02:00
เลบานเต้ เลบานเต้
? - ?
เอร์เรเซเด มายอร์กา เอร์เรเซเด มายอร์กา
01:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
? - ?
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
01:45
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
? - ?
ลีลล์ ลีลล์
01:45
ฟูแล่ม ฟูแล่ม
? - ?
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์	ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
22:30
เอฟซี แทมโบฟ (N) เอฟซี แทมโบฟ (N)
? - ?
โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
? - ?
แรนเดอร์ แรนเดอร์
01:30
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
? - ?
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
02:00
สปอร์ติ้ง กิฆ่อน สปอร์ติ้ง กิฆ่อน
? - ?
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
23:30
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
23:30
โบคุม โบคุม
? - ?
ออสนาบรุ๊ค ออสนาบรุ๊ค
02:00
เปสคารา เปสคารา
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
01:00
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
? - ?
แกลร์มง แกลร์มง
01:00
ก็อง ก็อง
? - ?
เลอมองส์ เลอมองส์
01:00
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
? - ?
ลอริยองต์ ลอริยองต์
01:00
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
? - ?
น็องซี่ น็องซี่
01:00
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
? - ?
รอแดซ รอแดซ
01:00
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
? - ?
วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
01:00
ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
? - ?
โอแซร์ โอแซร์
01:00
ทรัวส์ ทรัวส์
? - ?
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
01:00
อลอัลเมเร่ ซิตี้ อลอัลเมเร่ ซิตี้
? - ?
เดน บอสช์ เดน บอสช์
01:00
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
? - ?
อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
01:00
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
? - ?
เทลสตาร์ เทลสตาร์
01:00
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
คัมบูร์ คัมบูร์
01:00
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
? - ?
โวเลนดัม โวเลนดัม
01:00
โกอเฮดอีเกิ้ลส์ โกอเฮดอีเกิ้ลส์
? - ?
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
01:00
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
? - ?
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
? - ?
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
? - ?
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
01:00
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
? - ?
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
01:00
โลซาน โลซาน
? - ?
วีล วีล
23:30
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
? - ?
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:00
Adanaspor AS Adanaspor AS
? - ?
Giresunspor Giresunspor
01:30
เวสเตอร์โล เวสเตอร์โล
? - ?
เลอเฟิน เลอเฟิน
00:10
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
? - ?
00:10
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
? - ?
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
00:10
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
? - ?
เอสเคยู อัมเสตทเทน เอสเคยู อัมเสตทเทน
00:10
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
? - ?
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
00:10
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
? - ?
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา	เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
จบ
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
2 - 2
เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ เอซี กัวเนนเซ่ จีโอ
04:15
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
? - ?
Figueirense Figueirense
06:00
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
? - ?
ออล บอยส์ ออล บอยส์
14:30
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
? - ?
เมลเบิร์น ซิตี้ เมลเบิร์น ซิตี้
17:35
เหอหนาน เจี้ยนเย้ เหอหนาน เจี้ยนเย้
? - ?
เทียนจิน ฉวนเจียน เทียนจิน ฉวนเจียน
17:35
ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
? - ?
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
17:35
: เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว : เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
17:35
วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
กว่างโจว อาร์&เอฟ	กว่างโจว อาร์&เอฟ
01:05
Linlithgow Rose (Sco) Linlithgow Rose (Sco)
? - ?
Falkirk Falkirk
00:30
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
? - ?
Burghausen Burghausen
23:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
? - ?
Lviv Lviv
19:00
Nottingham U23 Nottingham U23
? - ?
Bolton U23 Bolton U23
19:30
Birmingham U23 Birmingham U23
? - ?
Hull City U23 Hull City U23
12:00
WS Wanderers W WS Wanderers W
? - ?
Newcastle W Newcastle W
14:30
Adelaide W Adelaide W
? - ?
Sydney W Sydney W
00:00
Auerbach Auerbach
? - ?
Furstenwalde Furstenwalde
00:00
BFC Dynamo BFC Dynamo
? - ?
Nordhausen Nordhausen
03:45
Club America W Club America W
? - ?
Monterrey W Monterrey W
จบ
Pachuca W Pachuca W
3 - 1
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
FRO
Oberneuland (Ger) Oberneuland (Ger)
? - ?
Geestemunde Geestemunde
23:00
Sparta Prague Sparta Prague
? - ?
Ceske Budejovice Ceske Budejovice
FRO
Canterbury United W Canterbury United W
? - ?
WaiBOP W WaiBOP W
FRO
Southern United W Southern United W
? - ?
Auckland W Auckland W
00:30
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
? - ?
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
เลื่อน
Tractor Tractor
? - ?
Padideh Khorasan Padideh Khorasan
18:45
Persepolis Persepolis
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
เลื่อน
Sanat Naft Sanat Naft
? - ?
Sepahan Sepahan
20:30
South Africa U23 South Africa U23
? - ?
Ghana U23 Ghana U23
00:00
อียิปต์ อียิปต์
? - ?
Ivory Coast U23 Ivory Coast U23
00:00
Hamrun Hamrun
? - ?
Floriana Floriana
01:30
Juventud Juventud
? - ?
CA Cerro CA Cerro
01:30
Liverpool M. Liverpool M.
? - ?
Plaza Colonia Plaza Colonia
05:30
Penarol Penarol
? - ?
Fenix Fenix
01:30
Racing Montevideo Racing Montevideo
? - ?
Boston River Boston River
01:30
Rampla Juniors Rampla Juniors
? - ?
River Plate River Plate
FRO
DJK Bamberg DJK Bamberg
? - ?
Karlburg Karlburg
FRO
Eltersdorf (Ger) Eltersdorf (Ger)
? - ?
Wurzburger FV Wurzburger FV
FRO
Merw Merw
? - ?
FC Asgabat FC Asgabat
FRO
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
? - ?
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
FRO
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Lyon II Lyon II
เลื่อน
Pakistan U19 Pakistan U19
? - ?
Kuwait U19 Kuwait U19
เลื่อน
Palestine U19 Palestine U19
? - ?
Oman U19 Oman U19
02:00
Caracas Caracas
? - ?
Aragua Aragua
00:00
เยนา เยนา
? - ?
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
18:00
Persiraja Aceh Persiraja Aceh
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
14:00
Sriwijaya Sriwijaya
? - ?
Persita Persita
01:00
Blackburn U23 Blackburn U23
? - ?
Manchester City U23 Manchester City U23
19:00
Brighton U23 Brighton U23
? - ?
Liverpool U23 Liverpool U23
01:00
Fulham U23 Fulham U23
? - ?
Swansea U23 Swansea U23
01:00
Manchester United U23 Manchester United U23
? - ?
Sunderland U23 Sunderland U23
01:00
West Ham U23 West Ham U23
? - ?
Aston Villa U23 Aston Villa U23
01:00
Everton U23 Everton U23
? - ?
Tottenham U23 Tottenham U23
21:30
Arda (Bul) Arda (Bul)
? - ?
Bistritsa Bistritsa
FRO
? - ?
23:00
Puszcza Puszcza
? - ?
Odra Opole Odra Opole
23:00
Legnica Legnica
? - ?
Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
23:00
Podbeskidzie Podbeskidzie
? - ?
Chojniczanka Chojniczanka
21:30
Suwalki Suwalki
? - ?
Stal Mielec Stal Mielec
01:30
Glacis United Glacis United
? - ?
College 1975 FC College 1975 FC
17:00
Dynamo Moscow U21 Dynamo Moscow U21
? - ?
FK Rostov U21 FK Rostov U21
17:00
FK Orenburg U21 FK Orenburg U21
? - ?
Akhmat Grozny U21 Akhmat Grozny U21
15:00
Rubin Kazan U21 Rubin Kazan U21
? - ?
Zenit Petersburg U21 Zenit Petersburg U21
23:30
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
19:00
APR APR
? - ?
Espoir Espoir
19:00
Gicumbi Gicumbi
? - ?
Rayon Sport Rayon Sport
19:00
Sunrise Sunrise
? - ?
Heroes Fc Heroes Fc
20:00
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
? - ?
Al Khaleej Al Khaleej
20:00
Al Jazira Al Jazira
? - ?
Al Dhafra Al Dhafra
22:30
Al Wahda Al Wahda
? - ?
Al Wasl Al Wasl
FRO
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
? - ?
Bad Vilbel Bad Vilbel
20:00
Ararat Yerevan Ararat Yerevan
? - ?
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
03:00
Diaz Diaz
? - ?
San Lorenzo San Lorenzo
05:00
Sol de America Sol de America
? - ?
Deportivo Santani Deportivo Santani
เลื่อน
Police Police
? - ?
โปรลีน โปรลีน
เลื่อน
Maroons Maroons
? - ?
ไวเปอร์ ไวเปอร์
เลื่อน
Cobresal Cobresal
? - ?
U. Espanola (Chi) U. Espanola (Chi)
เลื่อน
Union La Calera Union La Calera
? - ?
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
01:00
เบซิเอร์ เบซิเอร์
? - ?
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
01:00
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส
? - ?
เลอปุย เลอปุย
01:00
ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
? - ?
Bastia-Borgo Bastia-Borgo
01:00
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้
? - ?
เกววีลย์ เกววีลย์
01:00
ลาวาล ลาวาล
? - ?
เกรไตล์ เกรไตล์
23:00
โป โป
? - ?
อาวรองเช่ อาวรองเช่
01:00
เรด สตาร์ เรด สตาร์
? - ?
โชเล โซ โชเล โซ
01:00
ตูลง ตูลง
? - ?
บูโลญจน์ บูโลญจน์
01:00
Villefranche Villefranche
? - ?
คงคาร์โน คงคาร์โน
FRO
Murcielagos Murcielagos
? - ?
Reynosa Reynosa
FRO
? - ?
FRO
Aris Aris
? - ?
Ayia Napa Ayia Napa
FRO
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
? - ?
Leuven W Leuven W
FRO
St. Liege W St. Liege W
? - ?
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
23:00
Gornik Z. Gornik Z.
? - ?
Plock Plock
01:30
Lech Poznan Lech Poznan
? - ?
Piast Gliwice Piast Gliwice
FRO
FC Nottingen FC Nottingen
? - ?
Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
00:30
PEC Zwolle W PEC Zwolle W
? - ?
PSV W PSV W
00:30
Twente W Twente W
? - ?
Den Haag W Den Haag W
00:30
VV Alkmaar W VV Alkmaar W
? - ?
Excelsior/Barendrecht W Excelsior/Barendrecht W
FRO
Hay Al Wadi Hay Al Wadi
? - ?
Hilal El Obied Hilal El Obied
FRO
Ahli Khartoum Ahli Khartoum
? - ?
Rabita Kosti Rabita Kosti
FRO
El-Ahli Atbara El-Ahli Atbara
? - ?
Hilal El-Fasher Hilal El-Fasher
21:00
ซัมกายิต ซัมกายิต
? - ?
คาราบัค คาราบัค
เลื่อน
Al Sharjah Al Sharjah
? - ?
Bani Yas Bani Yas
เลื่อน
Al Wasl Al Wasl
? - ?
Al Fujairah Al Fujairah
เลื่อน
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
? - ?
Ajman Ajman
เลื่อน
Hatta Hatta
? - ?
Al Jazira Al Jazira
23:15
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
? - ?
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
02:45
Varzim Varzim
? - ?
Loures Loures
FRO
Bramfelder SV (Ger) Bramfelder SV (Ger)
? - ?
Wandsbeker Concordia Wandsbeker Concordia
FRO
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
? - ?
Rugenbergen Rugenbergen
FRO
SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
? - ?
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
FRO
TuS Osdorf TuS Osdorf
? - ?
Teutonia Ottensen (Ger) Teutonia Ottensen (Ger)
FRO
Hamburger SV III Hamburger SV III
? - ?
Barmbek-Uhlenhorst Barmbek-Uhlenhorst
FRO
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
? - ?
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
17:00
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
? - ?
Vorskla Poltava U21 Vorskla Poltava U21
18:00
Oleksandriya U21 Oleksandriya U21
? - ?
Zorya U21 Zorya U21
23:00
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
? - ?
Hajduk Split Hajduk Split
18:30
Abha Abha
? - ?
Al-Fateh Al-Fateh
20:55
Al-Hazm Al-Hazm
? - ?
Al-Raed Al-Raed
22:40
Al-Shabab Al-Shabab
? - ?
Al Feiha Al Feiha
17:30
Madura United Madura United
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
14:30
PS TNI PS TNI
? - ?
PSIS Semarang PSIS Semarang
14:30
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
? - ?
PSS Sleman PSS Sleman
14:30
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Persela Lamongan Persela Lamongan
17:30
Persebaya Persebaya
? - ?
Semen Padang Semen Padang
20:00
Platanias FC Platanias FC
? - ?
Dramas Dramas
22:00
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
? - ?
Rudes Rudes
18:00
KF Ballkani KF Ballkani
? - ?
Gjilani Gjilani
FRO
Police Police
? - ?
Garde Nationale Garde Nationale
05:00
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
19:30
Atalanta U19 Atalanta U19
? - ?
Napoli U19 Napoli U19
21:30
Juventus U19 Juventus U19
? - ?
Chievo U19 Chievo U19
02:00
Alianza Huanuco Alianza Huanuco
? - ?
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
02:00
Binacional Binacional
? - ?
Sporting Cristal Sporting Cristal
02:00
U. San Martin U. San Martin
? - ?
Ayacucho Ayacucho
FRO
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
? - ?
Lyon II Lyon II
FRO
TB Berlin TB Berlin
? - ?
Zehlendorf Zehlendorf
FRO
AS Police AS Police
? - ?
AS Bamako AS Bamako
FRO
Black Stars Black Stars
? - ?
Salif Keita Salif Keita
21:00
C.R.D. Libolo C.R.D. Libolo
? - ?
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
21:00
Caala Caala
? - ?
Ferroviario do Huambo Ferroviario do Huambo
21:00
Cubango Cubango
? - ?
ซากราดา ซากราดา
21:00
Interclube Interclube
? - ?
Desportivo Huila Desportivo Huila
21:00
Onze Bravos Onze Bravos
? - ?
Progresso Progresso
21:00
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
Sporting de Cabinda Sporting de Cabinda
21:00
Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto
? - ?
Wiliet Wiliet
21:00
Santa Rita Santa Rita
? - ?
Primeiro de Maio Primeiro de Maio
23:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
Javor Javor
FRO
Qormi Qormi
? - ?
Qrendi Qrendi
FRO
St. Andrews St. Andrews
? - ?
Pembroke Pembroke
เลื่อน
Garden Village Garden Village
? - ?
Pontardawe Pontardawe
เลื่อน
Black Africa Black Africa
? - ?
Tura Magic Tura Magic
19:00
Al Khor Al Khor
? - ?
Al-Gharafa Al-Gharafa
21:10
Al Sailiya Al Sailiya
? - ?
Al-Duhail Al-Duhail
21:10
Qatar SC Qatar SC
? - ?
Al Arabi Al Arabi
FRO
Ingolstadt II Ingolstadt II
? - ?
Turkspor Augsburg Turkspor Augsburg
01:30
Furrial Furrial
? - ?
Yaracuyanos Yaracuyanos
เลื่อน
Barry Barry
? - ?
Penybont Penybont
01:00
Newcastle Utd U23 Newcastle Utd U23
? - ?
เบนฟิก้า บี เบนฟิก้า บี
01:45
Glenavon Glenavon
? - ?
Linfield Linfield
FRO
Arta / SIHD Arta / SIHD
? - ?
Esperance Sportive Esperance Sportive
FRO
Dikhil Dikhil
? - ?
Port Port
เลื่อน
เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
? - ?
Dortmund II Dortmund II
FRO
WAC WAC
? - ?
Academie de FAD Academie de FAD
18:25
Najran Najran
? - ?
Al Qadisiya Al Qadisiya
22:00
Vitkovice Vitkovice
? - ?
Jihlava Jihlava
23:00
Usti nad Labem Usti nad Labem
? - ?
Vysehrad Vysehrad
17:00
Aves U23 Aves U23
? - ?
Guimaraes U23 Guimaraes U23
20:00
Estoril U23 Estoril U23
? - ?
Leixoes U23 Leixoes U23
21:00
Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
? - ?
Belenenses U23 Belenenses U23
23:00
Zalgiris Zalgiris
? - ?
Atlantas Atlantas
00:15
Frankfurt W Frankfurt W
? - ?
Hoffenheim W Hoffenheim W
05:30
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
? - ?
Chico Chico
เลื่อน
Difaa El Jadidi Difaa El Jadidi
? - ?
Raja Beni Mellal Raja Beni Mellal
เลื่อน
Hassania Agadir Hassania Agadir
? - ?
Moghreb Tetouan Moghreb Tetouan
FRO
36 Lion 36 Lion
? - ?
Abia Comets Abia Comets
FRO
Kwara Kwara
? - ?
Gombe Gombe
FRO
Nigeria Airforce FC Nigeria Airforce FC
? - ?
Aklosendi Aklosendi
FRO
Oyah Sports Oyah Sports
? - ?
Kogi Kogi
FRO
Remo Stars Remo Stars
? - ?
Lamray UTD Lamray UTD
FRO
Shooting Shooting
? - ?
Go-Round Go-Round
FRO
Stationery Stores Stationery Stores
? - ?
Rovers FC Rovers FC
FRO
Vandrezzer Vandrezzer
? - ?
Jossy Jossy
01:30
Afan Lido Afan Lido
? - ?
Llanelli Llanelli
01:30
Haverfordwest Haverfordwest
? - ?
Briton Ferry Briton Ferry
01:30
Taffs Well Taffs Well
? - ?
Undy Undy