21:00
Botswana Botswana
2 - 0
Seychelles Seychelles
จบ
20:00
Swaziland Swaziland
0 - 0
Malawi Malawi
จบ
16:00
AC Milan U19 AC Milan U19
3 - 1
Sassuolo U19 Sassuolo U19
จบ
18:00
Juventus U19 Juventus U19
0 - 5
Empoli U19 Empoli U19
จบ
20:00
Chievo U19 Chievo U19
2 - 6
Atalanta U19 Atalanta U19
จบ
01:30
Atletico Atlanta Atletico Atlanta
1 - 0
Defensores Unidos Defensores Unidos
จบ
03:05
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
0 - 0
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
จบ
01:30
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
0 - 0
ซานมิเกล ซานมิเกล
จบ
01:30
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
0 - 2
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
จบ
00:00
Club America W Club America W
1 - 0
Lobos BUAP W Lobos BUAP W
จบ
21:00
Belshina Belshina
4 - 1
Smorgon Smorgon
จบ
20:00
Lida Lida
2 - 2
Krumkachy Krumkachy
จบ
20:00
Mikashevichi Mikashevichi
1 - 1
บาราโนวีชี บาราโนวีชี
จบ
19:00
Naftan Naftan
0 - 0
FC Slonim FC Slonim
จบ
21:00
ออร์ชา ออร์ชา
6 - 1
Rukh Brest Rukh Brest
จบ
20:00
Smolevichi STI Smolevichi STI
6 - 0
Chimik Svetlogorsk Chimik Svetlogorsk
เลื่อน
สปุตนิก สปุตนิก
? - ?
JUA Zhitkovichi JUA Zhitkovichi
จบ
20:30
Volna Pinsk Volna Pinsk
0 - 4
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
จบ
22:00
AD Limianos AD Limianos
2 - 0
Mirandes Mirandes
จบ
22:00
AD Oliveirense AD Oliveirense
3 - 0
Torcatense Torcatense
จบ
22:00
Agueda Agueda
0 - 0
Pedras Rubras Pedras Rubras
จบ
22:00
Amarante Amarante
1 - 0
Paredes Paredes
จบ
22:00
Armacenenses Armacenenses
1 - 1
Amora Amora
จบ
22:00
Cacadores Taipas Cacadores Taipas
0 - 3
Trofense Trofense
จบ
22:00
Caldas Caldas
0 - 2
Leiria Leiria
จบ
22:00
Cinfaes Cinfaes
2 - 1
Penalva do Castelo Penalva do Castelo
จบ
22:00
Ferreiras Ferreiras
0 - 5
Olhanense Olhanense
จบ
22:00
Gil Vicente Gil Vicente
2 - 1
Sao Martinho Sao Martinho
จบ
22:00
Gondomar Gondomar
6 - 1
Gafanha Gafanha
จบ
22:00
Loures Loures
2 - 1
Alcains Alcains
จบ
22:00
Lusitano FCV Lusitano FCV
3 - 2
Coimbroes Coimbroes
จบ
22:00
Macao Macao
0 - 2
Sertanense Sertanense
จบ
22:00
Maritimo B Maritimo B
2 - 2
FC Cesarense FC Cesarense
จบ
22:00
Meda Meda
0 - 2
Lusitania FC (Por) Lusitania FC (Por)
จบ
22:00
Merelinense Merelinense
2 - 2
Maria de Fonte Maria de Fonte
จบ
22:00
Nogueirense Nogueirense
1 - 2
Anadia Anadia
จบ
22:00
Oleiros Oleiros
1 - 0
Santa Iria Santa Iria
จบ
22:00
Oriental Oriental
0 - 0
Real SC Real SC
จบ
22:00
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
1 - 3
AD Fafe AD Fafe
จบ
22:00
Peniche Peniche
1 - 2
Oliveira Hospital (Por) Oliveira Hospital (Por)
จบ
22:00
Sacavenense Sacavenense
2 - 2
Moura AC Moura AC
FRO
Sanjoanense Sanjoanense
? - ?
U. Madeira U. Madeira
จบ
22:00
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
2 - 0
Fatima Fatima
จบ
22:00
SC Espinho SC Espinho
1 - 0
Leca (Por) Leca (Por)
จบ
22:00
SC Mirandela SC Mirandela
1 - 1
CDC Montalegre CDC Montalegre
จบ
22:00
SC Praiense SC Praiense
3 - 1
Montijo Montijo
จบ
22:00
Sporting Ideal Sporting Ideal
3 - 0
Dezembro Dezembro
จบ
22:00
Torreense Torreense
0 - 0
FC Alverca FC Alverca
จบ
22:00
Vasco da Gama Vasco da Gama
1 - 1
Louletano Louletano
จบ
22:00
Vilafranquense Vilafranquense
2 - 0
Sintrense Sintrense
จบ
22:00
Vizela Vizela
3 - 1
Felgueiras Felgueiras
จบ
16:30
Hougang Hougang
4 - 1
Geylang Geylang
จบ
19:15
Brunei DPMM Brunei DPMM
4 - 2
Warriors Warriors
จบ
15:00
Malse Roudne Malse Roudne
2 - 3
Milevsko Milevsko
จบ
22:00
Blatna Blatna
4 - 2
Zelec Zelec
จบ
22:00
Cesky Krumlov Cesky Krumlov
1 - 1
Cimelice Cimelice
จบ
22:00
Drazice Drazice
3 - 0
Hluboka nad Vltavou Hluboka nad Vltavou
จบ
22:00
Katovice Katovice
1 - 2
Trebon Trebon
จบ
22:00
Olesnik Olesnik
7 - 0
Osek Osek
จบ
22:00
Sokol Lom Sokol Lom
2 - 1
Protivin Protivin
จบ
17:00
Elva Elva
3 - 2
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
จบ
23:00
Flora U21 Flora U21
3 - 1
Tartu Welco Tartu Welco
จบ
21:00
Fjallabyggd Fjallabyggd
0 - 4
Magni Magni
จบ
21:00
Hottur / Huginn Hottur / Huginn
0 - 2
Fjardabyggd Fjardabyggd
จบ
21:00
Thor Akureyri Thor Akureyri
2 - 3
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
จบ
21:00
Vestri Vestri
3 - 1
Kari Kari
จบ
19:00
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
1 - 1
BSV Rehden BSV Rehden
จบ
18:30
Neumarkt Neumarkt
1 - 3
Seligenporten Seligenporten
จบ
20:00
Ammerthal Ammerthal
2 - 1
Erlangen (Ger) Erlangen (Ger)
จบ
20:00
Bayern Hof Bayern Hof
0 - 1
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
จบ
20:00
Wurzburger FV Wurzburger FV
3 - 2
DJK Bamberg DJK Bamberg
จบ
21:00
Abtswind Abtswind
6 - 1
Wurzburger Kickers II Wurzburger Kickers II
จบ
21:00
ATSV ATSV
3 - 0
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
จบ
21:00
Aubstadt Aubstadt
1 - 0
Jahn Forchheim Jahn Forchheim
จบ
21:00
Gebenbach Gebenbach
2 - 2
Sand Sand
จบ
23:00
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
0 - 1
Caala Caala
จบ
20:00
Drenica Drenica
0 - 2
KF Llapi KF Llapi
จบ
20:00
Gjilani Gjilani
0 - 1
Prishtina Prishtina
จบ
21:00
Dundela Dundela
1 - 2
C. Rangers C. Rangers
จบ
21:00
Larne Larne
2 - 1
H&W Welders H&W Welders
จบ
21:00
Portadown Portadown
2 - 1
Ballinamallard Ballinamallard
จบ
21:00
Knockbreda Knockbreda
2 - 1
Ballyclare Ballyclare
จบ
21:00
Loughgall Loughgall
1 - 1
Limavady Limavady
จบ
21:00
PSNI PSNI
0 - 3
Dergview Dergview
จบ
02:00
Brasiliense Brasiliense
2 - 2
Gama Gama
จบ
15:00
Ural U21 Ural U21
1 - 2
Rubin Kazan U21 Rubin Kazan U21
จบ
21:00
Ermis Ermis
1 - 2
Alki Oroklini Alki Oroklini
จบ
23:00
Paphos Paphos
3 - 2
Doxa Doxa
จบ
20:00
Baroka Baroka
1 - 2
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
จบ
21:00
Trebic Trebic
0 - 2
Sperice Sperice
จบ
21:00
Zirovnice Zirovnice
3 - 0
Pelhrimov Pelhrimov
จบ
06:30
Cincinnati Cincinnati
0 - 3
Real Salt Lake Real Salt Lake
จบ
07:00
Toronto FC Toronto FC
4 - 3
Minnesota Minnesota
จบ
10:00
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
2 - 1
Houston Dynamo Houston Dynamo
จบ
00:00
Chicago Fire Chicago Fire
4 - 1
Colorado Rapids Colorado Rapids
จบ
00:00
Philadelphia Union Philadelphia Union
3 - 0
Montreal Impact Montreal Impact
จบ
02:00
Orlando City Orlando City
1 - 0
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
จบ
03:00
Atlanta United Atlanta United
1 - 2
FC Dallas FC Dallas
จบ
20:30
Port Talbot Port Talbot
3 - 0
Goytre AFC Goytre AFC
จบ
20:30
Undy Undy
0 - 1
Penybont Penybont
จบ
20:30
Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach
2 - 1
Cwmamman United Cwmamman United
จบ
20:30
Ammanford Ammanford
1 - 4
Afan Lido Afan Lido
จบ
20:30
Ton Pentre Ton Pentre
1 - 1
Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
จบ
20:30
Llantwit Major Llantwit Major
2 - 3
Briton Ferry Briton Ferry
จบ
19:00
Bolnisi Bolnisi
2 - 3
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
จบ
22:00
Dila Gori Dila Gori
2 - 1
Rustavi Rustavi
จบ
00:00
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
2 - 1
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
จบ
20:00
Chloraka Chloraka
2 - 0
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
จบ
20:00
Karmiotissa Karmiotissa
3 - 1
Othellos Athienou Othellos Athienou
จบ
20:00
M.E.A.P. Nisou M.E.A.P. Nisou
4 - 0
Voroklinis Voroklinis
จบ
20:00
Paeek Paeek
2 - 3
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
จบ
20:00
Sotiras Sotiras
2 - 1
Zakakiou Zakakiou
FRO
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
? - ?
Paeek Paeek
FRO
Aris Aris
? - ?
Chloraka Chloraka
FRO
ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Karmiotissa Karmiotissa
FRO
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
? - ?
Ayia Napa Ayia Napa
FRO
Othellos Athienou Othellos Athienou
? - ?
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
FRO
Voroklinis Voroklinis
? - ?
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
FRO
Zakakiou Zakakiou
? - ?
M.E.A.P. Nisou M.E.A.P. Nisou
จบ
00:00
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
1 - 1
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
ยกเลิก
Kamza Kamza
? - ?
Teuta Teuta
จบ
21:00
Kastrioti Kastrioti
1 - 1
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
จบ
00:00
ติรานา ติรานา
0 - 2
คูเคซี่ คูเคซี่
จบ
21:00
ลาซี่ ลาซี่
1 - 0
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
จบ
20:00
Swieqi Swieqi
1 - 2
Naxxar Lions Naxxar Lions
จบ
22:15
Vittoriosa Vittoriosa
0 - 0
Sirens Sirens
FRO
Marsa FC Marsa FC
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
16:30
Arambagh Arambagh
0 - 1
Brothers U. Brothers U.
จบ
16:30
BJMC BJMC
0 - 1
เชค รัสเซล เชค รัสเซล
จบ
02:00
Palestino (Chi) Palestino (Chi)
1 - 2
U. Catolica U. Catolica
จบ
04:30
Huachipato Huachipato
1 - 1
Colo Colo Colo Colo
จบ
21:00
BSC Glasgow BSC Glasgow
2 - 0
East Stirlingshire East Stirlingshire
จบ
21:00
Dalbeattie Star Dalbeattie Star
1 - 1
Vale Of Leithen Vale Of Leithen
จบ
21:00
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้
0 - 1
ไวท์ฮิล ไวท์ฮิล
จบ
21:00
Edusport Academy Edusport Academy
2 - 4
Stirling University Stirling University
จบ
21:00
Gretna 2008 Gretna 2008
2 - 4
Gala Fairydean Gala Fairydean
จบ
21:00
Kelty Hearts Kelty Hearts
0 - 3
อีสต์ คิลไบร์ด อีสต์ คิลไบร์ด
จบ
21:00
สปาร์ตันส์ สปาร์ตันส์
6 - 2
คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์ คัมเบอร์นอลด์ โคลทส์
จบ
21:00
Hermanice Hermanice
2 - 1
Kozlovice Kozlovice
จบ
21:00
Prerov (Cze) Prerov (Cze)
0 - 3
Novy Jicin Novy Jicin
จบ
22:30
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
1 - 3
เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า
จบ
23:30
Unionistas de Salamanca (Esp) Unionistas de Salamanca (Esp)
1 - 0
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
จบ
23:00
มิรานเดส มิรานเดส
1 - 0
R. Oviedo B R. Oviedo B
จบ
22:00
Levante B Levante B
1 - 2
บาเรียเรส บาเรียเรส
จบ
22:00
Almeria B Almeria B
1 - 2
บาดาโฆซ บาดาโฆซ
จบ
23:00
จูมิลล่า จูมิลล่า
1 - 2
มูร์เซีย มูร์เซีย
จบ
23:00
Malaga B Malaga B
2 - 4
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
จบ
01:00
Don Benito Don Benito
4 - 3
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
จบ
17:00
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
0 - 1
โลโกรนเยส โลโกรนเยส
จบ
00:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
2 - 0
ซาบาเดลล์ ซาบาเดลล์
จบ
01:30
อัลโคยาโน่ อัลโคยาโน่
1 - 1
โอลอต โอลอต
จบ
17:00
กรานาดา B กรานาดา B
0 - 0
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
จบ
22:30
Petrojet Petrojet
2 - 1
Nogoom FC Nogoom FC
จบ
21:00
Brightlingsea Brightlingsea
1 - 0
Leatherhead Leatherhead
จบ
21:00
Dorking Dorking
2 - 0
Bognor Bognor
จบ
21:00
Folkestone Folkestone
4 - 0
Haringey Borough Haringey Borough
จบ
21:00
Harlow Harlow
1 - 3
Enfield Town Enfield Town
จบ
21:00
Kingstonian Kingstonian
2 - 3
Hornchurch Hornchurch
จบ
21:00
Potters Potters
2 - 2
Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
จบ
21:00
Whitehawk Whitehawk
0 - 1
Merstham Merstham
จบ
21:00
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
0 - 1
Margate Margate
จบ
19:00
Haka Haka
0 - 1
TPS TPS
จบ
20:30
Guilsfield Guilsfield
0 - 0
Holywell Holywell
จบ
20:30
Flint Flint
2 - 1
Prestatyn Prestatyn
จบ
20:30
Llanrhaedr Llanrhaedr
2 - 2
Bangor City Bangor City
จบ
19:00
Brandenburger Brandenburger
3 - 2
Stendal Stendal
จบ
21:30
Podrinje Janja Podrinje Janja
0 - 1
Zeljeznicar Banja Luka Zeljeznicar Banja Luka
จบ
21:30
Prijedor Prijedor
0 - 0
Kozara Kozara
จบ
21:30
Sloga Crnjelovo Sloga Crnjelovo
0 - 3
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
จบ
21:30
Drina Zvornik Drina Zvornik
3 - 0
Sutjeska Foca Sutjeska Foca
จบ
21:30
Modrica (Bih) Modrica (Bih)
0 - 0
Mrkonjic Grad Mrkonjic Grad
จบ
21:30
Slavija Slavija
1 - 0
Tekstilac Tekstilac
จบ
03:30
Ayacucho Ayacucho
0 - 0
AD Cantolao AD Cantolao
จบ
01:15
Molinos El Pirata Molinos El Pirata
2 - 2
Alianza Lima Alianza Lima
จบ
05:45
Carlos Manucci Carlos Manucci
4 - 3
Binacional Binacional
21:00
Al Buqaa Al Buqaa
1 - 2
Al Ramtha Al Ramtha
จบ
21:00
Mansheyat Mansheyat
2 - 0
Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
จบ
23:30
Al Khaledeya Al Khaledeya
0 - 4
Al-Faisaly Amman Al-Faisaly Amman
จบ
14:00
Floreat Athena Floreat Athena
2 - 0
Cockburn City Cockburn City
จบ
14:00
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
1 - 1
Balcatta Balcatta
จบ
14:00
Rockingham City Rockingham City
1 - 0
โซเรนโต้ โซเรนโต้
จบ
14:00
สตีรลิง ไลออนส์ สตีรลิง ไลออนส์
2 - 0
ECU Joondalup ECU Joondalup
จบ
16:00
Perth Glory U21 Perth Glory U21
1 - 4
Perth SC Perth SC
จบ
14:00
Bayswater Bayswater
5 - 2
Armadale Armadale
จบ
18:30
Jong Groningen Jong Groningen
1 - 3
VV DOVO VV DOVO
จบ
19:30
Blauw Geel Blauw Geel
2 - 4
TEC TEC
จบ
19:30
De Dijk De Dijk
0 - 7
ASWH ASWH
จบ
19:30
Lisse Lisse
5 - 0
Achilles 29 Achilles 29
จบ
19:30
Oostzaan Oostzaan
3 - 2
Rosmalen Rosmalen
จบ
19:30
SJC Noordwijk SJC Noordwijk
0 - 5
Eemdijk Eemdijk
จบ
19:30
Stedoco Stedoco
4 - 1
Harkemase Boys Harkemase Boys
จบ
19:30
USV Hercules USV Hercules
1 - 0
EVV EVV
จบ
19:30
Westlandia Westlandia
2 - 0
HBS HBS
จบ
20:00
ONS Sneek ONS Sneek
7 - 0
VVOG VVOG
จบ
20:00
Quick Boys Quick Boys
2 - 0
Noordwijk Noordwijk
จบ
23:00
Jong Volendam Jong Volendam
0 - 0
KVV Quick 20 (Ned) KVV Quick 20 (Ned)
จบ
21:30
Sloboda Sloboda
2 - 1
FK Sarajevo FK Sarajevo
จบ
22:00
Celik Zenica Celik Zenica
1 - 1
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
จบ
22:00
Mladost DK Mladost DK
3 - 1
GOSK Gabela GOSK Gabela
จบ
22:00
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
1 - 1
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
จบ
22:00
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
1 - 0
Zrinjski Zrinjski
จบ
01:00
Zeljeznicar Zeljeznicar
3 - 0
Krupa Krupa
จบ
19:30
Rudes Rudes
1 - 2
Lok. Zagreb Lok. Zagreb
จบ
21:30
Zapresic Zapresic
2 - 2
Gorica Gorica
จบ
00:00
Hajduk Split Hajduk Split
4 - 0
Rijeka Rijeka
จบ
19:45
Triglav Triglav
2 - 1
Mura Mura
จบ
22:00
Maribor Maribor
3 - 1
Rudar Rudar
จบ
22:00
Dobruska Dobruska
2 - 3
Slavia Hradec Slavia Hradec
22:00
Jicin Jicin
2 - 3
Novy Bydzov Novy Bydzov
จบ
22:00
Sobotka Sobotka
0 - 1
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
22:00
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
3 - 2
Vrchlabi Vrchlabi
จบ
19:30
Saint Priest Saint Priest
4 - 0
Nice II Nice II
จบ
20:00
จีเอส คอนโซลาท จีเอส คอนโซลาท
2 - 0
Hyeres Hyeres
จบ
23:00
เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
0 - 0
Jura Sud Jura Sud
จบ
23:00
Grasse Grasse
3 - 6
Marseille II Marseille II
จบ
23:00
Lyon II Lyon II
1 - 1
Martigues Martigues
จบ
23:00
Marseille Endoume Marseille Endoume
2 - 0
Monaco II Monaco II
จบ
23:00
Pontarlier Pontarlier
0 - 0
Monts Monts
จบ
23:00
ตูลง ตูลง
0 - 0
อานซี อานซี
จบ
23:00
Colomiers Colomiers
3 - 1
Trelissac Trelissac
จบ
23:00
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
4 - 2
Stade Montois Stade Montois
จบ
23:00
Romorantin Romorantin
1 - 0
Nimes II Nimes II
จบ
23:00
Saint-Pryve Saint-Pryve
3 - 0
Bordeaux II Bordeaux II
จบ
23:00
เซเต้ เซเต้
1 - 0
อีเซอร์ อีเซอร์
จบ
23:00
St Etienne II St Etienne II
0 - 1
เลอปุย เลอปุย
จบ
23:00
Stade Bordelais Stade Bordelais
2 - 1
Andrezieux Andrezieux
จบ
23:30
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
2 - 1
Blois Blois
จบ
20:00
Furiani Agliani Furiani Agliani
1 - 0
ชาทร์ ชาทร์
จบ
20:00
Paris SG II Paris SG II
1 - 3
Lorient II Lorient II
จบ
21:00
Nantes II Nantes II
1 - 1
บูโลญ บูโลญ
จบ
20:00
Le Havre II Le Havre II
1 - 2
Bastia-Borgo Bastia-Borgo
จบ
23:00
Poissy Poissy
2 - 3
Vitre Vitre
จบ
23:00
Saint-Malo Saint-Malo
0 - 1
กรันวิลล์ กรันวิลล์
จบ
23:00
Stade Briochin Stade Briochin
4 - 0
Mantes Mantes
จบ
23:30
Vannes Vannes
2 - 1
Oissel Oissel
จบ
22:00
Haguenau Haguenau
0 - 2
อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
จบ
23:00
ASM Belfort ASM Belfort
1 - 1
เอปินาล เอปินาล
จบ
23:00
Feignies-Aulnoye Feignies-Aulnoye
0 - 0
อารัส อารัส
จบ
23:00
Lens II Lens II
0 - 1
Bobigny Bobigny
จบ
23:00
Lille II Lille II
2 - 1
Fleury-Merogis Fleury-Merogis
จบ
23:00
Lusitanos Lusitanos
2 - 0
Reims 2 Reims 2
จบ
23:00
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
2 - 1
Schiltigheim Schiltigheim
จบ
23:00
ซีดาน ซีดาน
0 - 2
เกรไตล์ เกรไตล์
จบ
20:30
Lechia Gdansk Lechia Gdansk
0 - 2
Piast Gliwice Piast Gliwice
จบ
23:00
Jagiellonia Jagiellonia
3 - 3
Lech Poznan Lech Poznan
จบ
23:00
Zaglebie Zaglebie
2 - 3
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
จบ
01:30
Legia Legia
1 - 0
Cracovia Cracovia
จบ
20:30
Groupe Bazano Groupe Bazano
0 - 1
Nyuki Nyuki
13:04
FC Renaissance FC Renaissance
3 - 0
Muungano Muungano
จบ
22:00
Debrecen Debrecen
2 - 1
Haladas Haladas
จบ
22:00
DVTK DVTK
1 - 0
Paks Paks
จบ
22:00
MTK Budapest MTK Budapest
0 - 1
Kisvarda Kisvarda
จบ
22:00
Puskas Academy Puskas Academy
1 - 0
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
จบ
22:00
Ujpest Ujpest
0 - 0
Honved Honved
จบ
00:30
Ferencvaros Ferencvaros
4 - 1
Videoton Videoton
จบ
23:00
Douanes Douanes
3 - 1
US Goree US Goree
จบ
00:00
Teungueth Teungueth
0 - 0
Mbour Mbour
จบ
15:45
PDRM FA PDRM FA
1 - 1
T-Team T-Team
จบ
19:15
Sabah Sabah
3 - 1
UKM UKM
จบ
20:00
Kelantan Kelantan
2 - 5
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
จบ
18:00
Neulengbach W Neulengbach W
4 - 1
Vorderland W Vorderland W
จบ
18:15
Altenmarkt W Altenmarkt W
1 - 1
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
จบ
18:30
Landhaus W Landhaus W
2 - 1
Bergheim W Bergheim W
จบ
20:30
Kleinmunchen W Kleinmunchen W
0 - 4
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
จบ
16:00
Swit Swit
1 - 3
Elk Elk
จบ
19:00
Biala Piska Biala Piska
0 - 0
Legia II Legia II
จบ
20:00
Zambrow Zambrow
2 - 1
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
จบ
22:00
Pelikan Pelikan
0 - 2
Skierniewice Skierniewice
จบ
22:00
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
0 - 1
Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
จบ
19:00
Mieszko Mieszko
1 - 2
Gornik Konin Gornik Konin
จบ
21:00
Chemik Bydgoszcz Chemik Bydgoszcz
0 - 3
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
จบ
21:00
Jarocin Jarocin
0 - 1
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
จบ
21:00
Swit Skolwin Swit Skolwin
0 - 1
B. Gdynia B. Gdynia
จบ
22:00
Wierzyca Wierzyca
1 - 6
Koszalin Koszalin
จบ
16:00
Legnica 2 Legnica 2
1 - 0
Zaglebie 2 Zaglebie 2
จบ
17:30
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
0 - 2
KS Polkowice KS Polkowice
จบ
20:00
Stilon Gorzow Stilon Gorzow
1 - 0
Ruch Zdzieszowice Ruch Zdzieszowice
จบ
21:00
Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
4 - 1
Radzionkow (Pol) Radzionkow (Pol)
จบ
21:00
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
1 - 1
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
จบ
21:00
Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
1 - 1
Brzeg Brzeg
จบ
21:00
Pniowek Pniowek
1 - 1
Lechia Dzierzoniow Lechia Dzierzoniow
จบ
22:00
Kluczbork Kluczbork
2 - 4
Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
จบ
22:30
Warta Gorzow Warta Gorzow
1 - 2
LZS Agroplon Gluszyna LZS Agroplon Gluszyna
จบ
17:00
Wislanie Jaskowice Wislanie Jaskowice
1 - 1
Avia Swidnik Avia Swidnik
จบ
18:00
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
0 - 1
Sola Oswiecim Sola Oswiecim
จบ
19:00
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
2 - 0
Sandomierz Sandomierz
จบ
20:00
Lublin Lublin
2 - 0
Hutnik Krakow Hutnik Krakow
จบ
20:00
S. Rzeszow S. Rzeszow
3 - 0
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
จบ
21:00
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
3 - 1
Biala Podlaska Biala Podlaska
จบ
21:00
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
2 - 1
Spartakus Daleszyce Spartakus Daleszyce
จบ
21:00
Stal Krasnik Stal Krasnik
3 - 1
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
จบ
22:00
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
1 - 0
Czarni Polaniec (Pol) Czarni Polaniec (Pol)
13:04
Wda Swiecie Wda Swiecie
0 - 3
Stezyca Stezyca
จบ
15:30
Asia Euro United Asia Euro United
2 - 1
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
จบ
15:30
Bati Youth Bati Youth
0 - 6
Cambodia Tiger Cambodia Tiger
จบ
15:30
Visakha Visakha
4 - 0
Electricite Du Cambodge Electricite Du Cambodge
จบ
21:00
Dumbarton Dumbarton
3 - 0
East Fife East Fife
จบ
21:00
Montrose Montrose
2 - 1
Airdrieonians Airdrieonians
จบ
21:00
Stenhousemuir Stenhousemuir
0 - 3
Forfar Athletic Forfar Athletic
จบ
21:00
Stranraer Stranraer
3 - 0
Brechin Brechin
จบ
15:15
Kolin Kolin
6 - 0
Turnov Turnov
จบ
15:30
Prepere Prepere
3 - 1
Vysoke Myto Vysoke Myto
จบ
20:30
Pardubice B Pardubice B
6 - 0
Trutnov Trutnov
จบ
22:00
Slatinany Slatinany
2 - 3
Velke Hamry (Cze) Velke Hamry (Cze)
จบ
16:00
Liberec U21 (Cze) Liberec U21 (Cze)
3 - 0
Bohemians 1905 U21 (Cze) Bohemians 1905 U21 (Cze)
จบ
19:00
Jihlava U21 Jihlava U21
0 - 2
Zlin U21 (Cze) Zlin U21 (Cze)
จบ
16:00
2 - 0
Plzen U21 (Cze) Plzen U21 (Cze)
จบ
20:00
Kampala City Kampala City
3 - 1
Express FC Express FC
จบ
20:00
Nyamityobora Nyamityobora
0 - 4
Maroons Maroons
จบ
20:00
Onduparaka FC Onduparaka FC
1 - 0
BUL BUL
จบ
20:00
Soana Soana
3 - 1
Mbarara City Mbarara City
จบ
17:00
Thanh Hoa Thanh Hoa
2 - 2
Khanh Hoa Khanh Hoa
จบ
18:00
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
3 - 0
Sai Gon FC Sai Gon FC
จบ
19:00
Ho Chi Minh Ho Chi Minh
2 - 0
Viettel Viettel
จบ
19:00
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
2 - 2
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
จบ
19:00
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
2 - 2
Ulm Ulm
จบ
19:00
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
1 - 4
Hoffenheim II Hoffenheim II
จบ
19:00
Mannheim Mannheim
1 - 0
Worms Worms
จบ
19:00
Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
2 - 1
Stuttgart II Stuttgart II
จบ
19:00
Saarbrucken Saarbrucken
0 - 0
Walldorf Walldorf
จบ
19:00
Stadtallendorf Stadtallendorf
2 - 6
Elversberg Elversberg
จบ
19:00
TSV Steinbach TSV Steinbach
2 - 2
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
จบ
04:30
Jocoro Jocoro
0 - 1
Chalatenango Chalatenango
จบ
19:00
Trakai Trakai
0 - 0
Atlantas Atlantas
จบ
17:00
Palanga Palanga
2 - 1
Stumbras Stumbras
จบ
17:00
Chinland Chinland
1 - 2
Yadanarbon Yadanarbon
จบ
19:00
Aalst W Aalst W
3 - 0
Massenhoven W Massenhoven W
จบ
19:00
Moldavo W Moldavo W
0 - 0
Femina Woluwe W Femina Woluwe W
FRO
Melsele W Melsele W
? - ?
Genk II W Genk II W
FRO
Tongeren W Tongeren W
? - ?
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
จบ
21:30
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
0 - 3
Gent II W Gent II W
จบ
15:00
Clinceni Clinceni
1 - 0
Metaloglobus Metaloglobus
จบ
15:00
Balotesti Balotesti
0 - 0
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
จบ
15:00
FC Juventus Bucuresti FC Juventus Bucuresti
1 - 0
Arges Pitesti Arges Pitesti
จบ
15:00
F. Constanta F. Constanta
2 - 1
Aerostar Aerostar
จบ
15:00
Poli Timisoara Poli Timisoara
1 - 1
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
จบ
20:00
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
0 - 1
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
จบ
15:00
Sportul Snagov Sportul Snagov
3 - 2
Pandurii Pandurii
จบ
17:00
UTA Arad UTA Arad
2 - 2
Chindia Targoviste Chindia Targoviste
จบ
02:00
Once Caldas Once Caldas
1 - 0
La Equidad La Equidad
จบ
05:00
Ind. Medellin Ind. Medellin
3 - 0
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
จบ
02:00
Deportes Tolima Deportes Tolima
2 - 2
Petrolera Petrolera
จบ
21:00
Vysne Opatske Vysne Opatske
5 - 0
Krompachy Krompachy
จบ
21:00
Giraltovce Giraltovce
1 - 0
Stropkov Stropkov
จบ
21:00
Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
2 - 0
Šarišské Michalany Šarišské Michalany
จบ
21:00
Vranov Vranov
4 - 3
1.FK Svidnik 1.FK Svidnik
จบ
21:00
Brna Brna
5 - 2
Zatec Zatec
จบ
19:00
Dobromerice Dobromerice
2 - 4
Krupka Krupka
จบ
22:00
FK Jilove FK Jilove
0 - 2
Srbice Srbice
เลื่อน
Vilemov Vilemov
? - ?
Horni Jiretin Horni Jiretin
จบ
20:00
Uppsala W Uppsala W
2 - 0
Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
จบ
21:00
Banbury Banbury
1 - 1
Bedworth Bedworth
จบ
21:00
Biggleswade Town Biggleswade Town
1 - 0
Halesowen Halesowen
จบ
21:00
Coalville Coalville
5 - 0
AFC Rushden AFC Rushden
จบ
21:00
Kettering Kettering
0 - 1
Barwell Barwell
จบ
21:00
Lowestoft Lowestoft
3 - 2
Stratford Stratford
จบ
21:00
Needham Market Needham Market
4 - 1
St Ives St Ives
จบ
21:00
Redditch Redditch
3 - 1
Hitchin Hitchin
จบ
21:00
Royston Royston
1 - 3
Rushall Rushall
จบ
21:00
St. Neots St. Neots
0 - 5
Kings Lynn Kings Lynn
จบ
21:00
Tamworth Tamworth
5 - 0
Leiston Leiston
จบ
18:30
ONS Oulu W ONS Oulu W
2 - 3
Ilves W Ilves W
จบ
19:00
Honka W Honka W
2 - 3
HJK W HJK W
จบ
19:00
Myran W Myran W
1 - 4
TiPS W TiPS W
จบ
23:00
KuPS W KuPS W
4 - 3
Jypk W Jypk W
จบ
22:00
Cukaricki Cukaricki
3 - 2
FK Crvena zvezda FK Crvena zvezda
จบ
22:00
Napredak Napredak
5 - 0
Vojvodina Vojvodina
จบ
22:00
Backa Backa
2 - 2
Macva Macva
จบ
21:00
Din. Vranje Din. Vranje
1 - 0
FK Vozdovac FK Vozdovac
จบ
22:00
Rad Beograd Rad Beograd
1 - 0
Radnik Radnik
จบ
20:00
อัล นาแวร์ อัล นาแวร์
1 - 4
อัล เจช อัล เจช
จบ
19:00
Frankfurt W Frankfurt W
0 - 0
Freiburg W Freiburg W
จบ
20:00
Hoffenheim W Hoffenheim W
6 - 2
Bayer Leverkusen W (Ger) Bayer Leverkusen W (Ger)
FRO
WAC WAC
? - ?
Lys Sassandra Lys Sassandra
จบ
01:00
Africa Sports Africa Sports
2 - 1
San-Pedro San-Pedro
จบ
23:00
Hostert Hostert
1 - 0
Benfica Benfica
จบ
23:00
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
1 - 1
Union Titus Petange Union Titus Petange
จบ
23:00
Niedercorn Niedercorn
0 - 2
Dudelange Dudelange
จบ
23:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
4 - 1
UNA Strassen UNA Strassen
จบ
23:00
Rumelange Rumelange
1 - 3
Mondorf Mondorf
จบ
23:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
0 - 1
Differdange Differdange
จบ
00:30
Ettelbruck Ettelbruck
2 - 2
Fola Fola
จบ
21:00
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
1 - 2
Vocklamarkt Vocklamarkt
จบ
21:00
WSC Wels WSC Wels
1 - 2
SC Weiz SC Weiz
จบ
18:00
Garbarnia Garbarnia
0 - 0
Odra Opole Odra Opole
จบ
21:00
Warta Poznan Warta Poznan
0 - 0
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
จบ
21:30
Termalica B-B. Termalica B-B.
1 - 1
GKS Katowice GKS Katowice
จบ
22:30
Stal Mielec Stal Mielec
4 - 2
Chojniczanka Chojniczanka
จบ
23:00
Tychy Tychy
3 - 0
Puszcza Puszcza
จบ
21:15
CSKA-Sofia CSKA-Sofia
0 - 0
Levski Levski
จบ
00:00
Ludogorets Ludogorets
3 - 0
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
15:15
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
3 - 4
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
22:00
Doubravka Doubravka
3 - 2
Rakovnik Rakovnik
จบ
22:00
Horovicko Horovicko
3 - 2
Beroun Beroun
จบ
21:00
Brumov Brumov
5 - 2
Nevsova Nevsova
จบ
21:00
Jurinka Jurinka
2 - 1
Hluk Hluk
จบ
21:00
Morkovice Morkovice
2 - 1
Holesov Holesov
จบ
21:00
Velke Karlovice Velke Karlovice
3 - 5
Skastice Skastice
จบ
19:15
Olmaliq Olmaliq
0 - 1
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
18:30
Bautzen Bautzen
0 - 4
Rathenow Rathenow
จบ
18:30
Berliner AK 07 Berliner AK 07
4 - 1
Nordhausen Nordhausen
จบ
18:30
Erfurt Erfurt
2 - 2
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
จบ
18:00
Prison Leopards Prison Leopards
0 - 1
Lusaka Dynamos Lusaka Dynamos
จบ
20:00
Man Utd Zambia Man Utd Zambia
0 - 1
Nkwazi Nkwazi
จบ
20:00
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
1 - 1
Red Arrows Red Arrows
20:00
Kabwe Kabwe
2 - 0
Nakambala Leopards Nakambala Leopards
จบ
20:00
NAPSA Stars NAPSA Stars
1 - 0
Lumwana Radiants Lumwana Radiants
จบ
20:00
Power Dynamos Power Dynamos
0 - 2
Nkana Nkana
จบ
20:00
Zanaco Zanaco
4 - 1
ZESCO ZESCO
จบ
17:00
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
0 - 1
พิวนิค พิวนิค
จบ
20:00
Brescia U19 Brescia U19
3 - 2
Carpi U19 Carpi U19
จบ
16:00
Crotone U19 Crotone U19
0 - 3
Frosinone U19 Frosinone U19
จบ
20:00
Foggia U19 Foggia U19
0 - 3
Pescara U19 Pescara U19
จบ
20:00
Lecce U19 Lecce U19
3 - 2
Cosenza U19 Cosenza U19
จบ
20:00
Livorno U19 Livorno U19
0 - 4
Lazio U19 Lazio U19
จบ
20:00
Padova U19 Padova U19
2 - 1
Spal U19 Spal U19
จบ
20:00
Parma U19 Parma U19
2 - 1
Cittadella U19 Cittadella U19
จบ
20:00
Perugia U19 Perugia U19
1 - 1
Benevento U19 Benevento U19
จบ
16:00
Salernitana U19 Salernitana U19
0 - 0
Verona U19 Verona U19
จบ
20:00
Spezia U19 Spezia U19
2 - 2
Cremonese U19 Cremonese U19
จบ
20:00
Venezia U19 Venezia U19
1 - 2
Bologna U19 Bologna U19
จบ
01:30
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
1 - 0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
จบ
01:30
Excursionistas Excursionistas
1 - 0
General Lamadrid General Lamadrid
จบ
01:30
Sportivo Italiano Sportivo Italiano
1 - 1
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
จบ
18:00
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
0 - 0
Milsami Milsami
จบ
22:00
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
2 - 1
Codru Lozova Codru Lozova
จบ
20:00
Tongo FC Jambon Tongo FC Jambon
2 - 0
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
จบ
22:00
JS Talangai JS Talangai
4 - 1
V .Club Mokanda V .Club Mokanda
จบ
22:00
Michalovce Michalovce
0 - 2
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
22:00
Zilina Zilina
1 - 2
Sered Sered
จบ
22:00
Nitra Nitra
2 - 2
Z. Moravce Z. Moravce
จบ
22:00
Podbrezova Podbrezova
0 - 0
Trencin Trencin
จบ
22:00
Trnava Trnava
0 - 1
Senica Senica
จบ
21:00
Start Tlumacov Start Tlumacov
1 - 2
Chotikov Chotikov
จบ
22:00
Rokycany Rokycany
5 - 3
Nepomuk Nepomuk
จบ
22:00
Stribro Stribro
4 - 1
Luby Luby
จบ
21:00
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
1 - 1
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
จบ
20:00
Kyzyltash Kyzyltash
1 - 0
Guardsman Guardsman
จบ
20:00
Yevpatoriya Yevpatoriya
1 - 3
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
จบ
22:00
Krymteplytsia Krymteplytsia
3 - 1
Inkomport Inkomport
จบ
20:00
Hildesheim Hildesheim
1 - 0
Wolfenbuttel Wolfenbuttel
จบ
19:00
4 - 0
Holzkirchen (Ger) Holzkirchen (Ger)
จบ
19:00
Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
4 - 0
Kirchanschoring Kirchanschoring
จบ
19:00
Unterfohring Unterfohring
2 - 2
Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing
จบ
21:00
Kottern-St. Mang Kottern-St. Mang
1 - 1
Sonthofen (Ger) Sonthofen (Ger)
จบ
21:00
Regensburg II Regensburg II
2 - 1
Schwaben Augsburg Schwaben Augsburg
จบ
19:00
Eding Sport Eding Sport
2 - 1
Feutcheu Feutcheu
จบ
19:00
Les Astres Les Astres
1 - 1
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
จบ
19:00
UMS de Loum UMS de Loum
1 - 1
Bafang Bafang
จบ
19:00
Young Sports Young Sports
1 - 0
Fovu Baham Fovu Baham
จบ
21:00
Bamenda Bamenda
1 - 1
Cotonsport Cotonsport
จบ
21:00
Colombe Lobo Colombe Lobo
2 - 1
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
จบ
21:00
Tonnerre Tonnerre
1 - 0
New Star New Star
จบ
21:00
Union Douala Union Douala
0 - 0
APEJES Academy APEJES Academy
จบ
19:00
Grobina Grobina
9 - 1
Balvu Balvu
จบ
18:00
Tukums 2000 Tukums 2000
5 - 0
Rezekne Rezekne
จบ
22:00
Riga/Staicele Riga/Staicele
1 - 2
Auda Auda
จบ
23:00
Super Nova Super Nova
3 - 0
FK Smiltene FK Smiltene
จบ
20:45
Al Oruba Al Oruba
1 - 1
Al Nasr Al Nasr
จบ
23:00
Sohar Sohar
1 - 2
Al Suwaiq Al Suwaiq
ยกเลิก
Paysandu PA Paysandu PA
? - ?
Bragantino Bragantino
จบ
20:30
Musanze Musanze
2 - 1
Kirehe Kirehe
จบ
20:30
Rayon Sport Rayon Sport
1 - 0
APR APR
จบ
15:15
FK Pardubice FK Pardubice
2 - 1
Prostejov Prostejov
จบ
15:15
Sokolov Sokolov
2 - 0
Vlasim Vlasim
จบ
20:00
Pretoria U. Pretoria U.
2 - 2
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
จบ
20:00
Royal Eagles Royal Eagles
3 - 1
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
จบ
20:00
Tshakhuma Tshakhuma
3 - 0
TS Sporting TS Sporting
จบ
20:00
Ubuntu Cape Town Ubuntu Cape Town
3 - 0
Witbank Witbank
จบ
20:00
Uthongathi Uthongathi
0 - 1
Cape Umoya United Cape Umoya United
จบ
21:00
Bosonohy Bosonohy
4 - 1
Vojkovice Vojkovice
จบ
21:00
Ivancice Ivancice
0 - 1
Start Brno Start Brno
จบ
21:00
Moravska Slavia Moravska Slavia
4 - 0
Moravsky Krumlov Moravsky Krumlov
จบ
21:00
Svratka Brno Svratka Brno
4 - 0
Tisnov Tisnov
จบ
21:00
Club Africain Club Africain
0 - 1
Ben Guerdane Ben Guerdane
จบ
21:00
JS Kairouan JS Kairouan
1 - 0
Bizertin Bizertin
จบ
00:00
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
1 - 3
Loudoun Loudoun
จบ
03:00
Bethlehem Bethlehem
0 - 3
Indy Eleven Indy Eleven
จบ
04:00
Birmingham Birmingham
0 - 0
Swope Park Swope Park
จบ
06:00
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
0 - 3
North Carolina North Carolina
จบ
06:00
Louisville City Louisville City
1 - 0
Ottawa Fury Ottawa Fury
จบ
06:00
Pittsburgh Pittsburgh
0 - 0
Saint Louis Saint Louis
จบ
06:00
Real Monarchs Real Monarchs
3 - 2
San Antonio San Antonio
จบ
19:00
Schilksee Schilksee
0 - 4
Todesfelde Todesfelde
จบ
19:00
Neumunster Neumunster
2 - 6
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
จบ
19:00
Flensburg Flensburg
8 - 2
Lubeck II Lubeck II
จบ
19:00
NTSV Strand 08 (Ger) NTSV Strand 08 (Ger)
2 - 0
Heider SV Heider SV
จบ
19:00
TSV Kropp TSV Kropp
4 - 1
VfR Neumunster VfR Neumunster
จบ
02:00
Botafogo PB Botafogo PB
2 - 0
Campinense Campinense
FRO
Leuven W Leuven W
? - ?
Heist W Heist W
13:04
Pro Piacenza Pro Piacenza
0 - 3
Arzachena Arzachena
จบ
19:30
Gubbio Gubbio
2 - 2
Pordenone Pordenone
จบ
21:30
Fano Fano
1 - 1
Virtus Verona Virtus Verona
จบ
21:30
FeralpiSalo FeralpiSalo
0 - 2
Triestina Triestina
จบ
21:30
Fermana Fermana
1 - 1
Imolese Imolese
จบ
21:30
Giana Erminio Giana Erminio
0 - 0
แตร์นานา แตร์นานา
จบ
21:30
Sudtirol Sudtirol
0 - 1
Renate Renate
จบ
23:30
Ravenna Ravenna
0 - 0
Vicenza Vicenza
จบ
01:30
AlbinoLeffe AlbinoLeffe
3 - 0
Monza Monza
จบ
01:30
Rimini Rimini
3 - 1
Sambenedettese Sambenedettese
จบ
01:30
Teramo Teramo
2 - 1
Vis Pesaro Vis Pesaro
จบ
19:30
Bisceglie Bisceglie
0 - 1
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
จบ
19:30
Juve Stabia Juve Stabia
2 - 1
Vibonese Vibonese
จบ
19:30
Paganese Paganese
2 - 1
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
จบ
19:30
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
2 - 1
Viterbese Viterbese
จบ
19:30
Reggina 1914 Reggina 1914
1 - 0
Casertana Casertana
จบ
19:30
Rende Rende
0 - 1
Trapani Trapani
จบ
21:30
Monopoli Monopoli
0 - 1
Cavese Cavese
จบ
23:30
Catania Catania
1 - 0
Sicula Leonzio Sicula Leonzio
13:04
Catanzaro Catanzaro
3 - 0
Matera Matera
FRO
Petite Riviere Petite Riviere
? - ?
Savanne Savanne
จบ
20:15
Bolton City Bolton City
0 - 2
Pamplemousses Pamplemousses
จบ
23:00
Port Louis Port Louis
3 - 1
AS Vacoas AS Vacoas
จบ
19:00
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
1 - 2
บาเต้ บาเต้
จบ
21:00
Torpedo Minsk Torpedo Minsk
0 - 1
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
23:00
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
0 - 3
โซดิโน่ โซดิโน่
จบ
23:00
Magallanes Magallanes
1 - 1
S. Morning S. Morning
จบ
05:00
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
1 - 1
Rangers Rangers
จบ
05:00
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
0 - 0
San Felipe San Felipe
จบ
06:00
San Luis San Luis
1 - 1
Copiapo Copiapo
จบ
21:00
Bezanija Bezanija
2 - 3
Backa Topola Backa Topola
จบ
21:00
FK Indjija FK Indjija
0 - 0
Radnicki 1923 Radnicki 1923
จบ
21:00
Sindjelic Beograd Sindjelic Beograd
1 - 3
Javor Javor
จบ
21:00
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
0 - 0
Metalac Metalac
เลื่อน
Spartak Pribram Spartak Pribram
? - ?
Vykan Vykan
จบ
22:00
Hvozdnice Hvozdnice
1 - 2
Kutna Hora Kutna Hora
จบ
22:00
Tuchlovice Tuchlovice
0 - 2
Nespeky Nespeky
จบ
17:00
Kalju Kalju
2 - 2
Tallinna Kalev Tallinna Kalev
จบ
17:00
Maardu Maardu
0 - 0
Tulevik Tulevik
จบ
20:00
Tammeka Tammeka
1 - 2
Narva Narva
จบ
02:30
Atletico-MG Atletico-MG
1 - 1
Cruzeiro Cruzeiro
จบ
01:00
Hamme Hamme
5 - 1
Vosselaar Vosselaar
จบ
19:00
Pfeddersheim Pfeddersheim
1 - 0
Emmelshausen Emmelshausen
จบ
19:00
TuS Koblenz TuS Koblenz
4 - 0
Hassia Bingen Hassia Bingen
จบ
19:30
Schott Mainz Schott Mainz
1 - 5
Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
จบ
20:00
Mechtersheim Mechtersheim
2 - 0
VFB Dillingen VFB Dillingen
จบ
20:30
Diefflen Diefflen
2 - 3
Engers (Ger) Engers (Ger)
จบ
20:30
Jagersburg Jagersburg
1 - 4
Rochling Rochling
จบ
20:30
Karbach Karbach
1 - 1
Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
จบ
22:00
1 - 2
Stationery Stores Stationery Stores
FRO
Abia Comets Abia Comets
? - ?
Bayelsa Bayelsa
FRO
Bimo Bimo
? - ?
Rarara Rarara
FRO
Dynamite Force Dynamite Force
? - ?
Gateway Utd. Gateway Utd.
FRO
EFCC EFCC
? - ?
Malunfashi Malunfashi
FRO
? - ?
Shooting Shooting
FRO
Giordano Giordano
? - ?
ABS ABS
FRO
Ibom Youths Ibom Youths
? - ?
Word Of Life Word Of Life
FRO
Jossy Jossy
? - ?
De Sapele Lion De Sapele Lion
FRO
Kaduna Kaduna
? - ?
Nigeria Airforce FC Nigeria Airforce FC
จบ
22:00
Mighty Jets Mighty Jets
3 - 1
Aklosendi Aklosendi
FRO
Nnewi Nnewi
? - ?
Rovers FC Rovers FC
FRO
Real Stars Real Stars
? - ?
Green Beret Green Beret
FRO
Sokoto Sokoto
? - ?
Adamawa Adamawa
จบ
22:00
Taraba Taraba
2 - 1
Kogi Kogi
จบ
22:00
Yarmalight Yarmalight
2 - 1
FC Zamfara FC Zamfara
จบ
20:00
Kagera Sugar Kagera Sugar
2 - 1
Simba Simba
จบ
18:00
Atyrau Atyrau
1 - 2
Okzhetpes Okzhetpes
จบ
18:00
I. Pavlodar I. Pavlodar
0 - 1
Aktobe Aktobe
จบ
18:00
K. Almaty K. Almaty
0 - 1
FC Astana FC Astana
จบ
18:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
0 - 0
Ordabasy Ordabasy
จบ
18:00
Taraz Taraz
1 - 2
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
จบ
18:00
Tobol Tobol
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
11:30
Hamilton Olympic Hamilton Olympic
2 - 0
Newcastle Jets U21 Newcastle Jets U21
จบ
14:00
Broadmeadow Broadmeadow
9 - 1
Valentine Valentine
จบ
21:00
Ballymena Ballymena
1 - 0
Coleraine Coleraine
จบ
21:00
Cliftonville Cliftonville
2 - 0
Crusaders Crusaders
จบ
21:00
Linfield Linfield
0 - 4
Glenavon Glenavon
จบ
21:00
Institute Institute
0 - 1
Ards Ards
จบ
21:00
Warrenpoint Warrenpoint
5 - 3
Dungannon Dungannon
จบ
21:30
Gorazde Gorazde
3 - 0
Visoko Visoko
จบ
21:30
Gradacac Gradacac
2 - 0
NK Novi Travnik NK Novi Travnik
จบ
21:30
HNK Orasje HNK Orasje
1 - 1
TOSK Tesanj TOSK Tesanj
จบ
21:30
Igman K. Igman K.
1 - 0
Capljina Capljina
จบ
21:30
Kakanj Kakanj
1 - 0
Zivinice Zivinice
จบ
21:30
Metalleghe Metalleghe
0 - 1
Velez Mostar Velez Mostar
จบ
21:30
NK Vitez NK Vitez
3 - 0
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
จบ
21:30
Olimpic Sarajevo Olimpic Sarajevo
3 - 0
Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
จบ
19:00
D. Bryansk D. Bryansk
2 - 1
Krasnogorsk Krasnogorsk
จบ
18:00
Kaluga Kaluga
2 - 0
FK Strogino Moscow FK Strogino Moscow
จบ
17:00
Khimik Novomoskovsk Khimik Novomoskovsk
2 - 2
T. Moscow T. Moscow
จบ
18:00
Kvant Obninsk Kvant Obninsk
3 - 1
Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
จบ
20:00
Lipetsk Lipetsk
0 - 2
Saturn Ramenskoye Saturn Ramenskoye
จบ
18:30
Saratov Saratov
2 - 0
Ryazan Ryazan
จบ
20:00
Dolgoprudny Dolgoprudny
2 - 3
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
จบ
19:00
Znamya Truda Znamya Truda
4 - 0
Kolomna Kolomna
จบ
21:30
Kustosija Kustosija
0 - 0
Zadar Zadar
จบ
21:30
Varazdin Varazdin
2 - 0
Osijek 2 (Cro) Osijek 2 (Cro)
จบ
20:30
Brezice Brezice
0 - 1
Nafta Nafta
จบ
19:00
Ankaran Hrvatini Ankaran Hrvatini
0 - 1
Radomlje Radomlje
จบ
22:00
Beltinci Beltinci
0 - 1
Brda Brda
จบ
22:00
Bilje Bilje
2 - 1
Dob Dob
จบ
21:00
NK Bravo NK Bravo
2 - 0
Ilirija Ilirija
จบ
22:00
Drava Drava
0 - 0
Jadran Dekani Jadran Dekani
จบ
22:00
Fuzinar Fuzinar
2 - 2
NK Krka NK Krka
จบ
22:00
Tabor Sezana Tabor Sezana
0 - 0
Rogaska Rogaska
15:15
Litomysl Litomysl
0 - 1
Lanskroun Lanskroun
จบ
21:30
Letohrad Letohrad
3 - 0
Dolni Ujezd Dolni Ujezd
21:30
Tremosnice Tremosnice
2 - 3
Chrudim B Chrudim B
จบ
21:30
Zamberk Zamberk
1 - 2
Ceska Trebova Ceska Trebova
จบ
21:00
ซูริก 2 ซูริก 2
2 - 1
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
จบ
22:00
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
1 - 0
Bruhl Bruhl
จบ
22:30
อีแวร์ดง อีแวร์ดง
1 - 1
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่