22:00
Asante Kotoko Asante Kotoko
2 - 1
Karela Karela
จบ
04:00
Gualaceo Gualaceo
3 - 0
Clan Juvenil Clan Juvenil
จบ
02:00
Puerto Quito Puerto Quito
0 - 1
Santa Rita Santa Rita
จบ
02:30
Yaracuy FC Yaracuy FC
1 - 3
Gran V. Gran V.
FRO
Bendel Bendel
? - ?
El Kanemi El Kanemi
22:00
Cynosure (Nga) Cynosure (Nga)
2 - 3
Niger Tornadoes Niger Tornadoes
จบ
22:00
Lobi Stars Lobi Stars
3 - 1
Abia Warriors Abia Warriors
FRO
Smart City Smart City
? - ?
Shooting Shooting
จบ
21:00
Warri Warri
2 - 0
Rivers United FC Rivers United FC
จบ
03:30
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
0 - 1
Cajamarca Cajamarca
จบ
03:30
Santa Rosa Santa Rosa
1 - 2
AD Cantolao AD Cantolao
จบ
03:30
Santos FC Santos FC
2 - 2
Ayacucho Ayacucho
จบ
03:30
Sport Victoria Sport Victoria
0 - 2
Alianza Lima Alianza Lima
จบ
08:00
FBC Melgar FBC Melgar
0 - 1
Binacional Binacional
จบ
23:30
Alianza Atl. Alianza Atl.
0 - 2
Sporting Cristal Sporting Cristal
จบ
23:30
Juan Aurich Juan Aurich
0 - 2
U. San Martin U. San Martin
จบ
06:05
Lakeland Tropics Lakeland Tropics
3 - 4
Sarasota Sarasota
จบ
06:30
Thunder Bay Chill Thunder Bay Chill
2 - 2
Menace Menace
จบ
06:30
Wake FC Wake FC
0 - 1
Tobacco Road Tobacco Road
จบ
06:30
Western Mass Pioneers Western Mass Pioneers
2 - 1
Boston Bolts Boston Bolts
จบ
07:00
Green Bay Voyageurs Green Bay Voyageurs
0 - 0
Kaw Valley Kaw Valley
จบ
07:00
San Diego Zest San Diego Zest
1 - 0
Glens SC Glens SC
จบ
07:30
Brazos Valley Cavalry Brazos Valley Cavalry
6 - 0
Texas United Texas United
จบ
23:00
AC Connecticut AC Connecticut
0 - 3
Westchester Westchester
จบ
03:00
Breakers FC Breakers FC
2 - 5
Ventura Ventura
จบ
03:00
Southern California Southern California
4 - 1
San Francisco City San Francisco City
จบ
04:00
Portland U23 Portland U23
5 - 2
TSS Rovers TSS Rovers
จบ
04:00
Seattle U23 Seattle U23
3 - 1
Lane United Lane United
จบ
04:00
Victoria Highlanders Victoria Highlanders
2 - 1
Calgary-Foothills Calgary-Foothills
จบ
05:30
Albuquerque Sol Albuquerque Sol
1 - 2
Park City Park City
จบ
06:00
Dalton Dalton
2 - 3
Tormenta II Tormenta II
จบ
06:00
Ocean City Ocean City
3 - 1
Euro New York Euro New York
จบ
05:00
Pacific FC Pacific FC
1 - 3
Edmonton Edmonton
จบ
21:00
Fulgencio Yegros Fulgencio Yegros
0 - 1
RI 3 Corrales RI 3 Corrales
จบ
21:00
Independiente Independiente
1 - 0
3 de Febrero 3 de Febrero
จบ
21:00
Ovetense FC Ovetense FC
0 - 0
General Caballero JLM General Caballero JLM
จบ
21:30
Morocco Morocco
1 - 0
Namibia Namibia
จบ
00:00
Senegal Senegal
2 - 0
Tanzania Tanzania
จบ
03:00
Algeria Algeria
2 - 0
Kenya Kenya
จบ
07:00
USA USA
6 - 0
Trinidad & Tobago Trinidad & Tobago
จบ
05:00
Canada Canada
7 - 0
Cuba Cuba
จบ
20:00
Valerenga Valerenga
1 - 1
Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
จบ
23:00
Kristiansund Kristiansund
0 - 1
Stabaek Stabaek
จบ
23:00
Odd Odd
3 - 1
Haugesund Haugesund
จบ
23:00
Ranheim Ranheim
1 - 1
Mjondalen Mjondalen
จบ
23:00
Tromso Tromso
1 - 0
Rosenborg Rosenborg
จบ
23:00
Viking Viking
3 - 4
Bodo/Glimt Bodo/Glimt
จบ
01:00
Brann Brann
1 - 0
Lillestrom Lillestrom
จบ
02:00
มาจอร์กา มาจอร์กา
3 - 0
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
จบ
23:00
K. Oslo K. Oslo
2 - 0
Ham-Kam Ham-Kam
จบ
23:00
Nest-Sotra Nest-Sotra
4 - 1
Jerv Jerv
จบ
23:00
Raufoss Raufoss
2 - 1
Aalesund Aalesund
จบ
23:00
Sandnes Sandnes
3 - 2
Tromsdalen Tromsdalen
จบ
23:00
Sogndal Sogndal
4 - 2
Skeid Skeid
จบ
23:00
Strommen Strommen
2 - 0
Kongsvinger Kongsvinger
จบ
20:00
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
2 - 0
เทรลเลบอรยส์ เทรลเลบอรยส์
จบ
20:00
มอลล์บี้ มอลล์บี้
1 - 2
บราเก้ บราเก้
จบ
22:30
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
0 - 0
ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
จบ
22:30
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
4 - 1
ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
จบ
17:00
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
2 - 0
FC Tokyo FC Tokyo
จบ
16:00
Machida Machida
1 - 1
Okayama Okayama
จบ
14:30
Dalian Yifang F.C. Dalian Yifang F.C.
2 - 2
Tianjin Quanjian Tianjin Quanjian
จบ
18:35
Wuhan Zall Wuhan Zall
2 - 3
Chongqing Lifan Chongqing Lifan
จบ
17:00
Gangwon Gangwon
5 - 4
โพฮัง สตีลเลอส์ โพฮัง สตีลเลอส์
จบ
17:00
Jeonbuk Jeonbuk
1 - 1
Suwon Bluewings Suwon Bluewings
จบ
17:00
อันยาง อันยาง
2 - 1
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
จบ
18:00
Shaanxi Changan Shaanxi Changan
1 - 0
Xinjiang Tianshan Xinjiang Tianshan
จบ
02:00
Austria U21 Austria U21
1 - 1
Germany U21 Germany U21
จบ
02:00
Denmark U21 Denmark U21
2 - 0
Serbia U21 Serbia U21
จบ
18:00
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
1 - 0
Chonburi Chonburi
จบ
18:00
PTT Rayong PTT Rayong
1 - 4
Bangkok Utd Bangkok Utd
จบ
19:00
Chiangrai Utd Chiangrai Utd
3 - 1
Suphanburi Suphanburi
จบ
19:00
Pattaya Utd Pattaya Utd
2 - 1
Port MTI FC Port MTI FC
จบ
18:30
Arendal Arendal
4 - 0
Nardo Nardo
จบ
20:00
Hodd Hodd
3 - 1
Sola Sola
จบ
20:00
Stjordals Blink Stjordals Blink
2 - 2
Egersunds Egersunds
จบ
22:00
Fredrikstad Fredrikstad
3 - 1
Bryne Bryne
จบ
21:30
Met. Bekobod Met. Bekobod
0 - 1
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
จบ
21:30
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
3 - 1
Buxoro Buxoro
จบ
20:00
Termez Surkhon Termez Surkhon
2 - 0
Bunyodkor Bunyodkor
จบ
22:30
England W England W
3 - 0
Cameroon W Cameroon W
02:00
France W France W
2 - 1
Brazil W Brazil W
จบ
20:00
Ferroviario Nacala Ferroviario Nacala
1 - 0
Chibuto Chibuto
จบ
20:00
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
0 - 0
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
จบ
20:00
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
2 - 0
Clube Desportivo de Nacala Clube Desportivo de Nacala
จบ
20:00
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
0 - 1
UD Songo UD Songo
จบ
20:00
LD Maputo LD Maputo
2 - 0
Textil do Pungue Textil do Pungue
จบ
20:00
Textafrica Chimoio Textafrica Chimoio
1 - 0
Baia de Pemba Baia de Pemba
จบ
15:30
Persib Bandung Persib Bandung
1 - 1
Madura United Madura United
จบ
15:30
PS TNI PS TNI
2 - 1
Persipura Jayapura Persipura Jayapura
เลื่อน
PSM Makassar PSM Makassar
? - ?
Arema FC Arema FC
จบ
18:30
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
1 - 2
Persebaya Persebaya
จบ
06:30
Charleston Charleston
1 - 1
Swope Park Swope Park
จบ
07:00
Birmingham Birmingham
2 - 2
Hartford Hartford
จบ
07:00
Nashville SC Nashville SC
3 - 3
Ottawa Fury Ottawa Fury
จบ
07:30
Orange County SC Orange County SC
0 - 2
Portland 2 Portland 2
จบ
07:30
Saint Louis Saint Louis
2 - 2
North Carolina North Carolina
จบ
08:00
Colorado Springs Colorado Springs
1 - 2
Real Monarchs Real Monarchs
จบ
08:00
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
1 - 4
Phoenix Rising Phoenix Rising
จบ
08:30
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
0 - 1
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
จบ
09:00
Los Angeles 2 Los Angeles 2
1 - 1
New Mexico New Mexico
จบ
10:00
Sacramento Republic Sacramento Republic
6 - 0
Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
จบ
13:00
เซาท์เมลเบิร์น เซาท์เมลเบิร์น
0 - 2
คิงส์ตัน ซิตี้ คิงส์ตัน ซิตี้
จบ
13:15
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
1 - 0
Altona Magic Altona Magic
21:00
Novorizontino (Bra) Novorizontino (Bra)
0 - 2
Boavista Boavista
จบ
01:30
Brasiliense Brasiliense
1 - 2
Vitoria ES Vitoria ES
จบ
01:00
Ipora Ipora
2 - 0
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
ยกเลิก
America RN America RN
? - ?
Bahia De Feira Bahia De Feira
จบ
02:00
Uniclinic Uniclinic
2 - 1
Bragantino Bragantino
02:00
Avenida Avenida
0 - 1
SER Caxias SER Caxias
จบ
02:00
Brusque Brusque
2 - 0
Hercilio Luz Hercilio Luz
02:00
Cianorte Cianorte
1 - 0
Ferroviaria Ferroviaria
02:00
Patrocinense Patrocinense
1 - 1
Juazeirense Juazeirense
จบ
03:00
America RN America RN
2 - 0
America PE America PE
จบ
21:00
Caldense Caldense
0 - 2
Ituano Ituano
จบ
04:00
Manaus Manaus
4 - 1
Real Desportivo Real Desportivo
จบ
03:00
Moto Club Moto Club
0 - 2
Floresta EC Floresta EC
จบ
03:00
Sao Raimundo RR Sao Raimundo RR
1 - 1
SAO Raimundo PA SAO Raimundo PA
จบ
06:30
Cincinnati Cincinnati
0 - 2
Los Angeles Galaxy Los Angeles Galaxy
จบ
07:00
Chicago Fire Chicago Fire
1 - 1
Real Salt Lake Real Salt Lake
จบ
07:00
FC Dallas FC Dallas
3 - 0
Toronto FC Toronto FC
จบ
09:00
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
2 - 2
Colorado Rapids Colorado Rapids
จบ
10:00
Portland Timbers Portland Timbers
4 - 0
Houston Dynamo Houston Dynamo
จบ
04:30
Columbus Crew Columbus Crew
0 - 1
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
จบ
21:00
Atyrau Atyrau
1 - 1
Aktobe Aktobe
จบ
20:00
I. Pavlodar I. Pavlodar
0 - 0
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
จบ
20:00
K. Almaty K. Almaty
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
20:00
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Taraz Taraz
จบ
20:00
Ordabasy Ordabasy
3 - 2
FC Astana FC Astana
จบ
20:00
Tobol Tobol
2 - 0
Okzhetpes Okzhetpes
จบ
22:30
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
1 - 0
Chikhura Chikhura
จบ
00:30
Dila Gori Dila Gori
2 - 0
WIT Georgia WIT Georgia
จบ
16:30
Warriors Warriors
1 - 2
Geylang Geylang
จบ
08:00
Vorkuta Vorkuta
5 - 1
Waterloo Waterloo
05:30
Alvarado Alvarado
1 - 0
San Jorge San Jorge
จบ
21:00
สลุตสค์ สลุตสค์
1 - 0
มินส์ค มินส์ค
จบ
23:00
Vitebsk Vitebsk
2 - 1
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
จบ
00:45
โกเมล โกเมล
2 - 2
Slavia Mozyr Slavia Mozyr
เลื่อน
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
? - ?
Stumbras 2 Stumbras 2
จบ
20:00
Kupiskis Kupiskis
2 - 1
Dainava Alytus Dainava Alytus
จบ
22:00
Trakai 2 Trakai 2
3 - 2
Siauliai FA Siauliai FA
จบ
19:30
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
0 - 1
Istaravshan Istaravshan
จบ
19:30
Regar-TadAZ Regar-TadAZ
1 - 1
Vakhsh Vakhsh
จบ
17:00
Prat Prat
2 - 1
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
จบ
17:00
Alaves B Alaves B
0 - 0
Tarazona Tarazona
จบ
16:30
2 - 3
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
จบ
16:30
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
4 - 0
Socuellamos Socuellamos
จบ
17:00
2 - 1
Mallorca B Mallorca B
จบ
01:00
Linares Linares
0 - 0
La Nucia (Esp) La Nucia (Esp)
จบ
23:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
0 - 0
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
จบ
00:30
Union Viera Union Viera
0 - 2
จบ
19:30
Mzuni Mzuni
0 - 0
Big Bullets Big Bullets
จบ
19:30
EPAC United EPAC United
0 - 1
TN Stars TN Stars
เลื่อน
Blue Eagles Blue Eagles
? - ?
Mzuni Mzuni
เลื่อน
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
? - ?
Moyale Barracks Moyale Barracks
จบ
19:30
Ntopwa Ntopwa
5 - 1
Mlatho Mponela Mlatho Mponela
เลื่อน
Big Bullets Big Bullets
? - ?
Mlatho Mponela Mlatho Mponela
จบ
19:30
Chitipa United Chitipa United
3 - 5
Blue Eagles Blue Eagles
เลื่อน
Ntopwa Ntopwa
? - ?
TN Stars TN Stars
จบ
19:30
Masters Security Masters Security
0 - 0
Azam Tigers Azam Tigers
เลื่อน
Alianza Atl. Alianza Atl.
? - ?
Grau Grau
เลื่อน
Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
? - ?
Juan Aurich Juan Aurich
เลื่อน
Huaral Huaral
? - ?
Cienciano Cienciano
เลื่อน
Los Caimanes Los Caimanes
? - ?
Sport Loreto Sport Loreto
เลื่อน
Santa Rosa Santa Rosa
? - ?
Santos FC Santos FC
เลื่อน
Sport Victoria Sport Victoria
? - ?
Deportivo Coopsol Deportivo Coopsol
จบ
12:00
Tuggeranong Utd Tuggeranong Utd
1 - 2
Cooma Cooma
จบ
20:00
เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
0 - 0
ทิมรา ทิมรา
จบ
20:00
แทฟเทโอ แทฟเทโอ
2 - 5
Ytterhogdals Ytterhogdals
จบ
19:00
ซุนด์บี้ไบร์ส ซุนด์บี้ไบร์ส
0 - 1
Kvarnsvedens Kvarnsvedens
จบ
20:00
IFK Stocksund IFK Stocksund
2 - 0
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
จบ
21:00
ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
0 - 1
Taby Taby
จบ
21:00
Mora Mora
1 - 4
อึบซอลา อึบซอลา
จบ
21:30
เอฟซี กูเต้ เอฟซี กูเต้
1 - 0
Enkopings SK Enkopings SK
จบ
23:00
ลีดิงโก ลีดิงโก
1 - 2
Kungsangens Kungsangens
จบ
17:00
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
2 - 3
โอลิมปิก โอลิมปิก
จบ
20:00
Tyreso Tyreso
2 - 0
ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
จบ
21:00
อัสซีริสกา IF อัสซีริสกา IF
2 - 2
มูทาลา มูทาลา
จบ
00:00
AFK Linkopings (Swe) AFK Linkopings (Swe)
3 - 5
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
จบ
21:00
Nassjo Nassjo
1 - 4
Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
23:00
Vilafranquense Vilafranquense
2 - 3
Casa Pia Casa Pia
จบ
18:30
Excelsior Excelsior
2 - 0
SDEFA SDEFA
จบ
18:30
Saint-Denis Saint-Denis
2 - 1
AS Marsouins AS Marsouins
จบ
18:30
Saint-Louisienne Saint-Louisienne
1 - 2
Trois Bassins Trois Bassins
จบ
23:00
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
1 - 1
Capricorne Capricorne
จบ
18:30
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
1 - 0
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
จบ
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
3 - 2
St. Louis St. Louis
จบ
00:30
Al Zawraa Al Zawraa
0 - 1
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
จบ
19:00
Stabaek 2 Stabaek 2
0 - 1
Traeff Traeff
จบ
20:30
Norild Norild
1 - 4
Grei (Nor) Grei (Nor)
จบ
20:00
Mandalskameratene Mandalskameratene
6 - 0
Start 2 Start 2
จบ
19:00
Djerv 1919 Djerv 1919
3 - 1
Stromsgodset 2 Stromsgodset 2
จบ
20:00
Junkeren (Nor) Junkeren (Nor)
0 - 0
Lillestrom 2 Lillestrom 2
จบ
20:00
Ull/Kisa 2 Ull/Kisa 2
3 - 4
Skjervoy Skjervoy
จบ
21:00
Floya Floya
2 - 2
Honefoss Honefoss
จบ
21:00
Gjellerasen Gjellerasen
0 - 3
Finnsnes Finnsnes
จบ
15:00
คาบูลเตอร์ คาบูลเตอร์
2 - 4
Bayside Bayside
จบ
15:30
Cilegon United Cilegon United
1 - 0
BaBel United BaBel United
จบ
15:30
PSCS Cilacap PSCS Cilacap
3 - 0
Blitar United Blitar United
จบ
15:30
PSGC Ciamis PSGC Ciamis
0 - 1
Persita Persita
จบ
15:30
Sriwijaya Sriwijaya
1 - 0
Perserang Serang Perserang Serang
จบ
05:00
Chicago W Chicago W
0 - 1
Seattle Reign W Seattle Reign W
จบ
15:30
Kirivong Sok Sen Chey Kirivong Sok Sen Chey
12 - 0
Kompong Cham Kompong Cham
จบ
15:30
Police Commissary Police Commissary
5 - 1
Bati Youth Bati Youth
จบ
15:30
Soltilo Angkor Soltilo Angkor
5 - 4
Boeung Ket Boeung Ket
จบ
18:00
NagaWorld NagaWorld
2 - 3
Visakha Visakha
จบ
01:30
Old Edwardians Old Edwardians
1 - 1
Central Parade Central Parade
จบ
19:00
FK Kara Balta FK Kara Balta
0 - 1
Kant Kant
จบ
23:00
Stjarnan Stjarnan
5 - 1
Fylkir Fylkir
จบ
23:00
Valur Valur
1 - 0
Grindavik Grindavik
จบ
00:00
KA Akureyri KA Akureyri
3 - 4
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
จบ
02:15
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
1 - 2
KR Reykjavik KR Reykjavik
จบ
12:00
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
1 - 0
Manly Utd Manly Utd
จบ
12:00
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
2 - 0
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
จบ
13:30
Rockdale City Suns Rockdale City Suns
1 - 5
APIA Tigers APIA Tigers
จบ
14:00
Hakoah Sydney Hakoah Sydney
1 - 0
Marconi Stallions Marconi Stallions
จบ
14:00
Sydney Utd Sydney Utd
1 - 1
Sutherland Sharks Sutherland Sharks
จบ
02:00
Confianca Confianca
1 - 0
Ferroviario Ferroviario
จบ
02:00
Volta Redonda Volta Redonda
2 - 2
EC Sao Jose EC Sao Jose
จบ
03:00
Luverdense Luverdense
4 - 0
Acreano Acreano
จบ
04:00
Remo Remo
0 - 1
Paysandu PA Paysandu PA
จบ
16:00
Ayeyawady Ayeyawady
1 - 2
Rakhine United Rakhine United
จบ
16:00
Shan United Shan United
0 - 0
Yangon United Yangon United
จบ
16:30
Chinland Chinland
1 - 3
Dagon Dagon
จบ
04:00
Estudiantes Merida Estudiantes Merida
0 - 0
Mineros Mineros
FRO
Sidama Bunna Sidama Bunna
? - ?
Dire Dawa Dire Dawa
FRO
Adama City Adama City
? - ?
Fasil Ketema Fasil Ketema
FRO
Mekelle Kenema Mekelle Kenema
? - ?
Debub Police Debub Police
19:00
Adama City Adama City
? - ?
Bahardar Bahardar
19:00
Mekelle Kenema Mekelle Kenema
? - ?
Dire Dawa Dire Dawa
19:00
Sidama Bunna Sidama Bunna
? - ?
Welwalo Adigrat Welwalo Adigrat
20:00
St. George (Eth) St. George (Eth)
? - ?
Welayta Dicha Welayta Dicha
จบ
21:00
AB Argir AB Argir
0 - 3
Vikingur Vikingur
จบ
21:00
Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
0 - 3
HB Torshavn HB Torshavn
จบ
21:00
Streymur Streymur
0 - 0
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
จบ
14:30
Philippine Air Force Philippine Air Force
0 - 3
Green Archers Green Archers
จบ
18:30
Saint-Denis Saint-Denis
2 - 1
AS Marsouins AS Marsouins
จบ
18:30
Saint-Louisienne Saint-Louisienne
1 - 2
Trois Bassins Trois Bassins
จบ
23:00
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
1 - 1
Capricorne Capricorne
จบ
18:30
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
1 - 0
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
จบ
18:30
Tamponnaise Tamponnaise
3 - 2
St. Louis St. Louis
จบ
18:30
Excelsior Excelsior
2 - 0
SDEFA SDEFA
จบ
02:00
Colombia Colombia
1 - 0
Paraguay Paraguay
จบ
02:00
Qatar Qatar
0 - 2
Argentina Argentina
11:30
Lake Macquarie Lake Macquarie
1 - 1
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
จบ
11:30
Maitland Maitland
3 - 1
Weston Bears Weston Bears
จบ
11:30
Newcastle Jets U21 Newcastle Jets U21
1 - 2
Edgeworth E. Edgeworth E.
จบ
23:00
Zalgiris Zalgiris
3 - 2
Palanga Palanga
จบ
18:00
Asarum W Asarum W
3 - 1
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
20:00
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
4 - 3
Borgeby W Borgeby W
จบ
20:00
Uppsala W Uppsala W
2 - 1
Kalmar W Kalmar W
จบ
01:00
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
1 - 3
เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า เอสดี พอนเฟร์ราดิน่า
จบ
23:45
มิรานเดส มิรานเดส
2 - 0
บาเรียเรส บาเรียเรส
FRO
Douanes Niamey Douanes Niamey
? - ?
Sahel Sahel
FRO
Espoir Espoir
? - ?
Police Police
FRO
SONIDEP SONIDEP
? - ?
US Gendarmerie US Gendarmerie
จบ
14:30
Qingdao Jonoon Qingdao Jonoon
0 - 0
Taizhou Yuanda Taizhou Yuanda
จบ
14:30
Yanbian Beiguo Yanbian Beiguo
0 - 3
Baoding Yingli Yitong Baoding Yingli Yitong
จบ
14:30
Yinchuan Helanshan Yinchuan Helanshan
3 - 0
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
15:00
Beijing Technology Beijing Technology
1 - 0
Xian Daxing Chongde Xian Daxing Chongde
จบ
15:00
Hebei Elite Hebei Elite
3 - 0
Shanxi Xindu Shanxi Xindu
จบ
15:00
Baotou Nanjiao Baotou Nanjiao
0 - 1
Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
จบ
15:00
Lhasa Chengtou Lhasa Chengtou
2 - 0
Yunnan Kunlu Yunnan Kunlu
จบ
18:00
Nanjing Shaye Nanjing Shaye
3 - 4
Hangzhou Wuyue Hangzhou Wuyue
จบ
15:00
Shenzhen Pengcheng Shenzhen Pengcheng
0 - 0
Zhenjiang Huasa Zhenjiang Huasa
จบ
15:30
Wuhan Chufeng Heli Wuhan Chufeng Heli
3 - 2
Fujian Tianxin Fujian Tianxin
จบ
17:30
Jilin Baijia Jilin Baijia
2 - 2
Dalian Boyang Dalian Boyang
จบ
18:00
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
1 - 0
Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
จบ
18:30
Chengdu Qianbao Chengdu Qianbao
4 - 0
Hunan Billows Hunan Billows
จบ
18:30
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
1 - 0
Wuhan Three Towns Wuhan Three Towns
จบ
18:30
Zhejiang Yiteng Zhejiang Yiteng
0 - 1
Sichuan Jiuniu Sichuan Jiuniu
จบ
18:30
Zibo Sunday Zibo Sunday
1 - 0
Jiangsu Yancheng Jiangsu Yancheng
จบ
22:00
Amstetten Amstetten
0 - 1
Apollon Apollon
จบ
21:00
Arsenal Tula Arsenal Tula
0 - 0
Luch Energiya Luch Energiya
จบ
22:00
Levski Levski
0 - 1
Red Bull Brasil Red Bull Brasil
จบ
21:00
Opava Opava
2 - 1
Brno Brno
จบ
23:00
Heist Heist
1 - 9
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
จบ
22:00
Zlin Zlin
1 - 0
Shkendija Shkendija
ยกเลิก
Ural Ural
? - ?
Mura Mura
จบ
07:00
Memphis Memphis
1 - 6
Pachuca Pachuca
FRO
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
? - ?
Nurnberg II Nurnberg II
จบ
16:00
Dun. Streda Dun. Streda
3 - 2
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
จบ
16:30
SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
1 - 2
Regensburg II Regensburg II
จบ
18:00
Wolfsburg II Wolfsburg II
0 - 1
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
จบ
21:45
Armavir Armavir
1 - 0
Baltika Baltika
จบ
23:00
Sementina (Sui) Sementina (Sui)
0 - 12
ลูกาโน ลูกาโน
จบ
20:00
0 - 13
Zwickau Zwickau
จบ
20:30
1 - 6
ฮันโนเฟอร์ ฮันโนเฟอร์
จบ
23:00
0 - 3
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
จบ
03:00
Sport Boys Sport Boys
5 - 0
Sport Boys Sport Boys
จบ
20:00
0 - 13
RW Essen RW Essen
จบ
23:00
Backa Topola Backa Topola
2 - 2
Sepsi Sepsi
จบ
23:00
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
1 - 0
Borac Banja Luka Borac Banja Luka
จบ
22:00
36 Lion 36 Lion
2 - 1
De Sapele Lion De Sapele Lion
FRO
EFCC EFCC
? - ?
Kada Kada
FRO
Kaduna Kaduna
? - ?
Malunfashi Malunfashi
FRO
Akwa Starlets Akwa Starlets
? - ?
Stationery Stores Stationery Stores
FRO
Crown FC Crown FC
? - ?
Word Of Life Word Of Life
จบ
12:00
บริสเบน U21 บริสเบน U21
3 - 1
Gold Coast Gold Coast
จบ
14:00
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
0 - 3
บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
จบ
15:00
Olympic FC Olympic FC
4 - 0
Sunshine Coast Sunshine Coast
จบ
17:00
บูเด็นส์ บูเด็นส์
5 - 2
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
จบ
20:00
อากรูโปลีส อากรูโปลีส
3 - 0
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
จบ
20:00
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
2 - 2
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
จบ
21:00
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
2 - 1
คาร์ลสตาด คาร์ลสตาด
จบ
22:00
ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
1 - 2
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
จบ
22:00
วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
5 - 1
ซิลวิอา ซิลวิอา
จบ
03:00
Don Bosco Jarabacoa Don Bosco Jarabacoa
1 - 1
Atletico Pantoja Atletico Pantoja